Kiểm tra đơn hàng   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Tìm trong danh mục
Đang tải dữ liệu...
<<<12>>
Tìm kiếm rao vặt

Dây nhảy quang fc/upc-lc/upc/10m/3.0mm - 56.000 ₫/ 0

Đăng bởi: idctelecom     Cập nhật: 7 giờ 24 phút trước

Chuột game thủ có dây màu đen, bảo hành 6 tháng - 49.000 ₫/ cái

Đăng bởi: giabao.linhkien@gmail.com     Cập nhật: 9 giờ 41 phút trước

Dây nhảy quang Fanout - Fanout Patch cord

Đăng bởi: vietsaovang     Cập nhật: Hôm qua, lúc 09:35
Tìm kiếm hỏi đáp

Hỏi về dây loa Đức?

Đăng bởi: diendantraodoi     Cập nhật: 24/02/2010 - 09:38

Cho mình hỏi về bị sứt dây cáp trong ổ đĩa quang ?

Đăng bởi: ngocthanh3     Cập nhật: 27/10/2010 - 10:45

Cài đặt con zyxel p 2602hl cho cáp quang ?

Đăng bởi: hpfpt107tdn     Cập nhật: 19/06/2011 - 08:29

Cách lắp ổ DVD ROM vào máy tính bàn?

Đăng bởi: haohao22     Cập nhật: 24/07/2012 - 14:46
Sản phẩm dây cáp quang nhiều người bán  -  Xem tất cả
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 12FO (OFC-SS-SM12C)
Giá bán: 8.000₫
Hàng mới từ 8.000 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-2)
Giá bán: 2.150.000₫
Hàng mới từ 2.140.000 ₫ (11 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang single mode 12 sợi
Giá bán: 9.000₫
Hàng mới từ 9.000 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 12
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang singlemode 12 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 9.500₫
Hàng mới từ 9.200 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang indoor/ outdoor Focal Multi-mode 4 sợi
Giá bán: 8.000₫
Hàng mới từ 7.800 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 48FO (OFC-SS-SM48C)
Giá bán: 17.800₫
Hàng mới từ 17.800 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 12FO (OFC-DU-SM12C)
Giá bán: 9.300₫
Hàng mới từ 9.100 ₫ (12 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang chôn trực tiếp Single Mode 12FO (OFC-DB-SM12C)
Giá bán: 14.000₫
Hàng mới từ 13.700 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
Cáp Quang Singlemode 8 core (Cáp treo)
Giá bán: 9.800₫
Hàng mới từ 9.500 ₫ (11 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Việt Nam
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 8
  • Đường kính dây cáp: 50/125µm
  • Khoảng cách truyền tối đa: 4 km
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Alantek OUTDOOR 50/125 Multimode Outdoor Steel Tape Armoured Fiber Optic Cable 306-STA5XX-Y000
Giá bán: 50.000₫
Hàng mới từ 50.000 ₫ (10 GH bán)
Hãng sản xuất: Alantek / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 0 / Đường kính dây cáp: 50/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp, /
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang mutimode 4 core
Giá bán: 14.000₫
Hàng mới từ 14.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: TFP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 4
  • Đường kính dây cáp: 50/125µm
  • Khoảng cách truyền tối đa: 1 km
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-1)
Giá bán: 1.950.000₫
Hàng mới từ 1.900.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC (559596-1)
Giá bán: 750.000₫
Hàng mới từ 750.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: COUPLERS & ADAPTERS
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang indoor/outdoor Sacom Single mode 4 sợi
Giá bán: 4.500₫
Hàng mới từ 4.200 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FO (OFC-SS-SM8C)
Giá bán: 9.800₫
Hàng mới từ 9.500 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 16FO (OFC-SS-SM16C)
Giá bán: 11.300₫
Hàng mới từ 11.000 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 24FO (OFC-SS-SM24C)
Giá bán: 12.000₫
Hàng mới từ 11.800 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 4FO (OFC-DU-SM4C)
Giá bán: 4.500₫
Hàng mới từ 3.800 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 24FO (OFC-DU-SM24C)
Giá bán: 11.000₫
Hàng mới từ 9.800 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang chôn trực tiếp Single Mode 4FO (OFC-DB-SM4C)
Giá bán: 9.000₫
Hàng mới từ 4.200 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>