Ứng dụng Thông báo Hỗ trợ Đăng ký Đăng nhập
Tìm trong danh mục
Đang tải dữ liệu...
<<<12>>
Tìm kiếm rao vặt

Cáp quang chống cháy -HDTelecom

Đăng bởi: hdtelecom     Cập nhật: 7 giờ 27 phút trước

Cáp quang dã chiến - HDTelecom

Đăng bởi: hdtelecom     Cập nhật: 8 giờ 27 phút trước

Thiết bị cắt cáp quang viễn thông FC - 6S - 1.600.000 ₫/ Bộ

Đăng bởi: phutungcnc     Cập nhật: 9 giờ 27 phút trước

Máy dò dây mạng sm868ts, dò dây rj11, rj45, máy test cáp nf308, sc8108 - 1.000.000 ₫/ bộ

Đăng bởi: thuylinhannamcomputer     Cập nhật: Hôm qua, lúc 16:07

Máy test cáp mạng NF-308 chính hãng,giá rẻ - 1.600.000 ₫/ bộ

Đăng bởi: banbuonthietbimang     Cập nhật: Hôm qua, lúc 15:54
Tìm kiếm hỏi đáp

Hỏi về dây loa Đức?

Đăng bởi: diendantraodoi     Cập nhật: 24/02/2010 - 09:38

Cho mình hỏi về bị sứt dây cáp trong ổ đĩa quang ?

Đăng bởi: ngocthanh3     Cập nhật: 27/10/2010 - 10:45

Cài đặt con zyxel p 2602hl cho cáp quang ?

Đăng bởi: hpfpt107tdn     Cập nhật: 19/06/2011 - 08:29

Cách lắp ổ DVD ROM vào máy tính bàn?

Đăng bởi: haohao22     Cập nhật: 24/07/2012 - 14:46
Sản phẩm dây cáp quang nhiều người bán  -  Xem tất cả
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-2)
Giá bán: 2.150.000₫
Hàng mới từ 3.200 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-1)
Giá bán: 1.950.000₫
Hàng mới từ 1.940.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 0
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Single Mode 4 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 2.300₫
Hàng mới từ 2.300 ₫ (9 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Single Mode 8 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 10.000₫
Hàng mới từ 8.900 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 8
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang single mode 12 sợi
Giá bán: 9.000₫
Hàng mới từ 9.000 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 12
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang singlemode 24 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 12.000₫
Hàng mới từ 11.500 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 4FO (OFC-SS-SM4C)
Giá bán: 2.200₫
Hàng mới từ 2.000 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FO (OFC-SS-SM8C)
Giá bán: 9.800₫
Hàng mới từ 9.800 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 12FO (OFC-SS-SM12C)
Giá bán: 8.000₫
Hàng mới từ 8.000 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 16FO (OFC-SS-SM16C)
Giá bán: 12.000₫
Hàng mới từ 11.300 ₫ (9 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 24FO (OFC-SS-SM24C)
Giá bán: 12.000₫
Hàng mới từ 9.900 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 48FO (OFC-SS-SM48C)
Giá bán: 18.000₫
Hàng mới từ 17.800 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 8FO (OFC-DU-SM8C)
Giá bán: 9.000₫
Hàng mới từ 8.400 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 12FO (OFC-DU-SM12C)
Giá bán: 12.000₫
Hàng mới từ 9.900 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang chôn trực tiếp Single Mode 8FO (OFC-DB-SM8C)
Giá bán: 10.000₫
Hàng mới từ 9.500 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang chôn trực tiếp Single Mode 16FO (OFC-DB-SM16C)
Giá bán: 18.000₫
Hàng mới từ 18.000 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-5)
Giá bán: 3.150.000₫
Hàng mới từ 2.970.000 ₫ (8 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC (6374615-3)
Giá bán: 800.000₫
Hàng mới từ 800.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: CABLE ASSEMBLIES
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 60.2/125µm
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC (559596-2)
Giá bán: 1.100.000₫
Hàng mới từ 1.064.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: CABLE ASSEMBLIES
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC (559558-2)
Giá bán: 1.100.000₫
Hàng mới từ 880.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: CABLE ASSEMBLIES
  • Số sợi quang: 6
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>