Tại sao uống thuốc tránh thai diane 35 lại bị mất kinh trong tháng đầu sử dụng?

mình mới uống thuốc tránh thai diane 35 tháng đầu tiên và đã ngưng 7 ngày theo hướng dẫn,nhưng đã 7 ngày rồi mà mình không thấy bị hành kinh?liệu mình có bị làm sao không? và nên uống thuốc tiếp hay ngưng luôn?có ảnh hưởng tới việc sinh con sau này của mình không?mình uống theo đúng hướng dẫn không quên lần nào cả nên không thể có thai thnág này được.

 |  Xem: 2.092  |  Trả lời: 1
Ngày gửi: 14/11/2010 - 21:22  |  Câu hỏi liên quan
Trả lời

Danh sách trả lời (1)

Chào bạn!

Hiện tượng của bạn có thai là do ảnh hưởng của thuốc tránh thai thôi, bạn ko nên quá lo lắng. Còn nên uống tiếp hay ngưng thì bạn nên đến bác sĩ để có lời khuyên hợp lý nhé. CHúc may mắn

Ngày gửi: 16/11/2010 - 09:33
Trả lời

Sản phẩm tham khảo tại cửa hàng.

Màng Film tránh thai - VCF
Liên hệ gian hàng...

Đang được quan tâm nhất

Những thành viên tích cực trong tháng
(1 lượt cảm ơn)
(1 lượt cảm ơn)
(1 lượt cảm ơn)
(1 lượt cảm ơn)
(1 lượt cảm ơn)
(1 lượt cảm ơn)
Quảng cáo
Cucre_hn