Ứng dụng Thông báo Hỗ trợ Đăng ký Đăng nhập

Cáp quang Multimode 4 Sợi 50/125µm (Outdoor)

Cáp quang Multimode 4 Sợi 50/125µm (Outdoor)

0.0/ 0 đánh giá     Đánh giá       Lịch sử giá      
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 4
  • Đường kính dây cáp: 50/125µm
Xem thêm
Gian hàng đảm bảo
Liên hệ gian hàng...
Mới - Có VAT
BH: Không có
Công Ty TNHH TMDV Tin Học Quả Táo Vàng
100% đánh giá tốt (trong tổng số 3 đánh giá)
Xem chi tiết
Liên hệ gian hàng...
Mới - Có VAT
BH: Không có
Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công
Xem chi tiết
Liên hệ gian hàng...
Mới - Có VAT
BH: Không có
Công Ty CP Công Nghệ Intersys Việt Nam
100% đánh giá tốt (trong tổng số 2 đánh giá)
Xem chi tiết
Liên hệ gian hàng...
Mới - Chưa VAT
BH: Không có
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Số Nhất Việt
Xem chi tiết

Có 924 sản phẩm cùng danh mục với “Cáp quang Multimode 4 Sợi 50/125µm (Outdoor)”

Mô tả sản phẩm: Cáp quang Multimode 4 Sợi 50/125µm (Outdoor)

Suy hao trung bình ở bước sóng 1310nm: 0.7 dB/Km Suy hao tối đa ở bước sóng 1310nm: 1.0 dB/Km Suy hao trung bình ở bước sóng 850nm: 2.8 dB/Km Suy hao tối đa ở bước sóng 850nm: 3.0 dB/Km Bán kinh uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 170 mm Bán kinh uốn cong nhỏ nhất khi hoạt động: 120 mm
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: giabisco     Cập nhật: 26/08/2016 - 10:11
Đăng bởi: tisatel     Cập nhật: 16/08/2016 - 14:27
Đăng bởi: tisatel     Cập nhật: 11/08/2016 - 09:22
Đăng bởi: vinaphonedoanhnghiep     Cập nhật: 04/08/2016 - 18:41
Đăng bởi: ThuyAnhTiaSang     Cập nhật: 03/08/2016 - 09:28
Đăng bởi: khocongnghevtv     Cập nhật: 20/07/2016 - 10:09
Đăng bởi: ThuyAnhTiaSang     Cập nhật: 18/07/2016 - 08:56
Đăng bởi: phamhoa510     Cập nhật: 13/07/2016 - 22:36
Đăng bởi: anhhao164     Cập nhật: 22/02/2016 - 11:00
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: chukhanh71     Cập nhật: 41 phút trước
Đăng bởi: alanvu1102     Cập nhật: 43 phút trước
Đăng bởi: tuelam234     Cập nhật: 44 phút trước
Đăng bởi: William88     Cập nhật: 47 phút trước
Đăng bởi: mocphan     Cập nhật: 50 phút trước
Đăng bởi: thienlam1201     Cập nhật: 52 phút trước
Đăng bởi: huynhanh64     Cập nhật: 54 phút trước
Đăng bởi: Andrewdo     Cập nhật: 56 phút trước
Đăng bởi: chuot71084     Cập nhật: 57 phút trước
Đăng bởi: lengkeng123     Cập nhật: 59 phút trước