Gian hàng bán Rao vặt Hỏi đáp Thêm
Thông báo Hỗ trợ Đăng ký Đăng nhập
Trang chủ>

dây cáp quang

[Sửa]
Đang tải dữ liệu...
Tìm kiếm Rao vặt
Đăng bởi: hongsonhdtelecom     Cập nhật: 1 giờ 49 phút trước
Đăng bởi: vietsaovang     Cập nhật: 4 giờ 34 phút trước
Đăng bởi: lethevinh587     Cập nhật: 4 giờ 41 phút trước
Đăng bởi: hdsaigonkc     Cập nhật: Hôm qua, lúc 09:18
Sản phẩm dây cáp quang nhiều người bán  -  Xem tất cả
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-5)
Giá bán: 2.970.000₫
Hàng mới từ 2.970.000 ₫ (7 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 12
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-2)
Giá bán: 2.140.000₫
Hàng mới từ 2.140.000 ₫ (7 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-1)
Giá bán: 2.120.000₫
Hàng mới từ 1.940.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 0
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure (288234-1)
Giá bán: 3.400.000₫
Hàng mới từ 3.140.000 ₫ (7 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP LightCrimp Connector, Duplex SC (5503693-1)
Giá bán: 760.000₫
Hàng mới từ 650.000 ₫ (5 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Connectors
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang SingleMode 12 core.
Giá bán: 11.800₫
Hàng mới từ 10.000 ₫ (8 GH bán)
  • Hãng sản xuất: TFP
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 12
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure (4-1206138-4)
Giá bán: 4.090.000₫
Hàng mới từ 4.090.000 ₫ (6 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 24
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Cable Assembly, Dual ST (5503995-3)
Giá bán: 930.000₫
Hàng mới từ 880.000 ₫ (4 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: CABLE ASSEMBLIES
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 60.2/125µm
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC (5504958-3)
Giá bán: 840.000₫
Hàng mới từ 750.000 ₫ (6 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: CABLE ASSEMBLIES
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 60.2/125µm
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC (6374659-3)
Giá bán: 880.000₫
Hàng mới từ 750.000 ₫ (6 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: CABLE ASSEMBLIES
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 60.2/125µm
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC (559558-2)
Giá bán: 1.400.000₫
Hàng mới từ 880.000 ₫ (8 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: CABLE ASSEMBLIES
  • Số sợi quang: 6
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP LightCrimp Connector, Simplex SC (5503692-1)
Giá bán: 370.000₫
Hàng mới từ 310.000 ₫ (6 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: COUPLERS & ADAPTERS
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Single Mode 4 sợi (cáp quang treo hình số 8)
Giá bán: 4.000₫
Hàng mới từ 2.000 ₫ (6 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Single Mode 8 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 10.000₫
Hàng mới từ 9.500 ₫ (6 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 8
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang singlemode 12 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 10.500₫
Hàng mới từ 9.000 ₫ (6 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 4FO (OFC-SS-SM4C)
Giá bán: 2.100₫
Hàng mới từ 1.800 ₫ (8 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 4FO (OFC-DU-SM4C)
Giá bán: 4.000₫
Hàng mới từ 4.000 ₫ (7 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 24FO (OFC-DU-SM24C)
Giá bán: 13.000₫
Hàng mới từ 11.000 ₫ (6 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang chôn trực tiếp Single Mode 8FO (OFC-DB-SM8C)
Giá bán: 8.500₫
Hàng mới từ 8.500 ₫ (6 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang chôn trực tiếp Single Mode 12FO (OFC-DB-SM12C)
Giá bán: 15.000₫
Hàng mới từ 14.000 ₫ (6 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>