Bí quyết kinh doanh Online   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Gợi ý danh mục
Tất cả danh mục
Đang tải dữ liệu...
<<<12>>
Tìm kiếm rao vặt

Cáp quang dã chiến

Đăng bởi: hdtelecom     Cập nhật: Hôm qua, lúc 13:15
ông ty cổ phần phát triển và đầu tư công nghệ HD với chất lượng và giá cả hợp lý đáp ứng các yêu cầu của khách hàng. Ngoài ra, công ty chúng tôi còn nhận cung cấp các loại : Dây nhảy...

Cáp quang chống cháy -HDTelecom

Đăng bởi: hdtelecom     Cập nhật: Hôm qua, lúc 13:15
Công ty cổ phần phát triển và đầu tư công nghệ HD với chất lượng và giá cả hợp lý đáp ứng các yêu cầu của khách hàng. Ngoài ra, công ty chúng tôi còn nhận cung cấp các loại : Dây...

Cáp quang dã chiến - HDTelecom

Đăng bởi: hdtelecom     Cập nhật: Hôm qua, lúc 13:15
Công ty cổ phần phát triển và đầu tư công nghệ HD với chất lượng và giá cả hợp lý đáp ứng các yêu cầu của khách hàng. Ngoài ra, công ty chúng tôi còn nhận cung cấp các loại : Dây...
Tìm kiếm hỏi đáp

Cách lắp ổ DVD ROM vào máy tính bàn?

Đăng bởi: haohao22     Cập nhật: 24/07/2012 - 14:46
Máy tính của em lúc mua không có ổ đĩa quang nên giờ em muốn lắp thêm. Em đã có ổ DVD ROM, một dây cáp dẹt 40 chân nhưng em không biết lắp và cài đặt như nào để dùng được. Mong mọi người...

Không đăng nhập được IP TP-link

Đăng bởi: ThaiTrung247     Cập nhật: 23/01/2016 - 11:49
dãy trọ mới của em có mạng cáp quang không dây, ban đầu không coa mật khẩu, đến khi em kết nối bằng laptop của em thì nó hỏi mã PIN trên cục wf, em điền vào tự dưng cả dãy trọ wa đánh em vì...

Tôi muốn xin báo giá một số thiết bị mạng? Hộp ODF?

Đăng bởi: vutientoi     Cập nhật: 15/02/2016 - 15:15
Tôi muốn xin báo giá một số thiết bị mạng: Cáp quang Single Mode 12FO Cáp quang Multi Mode 12FO ODF Dây nhảy quang Chuyển đổi quang điện O/E 10/100Base SWITCH 32 cổng Cáp UTP...
Sản phẩm dây cáp quang nhiều người bán  -  Xem tất cả
Cáp quang Singlemode 8 core
Giá bán: 6.900₫
Hàng mới từ 6.900 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: TFP
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 8
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang SingleMode 12 core.
Giá bán: 7.500₫
Hàng mới từ 7.500 ₫ (12 GH bán)
  • Hãng sản xuất: TFP
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 12
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 24FO (OFC-SS-SM24C)
Giá bán: 11.500₫
Hàng mới từ 10.000 ₫ (12 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 8FO (OFC-DU-SM8C)
Giá bán: 6.500₫
Hàng mới từ 6.500 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Single Mode 24FO (OFC-DU-SM24C)
Giá bán: 9.300₫
Hàng mới từ 9.000 ₫ (11 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang luồn cống Telecom 12fo, 24fo
Giá bán: 9.000₫
Hàng mới từ 9.000 ₫ (11 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Telecom
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-5)
Giá bán: 26.000₫
Hàng mới từ 26.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-2)
Giá bán: 2.150.000₫
Hàng mới từ 2.140.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure (288234-1)
Giá bán: 3.050.000₫
Hàng mới từ 3.050.000 ₫ (10 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Single Mode 4 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 1.700₫
Hàng mới từ 1.700 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Single Mode 8 sợi (cáp quang treo)
Giá bán: 8.000₫
Hàng mới từ 7.000 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 8
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang Mutimode 4 sợi
Giá bán: 8.000₫
Hàng mới từ 8.000 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 4
  • Đường kính dây cáp: 50/125µm
  • Khoảng cách truyền tối đa: 1 km
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang indoor/outdoor Sacom Single mode 4 sợi
Giá bán: 2.500₫
Hàng mới từ 2.500 ₫ (9 GH bán)
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 4
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang chôn trực tiếp Single Mode 12FO (OFC-DB-SM12C)
Giá bán: 8.500₫
Hàng mới từ 8.000 ₫ (10 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang AMP Mutimode 8 core.
Giá bán: 26.000₫
Hàng mới từ 26.000 ₫ (7 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 8
  • Đường kính dây cáp: 50/125µm
  • Khoảng cách truyền tối đa: 1 km
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (84751-1)
Giá bán: 1.950.000₫
Hàng mới từ 1.900.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 0
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure (4-1206138-4)
Giá bán: 4.000.000₫
Hàng mới từ 3.500.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: Multimode
  • Số sợi quang: 24
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC (559596-2)
Giá bán: 1.000.000₫
Hàng mới từ 1.000.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: CABLE ASSEMBLIES
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
AMP FO (Cáp Quang) >> AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC (559596-1)
Giá bán: 750.000₫
Hàng mới từ 750.000 ₫ (9 GH bán)
  • Hãng sản xuất: AMP
  • Loại sợi quang: COUPLERS & ADAPTERS
  • Số sợi quang: 12
Chưa có đánh giá nào
Cáp quang single mode 12 sợi
Giá bán: 9.000₫
Hàng mới từ 9.000 ₫ (9 GH bán)
  • Loại sợi quang: singlemode
  • Số sợi quang: 12
  • Đường kính dây cáp: 9/125µm
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>