Gian hàng bán Rao vặt Hỏi đáp Thêm
Thông báo Hỗ trợ Đăng ký Đăng nhập
Trang chủ>

dây cáp quang

Tìm trong danh mục
Đang tải dữ liệu...
Tìm kiếm rao vặt
Đăng bởi: duyquang2511     Cập nhật: 2 giờ 56 phút trước
Đăng bởi: baoansafety     Cập nhật: 4 giờ 54 phút trước
Đăng bởi: phutungcnc     Cập nhật: Hôm qua, lúc 19:15
Đăng bởi: Gigalink     Cập nhật: Hôm qua, lúc 16:39
Sản phẩm dây cáp quang nhiều người bán  -  Xem tất cả
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 24FO (OFC-SS-SM24C)
Giá bán: 15.000₫
Hàng mới từ 11.800 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 48FO (OFC-SS-SM48C)
Giá bán: 21.000₫
Hàng mới từ 17.800 ₫ (9 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Alantek 62.5/125 MultiMode Indoor Fiber Optic Cables 306-6630XX-0000
Giá bán: 62.500₫
Hàng mới từ 58.000 ₫ (9 GH bán)
Hãng sản xuất: Alantek / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 0 / Đường kính dây cáp: 62.5/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp, /
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang  Singlemode 8 core.
Giá bán: 8.600₫
Hàng mới từ 7.800 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: TFP
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 8
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang SingleMode 12 core.
Giá bán: 11.800₫
Hàng mới từ 9.800 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: TFP
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 12
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure (288234-1)
Giá bán: 3.400.000₫
Hàng mới từ 3.140.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC (6374615-3)
Giá bán: 880.000₫
Hàng mới từ 800.000 ₫ (8 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: CABLE ASSEMBLIES
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 60.2/125µm
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC (559596-1)
Giá bán: 945.000₫
Hàng mới từ 750.000 ₫ (8 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: COUPLERS & ADAPTERS
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC (84660-1)
Giá bán: 1.000.000₫
Hàng mới từ 890.000 ₫ (8 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: COUPLERS & ADAPTERS
  • Số sợi quang: 6
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Mutimode 4 sợi
Giá bán: 25.000₫
Hàng mới từ 20.500 ₫ (8 GH bán)
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 4
  • Đường kính dây cáp: 50/125µm
  • Khoảng cách truyền tối đa: 1 km
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 4FO (OFC-SS-SM4C)
Giá bán: 2.100₫
Hàng mới từ 1.700 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 16FO (OFC-SS-SM16C)
Giá bán: 13.500₫
Hàng mới từ 11.000 ₫ (8 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 4FO (OFC-DU-SM4C)
Giá bán: 4.000₫
Hàng mới từ 3.800 ₫ (9 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 8FO (OFC-DU-SM8C)
Giá bán: 9.500₫
Hàng mới từ 8.000 ₫ (8 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 12FO (OFC-DU-SM12C)
Giá bán: 12.500₫
Hàng mới từ 11.200 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 24FO (OFC-DU-SM24C)
Giá bán: 13.000₫
Hàng mới từ 10.800 ₫ (8 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang chôn trực tiếp Single Mode 12FO (OFC-DB-SM12C)
Giá bán: 15.000₫
Hàng mới từ 13.800 ₫ (8 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang chôn trực tiếp Single Mode 16FO (OFC-DB-SM16C)
Giá bán: 22.000₫
Hàng mới từ 17.800 ₫ (9 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Alantek 50/125 Simplex MultiMode Fiber Optic Cordage 306-552001-00YY
Giá bán: 35.000₫
Hàng mới từ 32.000 ₫ (8 GH bán)
Hãng sản xuất: Alantek / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 0 / Đường kính dây cáp: 50/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp, /
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-2)
Giá bán: 2.140.000₫
Hàng mới từ 3.200 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>