Kiểm tra đơn hàng   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập

Cáp quang Multimode 4 Sợi 50/125µm (Outdoor)

Cáp quang Multimode 4 Sợi 50/125µm (Outdoor)

0.0/ 0 đánh giá     Đánh giá       Lịch sử giá      
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 4
  • Đường kính dây cáp: 50/125µm
Xem thêm
Gian hàng đảm bảo
Liên hệ gian hàng...
Mới - Chưa VAT
BH: Không có
Công Ty TNHH TMDV Tin Học Quả Táo Vàng
100% đánh giá tốt (trong tổng số 3 đánh giá)
Xem chi tiết
Liên hệ gian hàng...
Mới - Có VAT
BH: Không có
Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công
Xem chi tiết
Liên hệ gian hàng...
Mới - Có VAT
BH: Không có
Công Ty CP Công Nghệ Intersys Việt Nam
100% đánh giá tốt (trong tổng số 2 đánh giá)
Xem chi tiết
Liên hệ gian hàng...
Mới - Có VAT
BH: Không có
Công Ty Hồng Quang
Xem chi tiết
Liên hệ gian hàng...
Mới - Chưa VAT
BH: Không có
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Số Nhất Việt
Xem chi tiết

Có 984 sản phẩm cùng danh mục với “Cáp quang Multimode 4 Sợi 50/125µm (Outdoor)”

Mô tả sản phẩm: Cáp quang Multimode 4 Sợi 50/125µm (Outdoor)

Suy hao trung bình ở bước sóng 1310nm: 0.7 dB/Km Suy hao tối đa ở bước sóng 1310nm: 1.0 dB/Km Suy hao trung bình ở bước sóng 850nm: 2.8 dB/Km Suy hao tối đa ở bước sóng 850nm: 3.0 dB/Km Bán kinh uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 170 mm Bán kinh uốn cong nhỏ nhất khi hoạt động: 120 mm
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: kimphattelecom     Cập nhật: 23/02/2017 - 12:28
Đăng bởi: kimphattelecom     Cập nhật: 23/02/2017 - 12:19
Đăng bởi: nhathaudiennhe     Cập nhật: 24/12/2016 - 07:53
Đăng bởi: idctelecom     Cập nhật: 20/12/2016 - 09:53
Đăng bởi: nhathaudiennhe     Cập nhật: 06/12/2016 - 08:36
Đăng bởi: nhathaudiennhe     Cập nhật: 29/11/2016 - 08:39
Đăng bởi: vattudiennhe     Cập nhật: 05/11/2016 - 08:28
Đăng bởi: vattudiennhe     Cập nhật: 04/11/2016 - 09:11
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: blognoithat.info@gmail.com     Cập nhật: 2 giờ 55 phút trước
Đăng bởi: botao     Cập nhật: 3 giờ 41 phút trước
Đăng bởi: phamxuantinh     Cập nhật: 4 giờ 26 phút trước
Đăng bởi: phamxuantinh     Cập nhật: 4 giờ 28 phút trước
Đăng bởi: tranthihanhapa@gmail.com     Cập nhật: 4 giờ 50 phút trước
Đăng bởi: hanhtt@vatgia.com     Cập nhật: 4 giờ 51 phút trước
Đăng bởi: thungthung     Cập nhật: 4 giờ 54 phút trước
Đăng bởi: dvdieuhoa@gmail.com     Cập nhật: 4 giờ 54 phút trước
Đăng bởi: BuiHuuTrong     Cập nhật: 4 giờ 54 phút trước