Gian hàng bán Rao vặt Hỏi đáp Thêm
Ứng dụng Thông báo Hỗ trợ Đăng ký Đăng nhập
Tìm trong danh mục
Đang tải dữ liệu...
<<<12>>
Tìm kiếm rao vặt
Đăng bởi: luongxuanhuy273     Cập nhật: 02/09/2015 - 09:10
Đăng bởi: baoansafety     Cập nhật: 28/08/2015 - 10:13
Đăng bởi: phamhoa_tdh2     Cập nhật: 19/08/2015 - 20:15
Đăng bởi: ketnoicongnghe     Cập nhật: 19/08/2015 - 13:52
Tìm kiếm hỏi đáp
Đăng bởi: suachuadieuhoapro     Cập nhật: 24/02/2010 - 09:27
Đăng bởi: diendantraodoi     Cập nhật: 24/02/2010 - 09:38
Đăng bởi: ngocthanh3     Cập nhật: 27/10/2010 - 10:45
Đăng bởi: hpfpt107tdn     Cập nhật: 19/06/2011 - 08:29
Sản phẩm dây cáp quang nhiều người bán  -  Xem tất cả
Cáp quang luồn cống Single Mode 12FO (OFC-DU-SM12C)
Giá bán: 11.000₫
Hàng mới từ 7.000 ₫ (12 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Alantek 50/125 Simplex MultiMode Fiber Optic Cordage 306-552001-00YY
Giá bán: 32.000₫
Hàng mới từ 31.000 ₫ (9 GH bán)
Hãng sản xuất: Alantek / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 0 / Đường kính dây cáp: 50/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp, /
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Alantek 62.5/125 MultiMode Indoor Fiber Optic Cables 306-6630XX-0000
Giá bán: 62.000₫
Hàng mới từ 58.000 ₫ (9 GH bán)
Hãng sản xuất: Alantek / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 0 / Đường kính dây cáp: 62.5/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp, /
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Alantek TEEL TAPE ARMOURED 62.5/125 Multimode Outdoor Steel Tape Armoured Fiber Optic Cable 06-STA6XX-Y000
Giá bán: 65.000₫
Hàng mới từ 65.000 ₫ (9 GH bán)
Hãng sản xuất: Alantek / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 0 / Đường kính dây cáp: 62.5/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp, /
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-2)
Giá bán: 2.150.000₫
Hàng mới từ 3.200 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure (4-1206138-4)
Giá bán: 4.230.000₫
Hàng mới từ 3.990.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 24
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC (84660-1)
Giá bán: 900.000₫
Hàng mới từ 885.000 ₫ (8 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: COUPLERS & ADAPTERS
  • Số sợi quang: 6
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Single Mode 4 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 2.300₫
Hàng mới từ 2.300 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 24FO (OFC-SS-SM24C)
Giá bán: 12.000₫
Hàng mới từ 11.800 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 48FO (OFC-SS-SM48C)
Giá bán: 18.000₫
Hàng mới từ 17.800 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Alantek 62.5/125 Simplex MultiMode Fiber Optic Cordage 306-662001-00YY
Giá bán: 48.000₫
Hàng mới từ 47.000 ₫ (7 GH bán)
Hãng sản xuất: Alantek / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 0 / Đường kính dây cáp: 60.2/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp, /
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Alantek OUTDOOR 50/125 Multimode Outdoor Steel Tape Armoured Fiber Optic Cable 306-STA5XX-Y000
Giá bán: 60.000₫
Hàng mới từ 59.500 ₫ (8 GH bán)
Hãng sản xuất: Alantek / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 0 / Đường kính dây cáp: 50/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp, /
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang AMP Mutimode 8 core.
Giá bán: 28.000₫
Hàng mới từ 27.800 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 8
  • Đường kính dây cáp: 50/125µm
  • Khoảng cách truyền tối đa: 1 km
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-5)
Giá bán: 3.150.000₫
Hàng mới từ 2.950.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC (559558-2)
Giá bán: 1.100.000₫
Hàng mới từ 870.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: CABLE ASSEMBLIES
  • Số sợi quang: 6
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Single Mode 4 sợi (cáp quang treo hình số 8)
Giá bán: 2.100₫
Hàng mới từ 1.800 ₫ (9 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Single Mode 8 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 9.100₫
Hàng mới từ 9.100 ₫ (9 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 8
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang single mode 12 sợi
Giá bán: 9.500₫
Hàng mới từ 9.300 ₫ (8 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 12
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Mutimode 4 sợi
Giá bán: 21.000₫
Hàng mới từ 20.500 ₫ (9 GH bán)
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 4
  • Đường kính dây cáp: 50/125µm
  • Khoảng cách truyền tối đa: 1 km
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang singlemode 12 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 9.900₫
Hàng mới từ 8.800 ₫ (9 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>