Gian hàng bán Rao vặt Hỏi đáp Đánh giá sản phẩm Thêm
Ứng dụng Thông báo Hỗ trợ Đăng ký Đăng nhập
Trang chủ>

giao xu quan cong

Đang tải dữ liệu...
Tìm kiếm rao vặt
Đăng bởi: dogominhquoc     Cập nhật: 30/01/2016 - 08:38
Đăng bởi: gamervietkhanh001     Cập nhật: 08/01/2016 - 15:25
Đăng bởi: nguyengiabao885     Cập nhật: 07/01/2016 - 08:11
Đăng bởi: quangphucphat     Cập nhật: 30/12/2015 - 15:00
Đăng bởi: gamervietkhanh     Cập nhật: 20/11/2015 - 15:00
Tìm kiếm hỏi đáp
Đăng bởi: Kpico     Cập nhật: 04/12/2007 - 15:56
Đăng bởi: Sunny_Sunny     Cập nhật: 09/12/2007 - 08:54
Đăng bởi: thitga     Cập nhật: 02/07/2010 - 14:32
Đăng bởi: kientri     Cập nhật: 17/08/2012 - 11:53
Đăng bởi: anhcuong217     Cập nhật: 06/11/2012 - 14:16
Sản phẩm giao xu quan cong nhiều người bán  -  Xem tất cả
Media Converter 2 cổng Ethernet 10/100M 1x9 BiDi SM 60Km 1310/1550nm 1550DFB (YT-8112SB-60A)
Giá bán: 958.000₫
Hàng mới từ 958.000 ₫ (2 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 60
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Converter 2 cổng 3ONEDATA 1200 Ethernet 10/100M 1310nm Multi-mode 2Km
Giá bán: 1.000.000₫
Hàng mới từ 1.000.000 ₫ (3 GH bán)
  • Hãng sản xuất: 3ONEDATA
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 2
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC (YT-8110SB-11-20A)
Giá bán: 420.000₫
Hàng mới từ 420.000 ₫ (2 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1x9 SM 20Km (YT-8112SA-20)
Giá bán: 550.000₫
Hàng mới từ 550.000 ₫ (1 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1x9 SM 60Km (YT-8112SA-60)
Giá bán: 685.000₫
Hàng mới (1 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 60
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC (YT-8110SB-11-40B)
Giá bán: 580.000₫
Hàng mới từ 580.000 ₫ (3 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1x9 BiDi SM 80Km 1310/1550nm (YT-8110SB-11-80A)
Giá bán: 1.540.000₫
Hàng mới từ 1.540.000 ₫ (3 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 80
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1x9 MM 2Km (YT-8112MA-2)
Giá bán: 462.000₫
Hàng mới từ 462.000 ₫ (2 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 2
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 2 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC (YT-8112SB-20A)
Giá bán: 479.000₫
Hàng mới từ 479.000 ₫ (2 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 2 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC (YT-8112SB-20B)
Giá bán: 470.000₫
Hàng mới từ 470.000 ₫ (1 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 2 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC (YT-8112SB-40B)
Giá bán: 622.000₫
Hàng mới từ 622.000 ₫ (2 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 2 cổng Ethernet 10/100M 1x9 BiDi SM 60Km 1550/1310nm 1550DFB (YT-8112SB-60B)
Giá bán: 950.000₫
Hàng mới từ 950.000 ₫ (1 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 60
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm SM 40Km LC (YT-8110SA-14-40)
Giá bán: 668.000₫
Hàng mới từ 668.000 ₫ (2 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km LC (YT-8110SB-14-40B)
Giá bán: 600.000₫
Hàng mới từ 600.000 ₫ (2 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Media Converter 4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km LC (YT-8110SB-14-40A)
Giá bán: 750.000₫
Hàng mới từ 750.000 ₫ (2 GH bán)
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chưa có đánh giá nào
Giá bán: 2.160.000₫
Hàng mới từ 2.160.000 ₫ (1 GH bán)
Loại CPU: Intel Core 2 Duo E7300 / Tốc độ CPU: 2.66GHz (3MB cache) / Hãng sản xuất RAM: Kingston / Bộ nhớ RAM: 1GB (800) / Hãng sản xuất HDD: SEAGATE / Giao tiếp ổ cứng: SATA - 80GB (2MB) / Vòng quay HDD: 7200 rpm / Hãng sản xuất Mainboard: ASUS / Loại VGA: ONBOARD / Bộ nhớ VGA: - / Hãng sản xuất nguồn: - / Công suất nguồn (W): 500 / Hãng sản xuất màn hình: - / Độ lớn màn hình: - / Các thiết bị đi...
Chưa có đánh giá nào
3ONEDATA IES5024 - 12 Cổng Ethernet + 12 Cổng Quang + Quản Lý
Giá bán: 34.000.000₫
Hàng mới từ 34.000.000 ₫ (3 GH bán)
  • Hãng sản xuất: 3ONEDATA
  • Số cổng kết nối: 12 x RJ45
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
  • MAC Address Table: 14K
Chưa có đánh giá nào
Giá bán: 95.000₫
Hàng mới từ 72.000 ₫ (22 GH bán)
Hãng sản xuất: Logitech / Loại: Chuột Quang / Kiểu giao tiếp: PS/2, Dùng dây, / Dành cho: Người thuận tay trái hoặc tay phải / Độ phân giải quang học: 800 dpi / Số nút: 3 nút / Nút cuộn: Dọc / Trọng lượng (g): 0 / Gói sản phẩm: Chuột, /
4 / 1 phiếu
Quang Minh PC 06 (Intel Pentium E5400 2.7GHz, RAM 2GB, HDD 250GB, VGA Onboard, PC DOS, Không kèm màn hình)
Giá bán: 2.200.000₫
Hàng mới từ 2.200.000 ₫ (5 GH bán)
  • Loại CPU: Intel Pentium Dual-Core E5400
  • Tốc độ CPU: 2.7GHz (2MB Cache)
  • Hãng sản xuất RAM: Kingmax
  • Hãng sản xuất HDD: SAMSUNG
  • Hãng sản xuất Mainboard: FOXCONN
  • Loại VGA: ONBOARD
  • Hãng sản xuất màn hình: Không kèm theo màn hình
Chưa có đánh giá nào
Chuột quang Acer cổng usb
Giá bán: 42.000₫
Hàng mới từ 42.000 ₫ (4 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Acer
  • Loại: Chuột Quang
  • Kiểu giao tiếp: USB
Chưa có đánh giá nào