Kiểm tra đơn hàng   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Tìm trong danh mục
Đang tải dữ liệu...
<<<123>>
Tìm kiếm rao vặt

Media converter 2 cổng ethernet 10/100m 1310nm dual 1x9 sm 20km (yt-8112sa-20) - 830.000 ₫/ 0

Đăng bởi: idctelecom     Cập nhật: 16/01/2017 - 16:56

Apt-cps2-mc14 media converter rack mount

Đăng bởi: kimphattelecom     Cập nhật: 11/01/2017 - 12:15

Chassis cho media converter (rack)

Đăng bởi: kimphattelecom     Cập nhật: 11/01/2017 - 12:13

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter

Đăng bởi: mangthanhcong     Cập nhật: 10/01/2017 - 09:48
Tìm kiếm hỏi đáp

Công suất phát htb-1100s bao nhiêu?

Đăng bởi: vucahnvn     Cập nhật: 24/03/2010 - 11:26

Hỏi cách khai báo modem quang?

Đăng bởi: tangthunhap     Cập nhật: 08/01/2011 - 09:41

Cáp quang AON/PON cái nào tốt hơn?

Đăng bởi: besuaxx     Cập nhật: 23/07/2015 - 09:07

Nhờ các cao thủ giúp đỡ em về vấn đề dây mạng?

Đăng bởi: thaonguyenxanhhn     Cập nhật: 14/12/2016 - 10:02
Sản phẩm converter quang nhiều người bán  -  Xem tất cả
Rack 3onedata 2000A - 14 khe cắm Media Converter
Giá bán: 2.800.000₫
Hàng mới từ 2.800.000 ₫ (6 GH bán)
  • Hãng sản xuất: 3onedata
  • Loại: Rack
  • Số core: 16
  • Trọng lượng (kg): 0
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Bộ chuyển đổi 3onedata 7213 Quang FE – E1
Giá bán: 2.700.000₫
Hàng mới từ 2.700.000 ₫ (5 GH bán)
  • Hãng sản xuất : 3ONEDATA
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Khung giá 3onedata Model RACK2000B 16 khe cắm Media Converter
Giá bán: 2.800.000₫
Hàng mới từ 2.800.000 ₫ (5 GH bán)
  • Loại: Rack
  • Số core: 16
  • Trọng lượng (kg): 0
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Hộp ODF gắn tường 4 cores,1 cổng cáp vào, hỗ trợ đặt converter
Giá bán: 150.000₫
Hàng mới từ 150.000 ₫ (5 GH bán)
Hãng sản xuất: - / Loại: Treo tường / Số core: - / Trọng lượng (kg): 0 / Xuất xứ: - /
Chưa có đánh giá nào
17 Khe cắm Management Media Converter (YT-81/7-2A)
Giá bán: 2.880.000₫
Hàng mới từ 2.880.000 ₫ (2 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Đang cập nhật
  • Loại: Rack
  • Số core: 16
  • Trọng lượng (kg): 0
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào
VGA to HDMI box converter
Giá bán: 180.000₫
Hàng mới từ 170.000 ₫ (18 GH bán)
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
Giá bán: 2.000.000₫
Hàng mới từ 1.899.000 ₫ (12 GH bán)
Hãng sản xuất: Planet / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : - / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, 10Base-T, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 199 /
Chưa có đánh giá nào
AMP Gigabit Ethernet Media Converter 1000BASE-LX SC Dup SM 10KM (0-1591022-9)
Giá bán: 6.400.000₫
Hàng mới từ 6.400.000 ₫ (11 GH bán)
Hãng sản xuất: AMP / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 10 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : 1000Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
Chưa có đánh giá nào
BNC/S- Video  to VGA converter
Giá bán: 370.000₫
Hàng mới từ 360.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
Converter HTB-1100S-40Km
Giá bán: 660.000₫
Hàng mới từ 660.000 ₫ (9 GH bán)
Hãng sản xuất: NetLink / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, / Công suất (dBm) : 23 / Trọng lượng (g) : 250 /
Chưa có đánh giá nào
RCA /S-Video  to VGA converter
Giá bán: 370.000₫
Hàng mới từ 280.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, SC, MM (1591024-9)
Giá bán: 2.000.000₫
Hàng mới từ 2.000.000 ₫ (11 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 2
  • Đầu nối điện : RJ45
Chưa có đánh giá nào
Video to VGA converter
Giá bán: 350.000₫
Hàng mới từ 330.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC (YT-8110SB-11-20A)
Giá bán: 430.000₫
Hàng mới từ 430.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Bộ chuyển đổi quang điện Optone model OPT-1100S25 - 10/100M
Giá bán: 400.000₫
Hàng mới từ 350.000 ₫ (8 GH bán)
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 25
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
RubyTech Media Converter GE-C110SC.S10
Giá bán: 3.100.000₫
Hàng mới từ 3.050.000 ₫ (8 GH bán)
  • Hãng sản xuất: RUBY TECH
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 10
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100/1000 Mbps
Chưa có đánh giá nào
RubyTech Media Converter GE-C301SC.S10
Giá bán: 2.000.000₫
Hàng mới từ 2.000.000 ₫ (8 GH bán)
  • Hãng sản xuất: RUBY TECH
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 10
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 1000Mbps
Chưa có đánh giá nào
VGA & YpbPr to HDMI converter
Giá bán: 1.040.000₫
Hàng mới từ 750.000 ₫ (7 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC (YT-8110SB-11-20B)
Giá bán: 430.000₫
Hàng mới từ 430.000 ₫ (8 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC (YT-8110SB-11-40A)
Giá bán: 570.000₫
Hàng mới từ 570.000 ₫ (7 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>