Ứng dụng Thông báo Hỗ trợ Đăng ký Đăng nhập
Tìm trong danh mục
Đang tải dữ liệu...
<<<123>>
Tìm kiếm rao vặt

APT-1124FL, SFP MEDIA CONVERTER (APTtek)

Đăng bởi: vietsaovang     Cập nhật: Hôm qua, lúc 09:35

Media Converter Gigabit Ethernet 10/100/1000M (YT-8110G-SFP-AS)

Đăng bởi: mangthanhcong     Cập nhật: 18/07/2016 - 10:48

Nhập khẩu và phân phối Mediaconverter quang

Đăng bởi: mangthanhcong     Cập nhật: 18/07/2016 - 10:48

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter

Đăng bởi: mangthanhcong     Cập nhật: 18/07/2016 - 10:48

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện ( Media Converter) - 600.000 ₫

Đăng bởi: mangthanhcong     Cập nhật: 18/07/2016 - 10:48
Tìm kiếm hỏi đáp

Công suất phát htb-1100s bao nhiêu?

Đăng bởi: vucahnvn     Cập nhật: 24/03/2010 - 11:26

Hỏi cách khai báo modem quang?

Đăng bởi: tangthunhap     Cập nhật: 08/01/2011 - 09:41

Cáp quang AON/PON cái nào tốt hơn?

Đăng bởi: besuaxx     Cập nhật: 23/07/2015 - 09:07
Sản phẩm converter quang nhiều người bán  -  Xem tất cả
Rack 3onedata 2000A - 14 khe cắm Media Converter
Giá bán: 2.800.000₫
Hàng mới từ 2.800.000 ₫ (6 GH bán)
  • Hãng sản xuất: 3onedata
  • Loại: Rack
  • Số core: 16
  • Trọng lượng (kg): 0
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Khung giá 3onedata Model RACK2000B 16 khe cắm Media Converter
Giá bán: 2.800.000₫
Hàng mới từ 2.800.000 ₫ (6 GH bán)
  • Loại: Rack
  • Số core: 16
  • Trọng lượng (kg): 0
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Bộ chuyển đổi 3onedata 7213 Quang FE – E1
Giá bán: 2.700.000₫
Hàng mới từ 2.700.000 ₫ (5 GH bán)
  • Hãng sản xuất : 3ONEDATA
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
VGA to HDMI box converter
Giá bán: 198.000₫
Hàng mới từ 180.000 ₫ (24 GH bán)
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
RCA /S-Video  to VGA converter
Giá bán: 280.000₫
Hàng mới từ 280.000 ₫ (12 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
AMP Fast Ethernet Media Converter, 100BASE-FX, SC, MM (1591024-9)
Giá bán: 3.200.000₫
Hàng mới từ 2.000.000 ₫ (11 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 2
  • Đầu nối điện : RJ45
Chưa có đánh giá nào
AMP Gigabit Ethernet Media Converter 1000BASE-LX SC Dup SM 10KM (0-1591022-9)
Giá bán: 8.200.000₫
Hàng mới từ 6.400.000 ₫ (10 GH bán)
Hãng sản xuất: AMP / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 10 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : 1000Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
Chưa có đánh giá nào
Giá bán: 1.899.000₫
Hàng mới từ 1.899.000 ₫ (10 GH bán)
Hãng sản xuất: Planet / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : - / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, 10Base-T, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 199 /
Chưa có đánh giá nào
BNC/S- Video  to VGA converter
Giá bán: 370.000₫
Hàng mới từ 370.000 ₫ (11 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
Video to VGA converter
Giá bán: 350.000₫
Hàng mới từ 350.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
Converter HTB-1100S-25
Giá bán: 580.000₫
Hàng mới từ 580.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: NetLink
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 25
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
5 / 1 phiếu
Bộ chuyển đổi quang điện Optone model OPT-1100S25 - 10/100M
Giá bán: 400.000₫
Hàng mới từ 380.000 ₫ (9 GH bán)
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 25
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm Multi-mode 2Km SC (YT-8110MA-11-2)
Giá bán: 450.000₫
Hàng mới từ 450.000 ₫ (7 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 2
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm Single mode 20Km SC (YT-8110SA-11-20)
Giá bán: 499.000₫
Hàng mới từ 499.000 ₫ (7 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Converter HTB-1100S-40Km
Giá bán: 655.000₫
Hàng mới từ 655.000 ₫ (6 GH bán)
Hãng sản xuất: NetLink / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, / Công suất (dBm) : 23 / Trọng lượng (g) : 250 /
Chưa có đánh giá nào
VGA & YpbPr to HDMI converter
Giá bán: 520.000₫
Hàng mới từ 520.000 ₫ (6 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Lenkeng Technology
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
RubyTech Media Converter FC-C130SC.SC20
Giá bán: 1.270.000₫
Hàng mới từ 1.250.000 ₫ (6 GH bán)
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Bộ chuyển mini DP male to HDMI female converter cable 15cm modem 10401 Ugreen
Giá bán: 250.000₫
Hàng mới từ 250.000 ₫ (6 GH bán)
  • Hãng sản xuất: UGREEN
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0
Chưa có đánh giá nào
Converter HTB-1100S-2Km
Giá bán: 600.000₫
Hàng mới từ 600.000 ₫ (6 GH bán)
Hãng sản xuất: NetLink / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 2 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, / Công suất (dBm) : 12 / Trọng lượng (g) : 250 /
Chưa có đánh giá nào
Converter HTB-1100S-60Km
Giá bán: 790.000₫
Hàng mới từ 790.000 ₫ (5 GH bán)
Hãng sản xuất: NetLink / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 60 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, / Công suất (dBm) : 30 / Trọng lượng (g) : 250 /
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>