Bí quyết kinh doanh Online   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập

Modem quang Frame E1 Singlefiber: ZEC HPOM-E1/A (Side A)

Modem quang Frame E1 Singlefiber: ZEC HPOM-E1/A (Side A)

0.0/ 0 đánh giá     Đánh giá       Lịch sử giá      
  • Hãng sản xuất : ZEC
Xem thêm
Gian hàng đảm bảo tích cực
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công ty TNHH Công Nghệ Và Viễn Thông Hải Phong Xem chi tiết
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: muadonghanoi     Cập nhật: 15/10/2017 - 11:53
Mình không sử dụng đến em Modem Router FPT nên muồn để lại cho ai cần. Hàng từ FPT Telecom, nguyên bản, chưa qua sửa chữa. Em này có thể dùng thành bộ phát...
LACXGLR - 22.885.000 ₫
Đăng bởi: digitechjsc     Cập nhật: 25/03/2015 - 15:06
THÔNG SỐ KỸ THUẬT : LACXGLR - 10Gbase-LR: 10 Gbps, khoảng cách 10km, Singlemode fiber, bước sóng 1310nm. Quý công ty xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để đựoc tư vấn...
LACXGSR - 12.420.000 ₫
Đăng bởi: digitechjsc     Cập nhật: 25/03/2015 - 15:04
THÔNG SỐ KỸ THUẬT : LACXGSR - 10Gbase-SR: 10 Gbps, khoảng cách 300m, Multimode fiber, bước sóng 850nm. Quý công ty xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để đựoc tư vấn...
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: dangphuongloan1998@gmail.com     Cập nhật: 1 phút trước
Nhanh hơn Cả Series 1 và Series 2 đều bao gồm một bộ xử lý lõi kép mới nhanh hơn. WatchOS 3 đã đi một chặng đường dài để cải thiện hiệu suất, ngay cả trên đồng hồ OG,...
Đăng bởi: nguyenhien.98bn@gmail.com     Cập nhật: 2 phút trước
FlexWash của Samsung được biết đến như dòng sản phẩm máy giặt có hai lồng để có thể phân loại quần áo đồng thời có thêm tính năng sấy khô đồ giặt. Đây có lẽ là sựu kết hợp vô cùng...
Đăng bởi: alexlo     Cập nhật: 4 phút trước
mình có 50 không biết là gọi là cái j đây nhưng nó là tiền dubai mình muốn đổi mà lại tiệm vang họ nó không biết giá và mình củng đả lên google tìm giá quy đổi ra tiền vn mà củng...