Đại lý nokia lớn tại Hà nội ở đâu?

 |  Xem: 3.313  |  Trả lời: 1
Ngày gửi: 20/12/2012 - 08:44  |  Câu hỏi liên quan
Trả lời

Danh sách trả lời (1)

Bạn lên ra : 36 Bà Triệu 04 - 62757575 hay 70 Lý Thường Kiệt 04 - 39412188
Số 8 Tràng Thi.
hàng đảm bảo và giá lúc nào cũng rẻ hơn thế giới di đông một ít .
Mà thẻ nhớ xịn

Ngày gửi: 20/12/2012 - 08:47
Lời cảm ơn 3 điểm
Cảm ơn câu trả lời của congchuathuycung.
Trả lời

Sản phẩm tham khảo tại cửa hàng.

Single Mode SC/SC-SM-20m 2 đầu vuông lớn SC/SC 3.0
Liên hệ gian hàng...
Single Mode SC/ST-SM-5m 1 đầu vuông lớn 1 đầu tròn vát SC/ST 3.0
Liên hệ gian hàng...
Panasonic KX-TD50170 Cạc nội bộ 08 thuê bao
Liên hệ gian hàng...

Đang được quan tâm nhất

Những thành viên tích cực trong tháng
(1 lượt cảm ơn)
(2 lượt cảm ơn)
(1 lượt cảm ơn)
(1 lượt cảm ơn)
(8 lượt cảm ơn)
(1 lượt cảm ơn)
Quảng cáo
Cucre_hn