Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0984.699.633
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0984.699.633
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0984.699.633
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0984.699.633
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0984.699.633
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0984.699.633
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0984.699.633
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
0984.699.633

Dây nhảy quang chuẩn SC-SC. FC-FC. SC-UPC SC-UPC. Cable quang (1.046)

Tin rao vặt này đã hết hạn! Tin lưu trữ..
Bạn hãy vào mục Dây nhảy quang để xem những rao vặt mới nhất
Mã số : 2496718
Giá :
40.000 VNĐ / M
(Nếu tin rao có nhiều sp, giá sẽ tùy thuộc vào sp cụ thể)
 
Ngày đăng : 10/12/2010 - 14:33
Hết hạn : 30/05/2011 - 23:59
Nơi đăng : Hà Nội
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới 100%
Thông tin người đăng
Đăng bởi : KD_AHC Gửi tin nhắn đến KD_AHC
Họ tên : Miss Liễu - mobile: 0936008925
Địa chỉ : 164 Chùa Láng
Điện thoại : 04.37755323
Email :
  Gửi tin nhắn
Y!M : hanoichieuthu29_7
Skype : maytrang07

Thông tin chung
Hãng sản xuấtPatchcord
Đầu kết nối FC-FC
Chiều dài (m) 3
Bề dày 0.5
Vỏ bọc platic
Bước sóng (nm) 5
Tính năng khác kj
Thông tin chi tiết

 

ÁNH HÀO COMPUTER
Nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng, phụ kiện máy tính, cable máy chiếu, HDMI cable, bộ chia HDMI, bút trình chiếu...

Địa chỉ: 164 Chùa Láng - Đống Đa - HN
ĐT: 04. 37755323 -
Exit 106
YM: hanoichieuthu29_7 - Mobile: 0936 00 89 25

Skype: maytrang07

Dịch vụ chuyển hàng tận nơi đối với khách hàng trong và ngoài tỉnh. Ưu đãi lớn với khách hàng mua số lượng. Liên hệ Ms Liễu - 0936 00 89 25 để có giá tốt nhất

 

*


1. Dây nhảy quang SC-SC Single-mode, chiều dài 3 mét. Giá bán = 180.000 VNĐ

2. Dây nhảy quang FC-FC Single-mode, chiều dài 3M. Giá bán = 200.000 VNĐ

3. Dây nhảy quang chuẩn SC-UPC SC-UPC 5M Duplex. Giá bán = 280.000 VNĐ

4. Dây nhảy quang chuẩn SC-UPC SC-UPC 5M SM. Giá bán = 200.000 VNĐ

5. Cáp quang 4 sợi single mode. Giá bán = 20.000 VNĐ

6. Cáp quang luốn cống phi kim loại 8 sợi single mode. Giá bán = 40.000 VNĐ

7. Cáp quang treo hình số 8, Single mode, 8 sợi của hãng Vina cable. Giá bán = 35.000 VNĐ


 

 

Sản phẩm tham khảo tại những cửa hàng khác.

Sản phẩm mới cập nhật tại những cửa hàng khác

Panduit SC to LC multimode duplex patch cord FXE3-10M3Y
1.179.024 VNĐ
Panduit SC to LC Patch Cord FZE3-10M3
1.179.024 VNĐ
Panduit SC to SC singlemode duplex patch cord F9D3-3M3Y
1.224.550 VNĐ
Các tin rao vặt khác
Trang:  [1]  2  3   
Trang:  [1]  2  3   
Quảng cáo
Cucre_hn
Các tin rao vặt khác của KD_AHC