Bán hàng cùng Vật Giá   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Gợi ý danh mục
Tất cả danh mục
Đang tải dữ liệu...
<<<123>>
Tìm kiếm rao vặt

Bộ chuyển đổi quang điện Planet Ethernet over VDSL2 Converter( VC-201A ) - 2.490.000 ₫/ Bộ

Đăng bởi: Tanduylinh     Cập nhật: Hôm nay, lúc 11:26

Hộp chuyển đổi quang điện , media converter, hộp phối quang, giá cực tốt - 900.000 ₫/ cái

Đăng bởi: anhhao164     Cập nhật: Hôm nay, lúc 09:07

Khung nguồn tập trung 14 media converter 2u chassis ho-link hl-2u14-2a - 2.750.000 ₫/ 0

Đăng bởi: giaiphapquang_vn     Cập nhật: 18/07/2017 - 12:11

Bộ chuyển đổi video sang quang analog 2 kênh hdtvi/hdcvi/ahd holink hl-2v-20t/r-1080 - 1.225.000 ₫/ 0

Đăng bởi: giaiphapquang_vn     Cập nhật: 18/07/2017 - 12:11

Bộ chuyển đổi video sang quang analog 8 kênh hdtvi/hdcvi/ahd 720p holink hl-8v-20t/r-720 - 2.600.000 ₫/ 0

Đăng bởi: giaiphapquang_vn     Cập nhật: 18/07/2017 - 12:11
Tìm kiếm hỏi đáp

Công suất phát htb-1100s bao nhiêu?

Đăng bởi: vucahnvn     Cập nhật: 24/03/2010 - 11:26

Hỏi cách khai báo modem quang?

Đăng bởi: tangthunhap     Cập nhật: 08/01/2011 - 09:41

Cáp quang AON/PON cái nào tốt hơn?

Đăng bởi: besuaxx     Cập nhật: 23/07/2015 - 09:07

Nhờ các cao thủ giúp đỡ em về vấn đề dây mạng?

Đăng bởi: thaonguyenxanhhn     Cập nhật: 14/12/2016 - 10:02
Sản phẩm converter quang nhiều người bán  -  Xem tất cả
Bộ chuyển đổi video quang Vantech VPF-04A
Giá bán: 5.900.000₫
Hàng mới từ 5.900.000 ₫ (1 GH bán)
  • Hãng sản xuất: VANTECH
  • Xuất xứ: China
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Bộ chuyển đổi video quang Vantech VPF-16A
Giá bán: 24.000.000₫
Hàng mới từ 24.000.000 ₫ (1 GH bán)
  • Hãng sản xuất: VANTECH
  • Xuất xứ: China
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Bộ chuyển đổi video quang Vantech VPF-01A
Giá bán: 3.900.000₫
Hàng mới từ 3.900.000 ₫ (1 GH bán)
  • Hãng sản xuất: VANTECH
  • Xuất xứ: China
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Converter quang 3ONEDATA Single-mode 20Km
Giá bán: 450.000₫
Hàng mới từ 390.000 ₫ (14 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, / Công suất (dBm) : 18 / Trọng lượng (g) : 250 /
5 / 1 phiếu
Converter quang 3ONEDATA Single-mode 40Km
Giá bán: 800.000₫
Hàng mới từ 480.000 ₫ (10 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, / Công suất (dBm) : 25 / Trọng lượng (g) : 250 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang 3ONEDATA Single-mode 60Km
Giá bán: 580.000₫
Hàng mới từ 580.000 ₫ (10 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 60 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, / Công suất (dBm) : 32 / Trọng lượng (g) : 250 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang 3ONEDATA Single-fiber Single-mode 20Km
Giá bán: 390.000₫
Hàng mới từ 390.000 ₫ (7 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, 10Base-T, 100Base-T, / Công suất (dBm) : 16 / Trọng lượng (g) : 260 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang 3ONEDATA Single-fiber Single-mode 40Km
Giá bán: 390.000₫
Hàng mới từ 390.000 ₫ (6 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, 10Base-T, 100Base-T, / Công suất (dBm) : 24 / Trọng lượng (g) : 260 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang điện Singlemode, 10/100Mbps 20km
Giá bán: 285.000₫
Hàng mới từ 285.000 ₫ (5 GH bán)
  • Type: Ethernet Media converter
Chưa có đánh giá nào
Converter quang Singlemode 20Km NMC-110S-20 | NTC Networks
Giá bán: 1.650.000₫
Hàng mới từ 350.000 ₫ (5 GH bán)
Hãng sản xuất: - / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps / Chuẩn giao tiếp : -, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang điện DYSFO 10/100M multimode
Giá bán: 570.000₫
Hàng mới từ 420.000 ₫ (4 GH bán)
  • Type: Ethernet Media converter
  • Manufacturer: DYSFO
Chưa có đánh giá nào
Ethernet converter Quang, Gigabit, Multimode, HT-I6110GMA-05F-8
Giá bán: 1.350.000₫
Hàng mới từ 1.350.000 ₫ (3 GH bán)
Hãng sản xuất: HNT / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 1 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100/1000 Mbps / Chuẩn giao tiếp : -, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang HT-6110SA-20F-3S Singlemode 20km
Giá bán: 450.000₫
Hàng mới từ 450.000 ₫ (2 GH bán)
  • Type: Ethernet Media converter
  • Manufacturer: HNT
Chưa có đánh giá nào
Converter quang điện Single mode, Gigabit 10/100/1000Mbps 20km
Giá bán: 560.000₫
Hàng mới từ 560.000 ₫ (1 GH bán)
  • Type: Giga Media Converter
  • Manufacturer: NTC
Chưa có đánh giá nào
Khung giá 3onedata Model RACK2000B 16 khe cắm Media Converter
Giá bán: 2.200.000₫
Hàng mới từ 2.200.000 ₫ (8 GH bán)
  • Loại: Rack
  • Số core: 16
  • Trọng lượng (kg): 0
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào
Hộp ODF gắn tường 4 cores,1 cổng cáp vào, hỗ trợ đặt converter
Giá bán: 120.000₫
Hàng mới từ 120.000 ₫ (6 GH bán)
Hãng sản xuất: - / Loại: Treo tường / Số core: - / Trọng lượng (kg): 0 / Xuất xứ: - /
Chưa có đánh giá nào
Hộp ODFgắn tường 4cores, 2 cổng cáp vào, hỗ trợ đặt converter
Giá bán: 120.000₫
Hàng mới từ 120.000 ₫ (6 GH bán)
Hãng sản xuất: - / Loại: Treo tường / Số core: - / Trọng lượng (kg): 0 / Xuất xứ: - /
Chưa có đánh giá nào
Rack 3onedata 2000A - 14 khe cắm Media Converter
Giá bán: 3.650.000₫
Hàng mới từ 1.900.000 ₫ (7 GH bán)
  • Hãng sản xuất: 3onedata
  • Loại: Rack
  • Số core: 16
  • Trọng lượng (kg): 0
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào
Bộ chuyển đổi 3onedata 7213 Quang FE – E1
Giá bán: 2.700.000₫
Hàng mới từ 2.700.000 ₫ (6 GH bán)
  • Hãng sản xuất : 3ONEDATA
Chưa có đánh giá nào
17 Khe cắm Management Media Converter (YT-81/7-2A)
Giá bán: 2.200.000₫
Hàng mới từ 2.200.000 ₫ (3 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Đang cập nhật
  • Loại: Rack
  • Số core: 16
  • Trọng lượng (kg): 0
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>