Bí quyết kinh doanh Online   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập

Modem quang V35 Singlefiber: ZEC HPOM-V35/B

Modem quang V35 Singlefiber: ZEC HPOM-V35/B

0.0/ 0 đánh giá     Đánh giá       Lịch sử giá      
  • Hãng sản xuất : ZEC
Xem thêm
Gian hàng đảm bảo tích cực
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công ty TNHH Công Nghệ Và Viễn Thông Hải Phong Xem chi tiết
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: muadonghanoi     Cập nhật: 15/10/2017 - 11:53
Mình không sử dụng đến em Modem Router FPT nên muồn để lại cho ai cần. Hàng từ FPT Telecom, nguyên bản, chưa qua sửa chữa. Em này có thể dùng thành bộ phát...
LACXGLR - 22.885.000 ₫
Đăng bởi: digitechjsc     Cập nhật: 25/03/2015 - 15:06
THÔNG SỐ KỸ THUẬT : LACXGLR - 10Gbase-LR: 10 Gbps, khoảng cách 10km, Singlemode fiber, bước sóng 1310nm. Quý công ty xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để đựoc tư vấn...
LACXGSR - 12.420.000 ₫
Đăng bởi: digitechjsc     Cập nhật: 25/03/2015 - 15:04
THÔNG SỐ KỸ THUẬT : LACXGSR - 10Gbase-SR: 10 Gbps, khoảng cách 300m, Multimode fiber, bước sóng 850nm. Quý công ty xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để đựoc tư vấn...
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: giangpt2     Cập nhật: 2 phút trước
Trong quá trình bán hàng tại Vatgia.com, sẽ có một số tình huống tài khoản của gian hàng bị âm tiền hoặc hết tiền (Do sử dụng các công cụ marketing của Vatgia hoặc một số các lý do...
Đăng bởi: khoime0868@gmail.com     Cập nhật: 4 phút trước
Samsung sẽ làm "cách mạng" với bút S-Pen của Galaxy Note 9 Giới công nghệ đang chờ đợi xem sẽ có thay đổi gì đặc trên cây bút S-Pen. Chưa đầy 2 tháng kể từ ngày...
Đăng bởi: thutrangnguyen2497@gmail.com     Cập nhật: 4 phút trước
Cơ chế làm lành tự nhiên khi da bị tổn thương là các tế bào biểu mô ở phần đó sẽ sản xuất nhiều collagen, elastin ..để chữa lành. Tuy nhiên, với những vết thương do phẫu thuật thì...