Gian hàng bán Rao vặt Hỏi đáp Thêm
Thông báo Hỗ trợ Đăng ký Đăng nhập
Trang chủ>

converter quang

Tìm trong danh mục
Dòng sản phẩm liên quan tới “converter quang”   Xem tất cả
Converter quang 3ONEDATA Single-mode 20Km
Khoảng 500.000₫
10 gian hàng bán
Converter quang 3ONEDATA Single-mode 60Km
Khoảng 1.220.000₫
9 gian hàng bán
Converter quang 3ONEDATA Single-mode 40Km
Khoảng 1.110.000₫
7 gian hàng bán
Converter quang điện Singlemode, 10/100Mbps 20km
Khoảng 400.000₫
3 gian hàng bán
Bộ chuyển đổi 3onedata 7213 Quang FE – E1
Khoảng 2.700.000₫
4 gian hàng bán
Đang tải dữ liệu...
Tìm kiếm rao vặt
Đăng bởi: luckywin1982     Cập nhật: Hôm qua, lúc 14:37
Đăng bởi: mangthanhcong     Cập nhật: 20/05/2015 - 09:35
Media Convecter - 400.000 ₫/ chiếc
Đăng bởi: hdtelecom     Cập nhật: 20/05/2015 - 08:28
Đăng bởi: fptmienbac     Cập nhật: 19/05/2015 - 11:11
Đăng bởi: vattudiennhe     Cập nhật: 14/05/2015 - 16:28
Tìm kiếm hỏi đáp
Đăng bởi: vucahnvn     Cập nhật: 24/03/2010 - 11:26
Đăng bởi: tangthunhap     Cập nhật: 08/01/2011 - 09:41
Đăng bởi: thaonguyenxanhhn     Cập nhật: 09/12/2014 - 15:52
Sản phẩm converter quang nhiều người bán  -  Xem tất cả
VGA to HDMI box converter
Giá bán: 288.000₫
Hàng mới từ 270.000 ₫ (19 GH bán)
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
AMP Gigabit Ethernet Media Converter 1000BASE-LX SC Dup SM 10KM (0-1591022-9)
Giá bán: 7.800.000₫
Hàng mới từ 6.192.000 ₫ (13 GH bán)
Hãng sản xuất: AMP / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 10 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : 1000Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
VGA & YpbPr to HDMI converter
Giá bán: 520.000₫
Hàng mới từ 520.000 ₫ (11 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
RCA /S-Video  to VGA converter
Giá bán: 630.000₫
Hàng mới từ 370.000 ₫ (11 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, SC, MM (1591024-9)
Giá bán: 2.490.000₫
Hàng mới từ 2.140.000 ₫ (13 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 2
  • Đầu nối điện : RJ45
Chưa có đánh giá nào
BNC/S- Video  to VGA converter
Giá bán: 630.000₫
Hàng mới từ 380.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
Bộ chuyển đổi quang điện Optone model OPT-1100S25 - 10/100M
Giá bán: 400.000₫
Hàng mới từ 390.000 ₫ (9 GH bán)
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 25
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Converter HTB-1100S-25
Giá bán: 598.000₫
Hàng mới từ 598.000 ₫ (8 GH bán)
  • Hãng sản xuất: NetLink
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 25
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
5 / 1 phiếu
Converter HTB-1100S-40Km
Giá bán: 669.000₫
Hàng mới từ 669.000 ₫ (7 GH bán)
Hãng sản xuất: NetLink / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, / Công suất (dBm) : 23 / Trọng lượng (g) : 250 /
Chưa có đánh giá nào
Video to VGA converter
Giá bán: 630.000₫
Hàng mới từ 360.000 ₫ (7 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
Giá bán: 2.390.000₫
Hàng mới từ 2.040.000 ₫ (7 GH bán)
Hãng sản xuất: Planet / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : - / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, 10Base-T, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 199 /
Chưa có đánh giá nào
Converter Multi Mode Model RJ45 port-2km (6C-0102)
Giá bán: 1.035.000₫
Hàng mới từ 990.000 ₫ (5 GH bán)
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 2
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Converter HTB-1100S-2Km
Giá bán: 679.000₫
Hàng mới từ 679.000 ₫ (5 GH bán)
Hãng sản xuất: NetLink / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 2 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, / Công suất (dBm) : 12 / Trọng lượng (g) : 250 /
Chưa có đánh giá nào
RubyTech Media Converter, 10/100/1000mbps, Multi mode, 550m
Giá bán: 4.100.000₫
Hàng mới từ 2.900.000 ₫ (5 GH bán)
  • Hãng sản xuất: RUBY TECH
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
  • Đầu nối điện : RJ45
Chưa có đánh giá nào
VGA to Component Video Converter
Giá bán: 1.400.000₫
Hàng mới từ 990.000 ₫ (5 GH bán)
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
Converter 2 cổng 3ONEDATA 1200 Ethernet 10/100M 1310nm Multi-mode 2Km
Giá bán: 1.050.000₫
Hàng mới từ 1.000.000 ₫ (5 GH bán)
  • Hãng sản xuất: 3ONEDATA
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 2
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Bộ chuyển đổi quang điện DYSFO 10/100M-Single-mode (DYS1100S-SC-25km)
Giá bán: 740.000₫
Hàng mới từ 740.000 ₫ (5 GH bán)
  • Type: Ethernet Media converter
  • Manufacturer: Dintek
Chưa có đánh giá nào
Converter HTB-1100S-60Km
Giá bán: 799.000₫
Hàng mới từ 799.000 ₫ (4 GH bán)
Hãng sản xuất: NetLink / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 60 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, / Công suất (dBm) : 30 / Trọng lượng (g) : 250 /
Chưa có đánh giá nào
PLANET GT-705 1000Base-T to 1000Base-LC Gigabit Converter
Giá bán: 3.161.600₫
Hàng mới từ 2.970.000 ₫ (4 GH bán)
Hãng sản xuất: Planet / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : - / Chuẩn giao tiếp : -, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
4 / 1 phiếu
PLANET GT-702S 1000Base-T to 1000Base-LX Gigabit Converter (Single Mode)
Giá bán: 2.433.600₫
Hàng mới từ 2.340.000 ₫ (4 GH bán)
Hãng sản xuất: Planet / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : - / Chuẩn giao tiếp : -, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>