Ứng dụng Thông báo Hỗ trợ Đăng ký Đăng nhập

Cáp quang Multimode 4 Sợi 50/125µm (Outdoor)

Cáp quang Multimode 4 Sợi 50/125µm (Outdoor)

0.0/ 0 đánh giá     Đánh giá       Lịch sử giá      
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 4
  • Đường kính dây cáp: 50/125µm
Xem thêm
Gian hàng đảm bảo
Liên hệ gian hàng...
Mới - Có VAT
BH: Không có
Công Ty TNHH TMDV Tin Học Quả Táo Vàng
100% đánh giá tốt (trong tổng số 3 đánh giá)
Xem chi tiết
Liên hệ gian hàng...
Mới - Có VAT
BH: Không có
Công Ty CP Công Nghệ Intersys Việt Nam
100% đánh giá tốt (trong tổng số 2 đánh giá)
Xem chi tiết
Liên hệ gian hàng...
Mới - Có VAT
BH: Không có
Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công
Xem chi tiết
Liên hệ gian hàng...
Mới - Có VAT
BH: Không có
Công Ty Hồng Quang
Xem chi tiết

Có 913 sản phẩm cùng danh mục với “Cáp quang Multimode 4 Sợi 50/125µm (Outdoor)”

Mô tả sản phẩm: Cáp quang Multimode 4 Sợi 50/125µm (Outdoor)

Suy hao trung bình ở bước sóng 1310nm: 0.7 dB/Km Suy hao tối đa ở bước sóng 1310nm: 1.0 dB/Km Suy hao trung bình ở bước sóng 850nm: 2.8 dB/Km Suy hao tối đa ở bước sóng 850nm: 3.0 dB/Km Bán kinh uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 170 mm Bán kinh uốn cong nhỏ nhất khi hoạt động: 120 mm
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: khocongnghevtv     Cập nhật: 20/07/2016 - 10:09
Đăng bởi: ThuyAnhTiaSang     Cập nhật: 18/07/2016 - 08:56
Đăng bởi: phamhoa510     Cập nhật: 13/07/2016 - 22:36
Đăng bởi: anhhao164     Cập nhật: 22/02/2016 - 11:00
Đăng bởi: namgil     Cập nhật: 11/09/2015 - 14:28
Đăng bởi: 0909893268     Cập nhật: 01/09/2015 - 08:33
Đăng bởi: 0909893268     Cập nhật: 27/07/2015 - 13:49
Đăng bởi: victelecom     Cập nhật: 07/01/2015 - 13:00
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: Binhlt2611     Cập nhật: 9 phút trước
Đăng bởi: chuot71084     Cập nhật: 50 phút trước
Đăng bởi: congtonthang90     Cập nhật: 51 phút trước
Đăng bởi: tuandau90     Cập nhật: 51 phút trước
Đăng bởi: vanduongsong     Cập nhật: 51 phút trước
Đăng bởi: namanh0711     Cập nhật: 52 phút trước
Đăng bởi: thanhthaokidy     Cập nhật: 52 phút trước