Ứng dụng   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Tìm trong danh mục
Đang tải dữ liệu...
<<<123>>
Tìm kiếm rao vặt

APT-1124FL, SFP MEDIA CONVERTER (APTtek)

Đăng bởi: vietsaovang     Cập nhật: 23/09/2016 - 09:35

Thanh lý Modem - Media Converter

Đăng bởi: ngngocminh86@gmail.com     Cập nhật: 19/09/2016 - 22:11

ZyXEL MC1000-SFP-FP 2 core 1G - 800.000 ₫/ cái

Đăng bởi: trihien92     Cập nhật: 18/09/2016 - 16:00

Module quang Zyxel SFP-LX-10, ZyXel - 899.000 ₫/ cái

Đăng bởi: tuanlinhnet     Cập nhật: 14/09/2016 - 16:26

Converter quang 10/100M 1310nm OPT1100 S25 Hàng chất lượng - 555.000 ₫/ chiếc

Đăng bởi: tuanlinhnet     Cập nhật: 14/09/2016 - 16:23
Tìm kiếm hỏi đáp

Công suất phát htb-1100s bao nhiêu?

Đăng bởi: vucahnvn     Cập nhật: 24/03/2010 - 11:26

Hỏi cách khai báo modem quang?

Đăng bởi: tangthunhap     Cập nhật: 08/01/2011 - 09:41

Cáp quang AON/PON cái nào tốt hơn?

Đăng bởi: besuaxx     Cập nhật: 23/07/2015 - 09:07
Sản phẩm converter quang nhiều người bán  -  Xem tất cả
Converter quang Singlemode 20Km NMC-110S-20 | NTC Networks
Giá bán: 1.600.000₫
Hàng mới từ 1.600.000 ₫ (3 GH bán)
Hãng sản xuất: - / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps / Chuẩn giao tiếp : -, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Bộ Chuyển Đổi HDMI sang AV
Giá bán: 375.000₫
Hàng mới từ 350.000 ₫ (25 GH bán)
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
TP-Link MC110CS
Giá bán: 450.000₫
Hàng mới từ 440.000 ₫ (18 GH bán)
Hãng sản xuất: TP-Link / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : - / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, 10Base-T, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
RCA /S-Video  to VGA converter
Giá bán: 360.000₫
Hàng mới từ 280.000 ₫ (14 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
Video to VGA converter
Giá bán: 350.000₫
Hàng mới từ 350.000 ₫ (12 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
Bộ chuyển đổi quang điện Optone model OPT-1100S25 - 10/100M
Giá bán: 400.000₫
Hàng mới từ 380.000 ₫ (12 GH bán)
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 25
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Giá bán: 1.899.000₫
Hàng mới từ 1.899.000 ₫ (11 GH bán)
Hãng sản xuất: Planet / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : - / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, 10Base-T, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 199 /
Chưa có đánh giá nào
Converter HTB-1100S-25
Giá bán: 3.990.000₫
Hàng mới từ 580.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: NetLink
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 25
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
5 / 1 phiếu
AMP Gigabit Ethernet Media Converter 1000BASE-LX SC Dup SM 10KM (0-1591022-9)
Giá bán: 8.200.000₫
Hàng mới từ 6.400.000 ₫ (10 GH bán)
Hãng sản xuất: AMP / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 10 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : 1000Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
Chưa có đánh giá nào
BNC/S- Video  to VGA converter
Giá bán: 520.000₫
Hàng mới từ 370.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, SC, MM (1591024-9)
Giá bán: 2.000.000₫
Hàng mới từ 2.000.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 2
  • Đầu nối điện : RJ45
Chưa có đánh giá nào
Converter HTB-1100S-40Km
Giá bán: 655.000₫
Hàng mới từ 655.000 ₫ (7 GH bán)
Hãng sản xuất: NetLink / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, / Công suất (dBm) : 23 / Trọng lượng (g) : 250 /
Chưa có đánh giá nào
VGA & YpbPr to HDMI converter
Giá bán: 730.000₫
Hàng mới từ 520.000 ₫ (7 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
Bộ chuyển đổi 3onedata 7213 Quang FE – E1
Giá bán: 2.700.000₫
Hàng mới từ 2.700.000 ₫ (6 GH bán)
  • Hãng sản xuất : 3ONEDATA
Chưa có đánh giá nào
Khung giá 3onedata Model RACK2000B 16 khe cắm Media Converter
Giá bán: 2.800.000₫
Hàng mới từ 2.800.000 ₫ (5 GH bán)
  • Loại: Rack
  • Số core: 16
  • Trọng lượng (kg): 0
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào
Bộ chuyển đổi Quang Ethernet Giga 1G Single-mode 20Km
Giá bán: 1.000.000₫
Hàng mới từ 1.000.000 ₫ (4 GH bán)
Type: Giga Media Converter / Manufacturer: NetLink / Connectors: RJ-45 / Ethernet Standard: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z , / Fibre core (um): 9 /
Chưa có đánh giá nào
Bộ chuyển đổi Ethernet sang quang Multimode
Giá bán: 1.300.000₫
Hàng mới từ 1.300.000 ₫ (3 GH bán)
Hãng sản xuất: Fiber Networks / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 2 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
Chưa có đánh giá nào
Bộ chuyển đổi VGA sang Svideo và AV Dtech DT-7001
Giá bán: 230.000₫
Hàng mới từ 230.000 ₫ (24 GH bán)
Hàng cũ từ 280.000 ₫ (1 GH bán)
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
Box chuyển đổi VGA + AV + SVideo to VGA
Giá bán: 250.000₫
Hàng mới từ 200.000 ₫ (23 GH bán)
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
PC VGA to TV Composite Video
Giá bán: 390.000₫
Hàng mới từ 200.000 ₫ (17 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>