Bán hàng cùng Vật Giá   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Gợi ý danh mục
Tất cả danh mục
Đang tải dữ liệu...
<<<12>>
Tìm kiếm rao vặt

Dây nhảy quang OM3, OM4 for 10G/ 40G ( om3, om4 patch cord )

Đăng bởi: vietsaovang     Cập nhật: 1 giờ 12 phút trước

Cáp quang dã chiến - HDTelecom

Đăng bởi: hdtelecom     Cập nhật: 1 giờ 21 phút trước

Điểm phân phối cáp mạng golderJapan

Đăng bởi: thietbidienchieusang     Cập nhật: 2 giờ 8 phút trước

Ống Nhựa Xoắn HDPE Kiên Giang - An Đạt Phát

Đăng bởi: andatphat     Cập nhật: 4 giờ 21 phút trước

Thiết bị cắt cáp quang viễn thông FC - 6S - 800.000 ₫/ Bộ

Đăng bởi: phutungcnc     Cập nhật: Hôm qua, lúc 15:00
Tìm kiếm hỏi đáp

Cách lắp ổ DVD ROM vào máy tính bàn?

Đăng bởi: haohao22     Cập nhật: 24/07/2012 - 14:46

Không đăng nhập được IP TP-link

Đăng bởi: ThaiTrung247     Cập nhật: 23/01/2016 - 11:49

Tôi muốn xin báo giá một số thiết bị mạng? Hộp ODF?

Đăng bởi: vutientoi     Cập nhật: 15/02/2016 - 15:15

Dùng chung modem có ảnh hưởng tốc độ mạng?

Đăng bởi: kimdaikien30     Cập nhật: 15/10/2016 - 12:07
Sản phẩm dây cáp quang nhiều người bán  -  Xem tất cả
Cáp quang luồn cống Single Mode 12FO (OFC-DU-SM12C)
Giá bán: 7.800₫
Hàng mới từ 7.000 ₫ (13 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang AMP Mutimode 8 core.
Giá bán: 26.000₫
Hàng mới từ 27.000 ₫ (6 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 8
  • Đường kính dây cáp: 50/125µm
  • Khoảng cách truyền tối đa: 1 km
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Singlemode 8 core
Giá bán: 7.000₫
Hàng mới từ 7.000 ₫ (12 GH bán)
  • Hãng sản xuất: TFP
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 8
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Single Mode 4 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 1.700₫
Hàng mới từ 1.700 ₫ (12 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Single Mode 8 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 7.900₫
Hàng mới từ 7.000 ₫ (12 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 8
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 4FO (OFC-DU-SM4C)
Giá bán: 3.500₫
Hàng mới từ 3.000 ₫ (12 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 8FO (OFC-DU-SM8C)
Giá bán: 6.500₫
Hàng mới từ 6.500 ₫ (8 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 24FO (OFC-DU-SM24C)
Giá bán: 9.300₫
Hàng mới từ 9.000 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-5)
Giá bán: 26.000₫
Hàng mới từ 26.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-2)
Giá bán: 2.150.000₫
Hàng mới từ 2.140.000 ₫ (11 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-1)
Giá bán: 1.949.000₫
Hàng mới từ 1.900.000 ₫ (11 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure (288234-1)
Giá bán: 3.049.000₫
Hàng mới từ 3.049.000 ₫ (11 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC (559596-2)
Giá bán: 999.000₫
Hàng mới từ 999.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: CABLE ASSEMBLIES
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC (559596-1)
Giá bán: 749.000₫
Hàng mới từ 749.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: COUPLERS & ADAPTERS
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang indoor/outdoor Sacom Single mode 4 sợi
Giá bán: 2.500₫
Hàng mới từ 2.500 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Telecom 12fo, 24fo
Giá bán: 8.500₫
Hàng mới từ 8.500 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Telecom
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Alantek 50/125 Simplex MultiMode Fiber Optic Cordage 306-552001-00YY
Giá bán: 30.000₫
Hàng mới từ 30.000 ₫ (9 GH bán)
Hãng sản xuất: Alantek / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 0 / Đường kính dây cáp: 50/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp, /
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Alantek OUTDOOR 50/125 Multimode Outdoor Steel Tape Armoured Fiber Optic Cable 306-STA5XX-Y000
Giá bán: 50.000₫
Hàng mới từ 50.000 ₫ (9 GH bán)
Hãng sản xuất: Alantek / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 0 / Đường kính dây cáp: 50/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp, /
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang mutimode 4 core
Giá bán: 7.800₫
Hàng mới từ 7.800 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: TFP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 4
  • Đường kính dây cáp: 50/125µm
  • Khoảng cách truyền tối đa: 1 km
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure (4-1206138-4)
Giá bán: 3.500.000₫
Hàng mới từ 3.500.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 24
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>