Gian hàng bán Rao vặt Hỏi đáp Thêm
Thông báo Hỗ trợ Đăng ký Đăng nhập
Trang chủ>

converter quang

Danh mục gợi ý
Danh mục
824 sản phẩm nhiều người bán  -  Xem tất cả
    Đang tải dữ liệu...
    Tìm kiếm Rao vặt
    Đăng bởi: vietsaovang     Cập nhật: 5 giờ 37 phút trước
    Đăng bởi: vietsaovang     Cập nhật: 6 giờ 40 phút trước
    Đăng bởi: vietsaovang     Cập nhật: 7 giờ 22 phút trước
    Đăng bởi: tomicon     Cập nhật: 21/01/2015 - 10:36
    Đăng bởi: pyramidmiennam     Cập nhật: 21/01/2015 - 10:10
    Tìm kiếm Hỏi đáp
    Đăng bởi: vucahnvn     Cập nhật: 24/03/2010 - 11:26
    Đăng bởi: tangthunhap     Cập nhật: 08/01/2011 - 09:41
    Đăng bởi: thaonguyenxanhhn     Cập nhật: 09/12/2014 - 15:52
    Sản phẩm converter quang nhiều người bán  -  Xem tất cả
    Bộ chuyển đổi quang điện Optone model OPT-1100S25 - 10/100M
    Giá bán: 400.000₫
    Hàng mới từ 390.000 ₫ (8 GH bán)
    • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 25
    • Đầu nối điện : RJ45
    • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
    Mới được đánh giá
    Chưa có đánh giá nào
    Bộ chuyển đổi 3onedata 7213 Quang FE – E1
    Giá bán: 2.700.000₫
    Hàng mới từ 2.700.000 ₫ (3 GH bán)
    • Hãng sản xuất : 3ONEDATA
    Mới được đánh giá
    Chưa có đánh giá nào
    TP-Link MC110CS
    Giá bán: 580.000₫
    Hàng mới từ 580.000 ₫ (17 GH bán)
    Hãng sản xuất: TP-Link / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : - / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, 10Base-T, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
    Mới được đánh giá
    Chưa có đánh giá nào
    Bộ chuyển đổi VGA sang Svideo và AV Dtech DT-7001
    Giá bán: 290.000₫
    Hàng mới từ 290.000 ₫ (14 GH bán)
    • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
    Chưa có đánh giá nào
    Bộ Chuyển Đổi HDMI sang AV
    Giá bán: 550.000₫
    Hàng mới từ 550.000 ₫ (13 GH bán)
    • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
    Chưa có đánh giá nào
    TP-Link MC100CM
    Giá bán: 600.000₫
    Hàng mới từ 590.000 ₫ (14 GH bán)
    Hãng sản xuất: TP-Link / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : - / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
    Chưa có đánh giá nào
    TP-Link MC220L
    Giá bán: 936.000₫
    Hàng mới từ 499.999 ₫ (12 GH bán)
    Hãng sản xuất: TP-Link / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : - / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, 1000Base-T, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
    5 / 1 phiếu
    VGA & YpbPr to HDMI converter
    Giá bán: 1.450.000₫
    Hàng mới từ 520.000 ₫ (12 GH bán)
    • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
    • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
    Chưa có đánh giá nào
    AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, SC, MM (1591024-9)
    Giá bán: 2.250.000₫
    Hàng mới từ 2.140.000 ₫ (13 GH bán)
    • Hãng sản xuất: AMP
    • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 2
    • Đầu nối điện : RJ45
    Chưa có đánh giá nào
    Giá bán: 2.050.000₫
    Hàng mới từ 2.040.000 ₫ (10 GH bán)
    Hãng sản xuất: Planet / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : - / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, 10Base-T, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 199 /
    Chưa có đánh giá nào
    Converter HTB-1100S-25
    Giá bán: 600.000₫
    Hàng mới từ 598.000 ₫ (8 GH bán)
    • Hãng sản xuất: NetLink
    • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 25
    • Đầu nối điện : RJ45
    • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
    5 / 1 phiếu
    Converter HTB-1100S-40Km
    Giá bán: 680.000₫
    Hàng mới từ 669.000 ₫ (8 GH bán)
    Hãng sản xuất: NetLink / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, / Công suất (dBm) : 23 / Trọng lượng (g) : 250 /
    Chưa có đánh giá nào
    GT-805A10/100/1000Base-T to miniGBIC (SFP) Converter
    Giá bán: 1.450.000₫
    Hàng mới từ 1.450.000 ₫ (8 GH bán)
    Hãng sản xuất: Planet / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0 / Đầu nối điện : SFP / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100/1000 Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
    Chưa có đánh giá nào
    BNC/S- Video  to VGA converter
    Giá bán: 630.000₫
    Hàng mới từ 400.000 ₫ (8 GH bán)
    • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
    • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
    Chưa có đánh giá nào
    Giá bán: 1.990.000₫
    Hàng mới từ 1.980.000 ₫ (7 GH bán)
    Hãng sản xuất: Planet / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 1 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.1q, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 400 /
    Chưa có đánh giá nào
    RCA /S-Video  to VGA converter
    Giá bán: 630.000₫
    Hàng mới từ 410.000 ₫ (7 GH bán)
    • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
    • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
    Chưa có đánh giá nào
    Bộ chuyển đổi quang điện DYSFO 10/100M-Single-mode (DYS1100S-SC-25km)
    Giá bán: 740.000₫
    Hàng mới từ 740.000 ₫ (7 GH bán)
    • Type: Ethernet Media converter
    • Manufacturer: Dintek
    Chưa có đánh giá nào
    PLANET GT-705 1000Base-T to 1000Base-LC Gigabit Converter
    Giá bán: 2.980.000₫
    Hàng mới từ 2.970.000 ₫ (6 GH bán)
    Hãng sản xuất: Planet / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : - / Chuẩn giao tiếp : -, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
    4 / 1 phiếu
    PLANET GT-702S 1000Base-T to 1000Base-LX Gigabit Converter (Single Mode)
    Giá bán: 2.350.000₫
    Hàng mới từ 2.340.000 ₫ (6 GH bán)
    Hãng sản xuất: Planet / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : - / Chuẩn giao tiếp : -, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
    Chưa có đánh giá nào
    Giá bán: 2.050.000₫
    Hàng mới từ 2.040.000 ₫ (6 GH bán)
    Hãng sản xuất: Planet / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 15 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 125 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3af, / Công suất (dBm) : 14 / Trọng lượng (g) : 200 /
    Chưa có đánh giá nào
    <<<123...>>