Ứng dụng   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Tìm trong danh mục
Đang tải dữ liệu...
<<<12>>
Tìm kiếm rao vặt

Máy test cáp mạng NF-308 chính hãng,giá rẻ - 1.600.000 ₫/ bộ

Đăng bởi: banbuonthietbimang     Cập nhật: 8 giờ 37 phút trước

Thiết bị cắt cáp quang viễn thông FC - 6S - 1.600.000 ₫/ Bộ

Đăng bởi: phutungcnc     Cập nhật: 8 giờ 56 phút trước

Dây ghi kéo cáp, dây ghi luồn cáp - 10.000.000 ₫/ cuộn

Đăng bởi: dentrangtrihuonggiang     Cập nhật: Hôm nay, lúc 10:20

Dây nhảy quang Fanout - Fanout Patch cord

Đăng bởi: vietsaovang     Cập nhật: Hôm nay, lúc 10:00

Dây nhảy quang om3, om4 10g ( om3, om4 patch cord )

Đăng bởi: vietsaovang     Cập nhật: Hôm qua, lúc 09:10
Tìm kiếm hỏi đáp

Hỏi về dây loa Đức?

Đăng bởi: diendantraodoi     Cập nhật: 24/02/2010 - 09:38

Cho mình hỏi về bị sứt dây cáp trong ổ đĩa quang ?

Đăng bởi: ngocthanh3     Cập nhật: 27/10/2010 - 10:45

Cài đặt con zyxel p 2602hl cho cáp quang ?

Đăng bởi: hpfpt107tdn     Cập nhật: 19/06/2011 - 08:29

Cách lắp ổ DVD ROM vào máy tính bàn?

Đăng bởi: haohao22     Cập nhật: 24/07/2012 - 14:46
Sản phẩm dây cáp quang nhiều người bán  -  Xem tất cả
Cáp quang single mode 12 sợi
Giá bán: 9.000₫
Hàng mới từ 9.000 ₫ (12 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 12
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FO (OFC-SS-SM8C)
Giá bán: 9.800₫
Hàng mới từ 8.000 ₫ (12 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 8FO (OFC-DU-SM8C)
Giá bán: 8.400₫
Hàng mới từ 8.000 ₫ (13 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 12FO (OFC-SS-SM12C)
Giá bán: 8.000₫
Hàng mới từ 8.000 ₫ (12 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 24FO (OFC-SS-SM24C)
Giá bán: 12.000₫
Hàng mới từ 9.900 ₫ (12 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-2)
Giá bán: 2.150.000₫
Hàng mới từ 2.140.000 ₫ (11 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC (559596-1)
Giá bán: 750.000₫
Hàng mới từ 750.000 ₫ (11 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: COUPLERS & ADAPTERS
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang singlemode 12 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 9.500₫
Hàng mới từ 8.800 ₫ (12 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang singlemode 24 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 11.500₫
Hàng mới từ 11.000 ₫ (12 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang indoor/outdoor Sacom Single mode 4 sợi
Giá bán: 8.700₫
Hàng mới từ 4.200 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 4FO (OFC-SS-SM4C)
Giá bán: 2.000₫
Hàng mới từ 2.000 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 48FO (OFC-SS-SM48C)
Giá bán: 18.000₫
Hàng mới từ 17.800 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang chôn trực tiếp Single Mode 8FO (OFC-DB-SM8C)
Giá bán: 9.500₫
Hàng mới từ 8.300 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang chôn trực tiếp Single Mode 12FO (OFC-DB-SM12C)
Giá bán: 14.000₫
Hàng mới từ 8.000 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang AMP Mutimode 8 core.
Giá bán: 28.000₫
Hàng mới từ 26.000 ₫ (11 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 8
  • Đường kính dây cáp: 50/125µm
  • Khoảng cách truyền tối đa: 1 km
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang mutimode 4 core
Giá bán: 15.000₫
Hàng mới từ 14.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: TFP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 4
  • Đường kính dây cáp: 50/125µm
  • Khoảng cách truyền tối đa: 1 km
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-1)
Giá bán: 1.950.000₫
Hàng mới từ 1.900.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC (6374615-3)
Giá bán: 800.000₫
Hàng mới từ 800.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: CABLE ASSEMBLIES
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 60.2/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Single Mode 4 sợi (cáp quang treo hình số 8)
Giá bán: 3.300₫
Hàng mới từ 2.000 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 16FO (OFC-SS-SM16C)
Giá bán: 11.300₫
Hàng mới từ 11.000 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>