Gian hàng bán Rao vặt Hỏi đáp Thêm
Ứng dụng Thông báo Hỗ trợ Đăng ký Đăng nhập
namthanhcong
Tham gia hoạt động trên Vật Giá :5 năm11 tháng 11 ngày
GỬI TIN NHẮN
  • Công ty TNHH Thương Mại Tổng Hợp Nam Thành Công
  • 325/105/1/3 Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà Nội
  • (04) 8582 2357
  • sales@namthanhcong.com

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang | (04) 8582 2357

Giá sản phẩm :
Thỏa thuận
  • Mã số : 2442936
  • Nơi đăng : -
  • Hình thức :
  • Tình trạng : Hàng mới 100%
  • Ngày đăng : 29/11/2010 - 14:56
  • Hết hạn : 19/12/2020 - 23:59
  • Lượt xem : 729
Vật giá không xử lý tranh chấp các giao dịch mua bán rao vặt.
Để đảm bảo an toàn khi giao dịch, bạn nên sử dụng phương thức thanh toán tạm giữ qua Bảo Kim

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP NAM THÀNH CÔNG

http://www.namthanhcong.com/bo-chuyen-doi-quang-dien.html

 

Chuyên cung cấp các sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện các loại, dây nhảy quang, hộp phối quang ODF, măng xông quang,...

Các sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện thông dụng:

----- Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode 1 sợi quang 20Km

----- Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode 2 sợi quang 20Km

----- Bộ chuyển đổi Ethernet sang quang Multimode 2~5Km

----- Bộ chuyển đổi Video sang quang tích hợp Data + Audio + Ethernet + Telephone,...

----- Bộ chuyển đổi RS232/RS422/RS485 sang quang multimode hoặc singlemode,...

 

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:

 

Phạm Đức Nam

Mobile: 0906 016 448

Yahoo chat: nam_phd

__________________

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP NAM THÀNH CÔNG

325/105/1/3 Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà nội

Tel: (04) 8582 2357 | E-mail: sales@namthanhcong.com

Website: http://www.namthanhcong.com

 

 

Bộ chuyển đổi Ethernet sang quang 60Km, 10/100Mbps


- Bộ chuyển đổi Ethernet sang quang Singlemode, 60Km
- Là dòng sản phẩm tương thích mạng FTTx
- Dùng khi có nhu cầu truyền dữ liệu quang khoảng cách lớn
- Đầu nối: SC/PC, RJ-45
- Bước sóng quang: 1310nm
- BH: 1 đổi 1
[Product Details...]

Bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet sang quang Multimode


- Tự động nhận dạng tốc độ đường truyền (10/100/1000Mbps)
- Khoảng cách truyền lên tới 2Km trên nền cáp quang Multimode
- Thường dùng cho các ứng dụng mở rộng mạng LAN nội bộ
- Tương thích với các loại switch trên thị trường
[Product Details...]

Bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet sang quang Singlemode 20Km


- Tự động nhật tốc độ mạng (10/100/1000Mbps)
- Tốc độ truyền quang: 1000Mbps
- Khoảng cách truyền lên tới 20Km
- Tương thích mạng thuê bao quang FTTx, và các loại switch trên thị trường
[Product Details...]

 

Bộ chuyển đổi quang điện loại 1 sợi quang 20Km, 10/100Mbps


- Bộ chuyển đổi quang điện truyền và nhận dữ liệu trên 1 sợi quang
- Sử dụng 2 bước sóng 1310nm và 1550nm để truyền và nhận dữ liệu
- Khoảng cách truyền lên tới 29Km trên nền cáp quang Singlemode
- Tương thích FTTx, Các loại switch hi
[Product Details...]

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode, 10/100Mbps, 5Km


- Sử dụng cáp quang Multimode để truyền dữ liệu với khoảng cách lên tới 5Km
- Tốc độ: 10/100Mbps
- Thường dùng trong các ứng dụng mạng cáp quang nội bộ tại khác khu văn phòng, nhà máy,...
- Tương thích mạng với các loại switch hiện có
[Product Details...]

Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode 20Km, 10/100Mbps


- Là sản phẩm bán chạy nhất trên thị trường hiện nay
- Sản phẩm chuyển đổi tín hiệu Ethernet sang tín hiệu quang và ngược lại
- Tốc độ 10/100Mbps, khoảng cách truyền lên tới 20Km
- Sản phẩm tương thích mạng FTTx
[Product Details...]

 

Bộ nguồn tập trung cho Converter quang Ethernet 14 cổng


- Hỗ trợ cắm tới 14 bộ chuyển đổi quang điện
- Tích hợp 2 nguồn điện 220VAC và 48VDC
- Dễ dàng quản lý tập trung
- Kích cỡ: 2U, chuẩn tủ mạng 19 inch
[Product Details...]

Converter quang Ethernet 20Km, 10/100Mbps


- Tốc độ: 10/100Mbps
- Khoảng cách truyền: 20Km
- Loại cáp sử dụng: Singlemode 9/125µm
- Đầu nối: SC/PC, RJ-45
- Bước sóng quang: 1310nm
- Tương thích mạng FTTx
[Product Details...]

Converter quang Multimode / Singlemode 155Mbps, 20Km

 

- Tốc độ: 155Mbps
- Khoảng cách truyền: 20Km
- Loại cáp sử dụng: Singlemode, Multimode
- Đầu nối: 2 x SC/PC
- Bước sóng quang: 1310nm
- Dùng để chuyển tín hiệu Multimode sang Singlemode và ngược lại

[Product Details...]

Tin rao vặt mới nhất Xem thêm
Tin tức mới nhất Xem thêm
  • Sẽ có iPad Pro trong tháng 10, bút cảm ứng đang được thử nghiệm

    Theo trang Macrumors, nguồn tin gần đây từ Đài Loan cho biết, tới 90%, Apple sẽ trình làng chiếc iPad màn hình 12,9 inch trong sự kiện tháng 9 tới, và xuất xưởng những chiếc iPad thế hệ đầu tiên vào tháng 10. Cũng theo nguồn tin này, Apple gọi chiếc máy tính bảng 12,9 inch thế hệ mới là iPad Pro. Ý tưởng iPad Pro Đáng nói là với kích thước 12,9 inch, iPad Pro sẽ lớn hơn cả Macbook 12 inch được Apple công bố cách đây không ...
  • 10 mẫu xe thể thao khỏe nhất thế giới

    Chiếc xe Kawasaki ZX-14R xứng đáng là mẫu xe motor khỏe nhất mọi thời đại khi có thể đạt công suất 202 mã lực. Tweet
  • Smartphone thiết kế nhôm nguyên khối: đẳng cấp và sang trọng

    - Khi smartphone phát triển, màn hình cảm ứng được sử dụng và người dùng ngày càng quan tâm đến yếu tố “bề ngoài” thì thiết kế trở thành thử thách cũng như cảm hứng cho các nhà sản xuất. Chất liệu, kiểu dáng cũng diễn ra một hành trình biến đổi thú vị trong thế giới smartphone.
  • Tại sao không nên mua iPhone 6 và iPhone 6 Plus ở thời điểm này?

    icon Đặt hàng Redmi Note 2, VXL 8 nhân, 2GB RAM, FullHD ngay hôm nay, giá chỉ: 3.690.000 VNĐ icon iPhone 6 và iPhone 6 Plus là hai chiếc điện thoại tốt nhất và đáng sở hữu nhất hiện nay, đặc biệt là đối với các tín đồ táo khuyết. Tại Việt Nam, nhu cầu mua bộ đôi sản phẩm này chưa hề giảm mà vẫn tiếp tục duy trì ở mức cao. Tuy nhiên, trước khi mua bạn nên tham khảo những thông tin dưới đây để đưa ra quyết định chính xác nhất ở thời điểm này. Theo thống kê của các hệ thống bán lẻ ...
  • Samsung sắp "ra lò" thêm hai smartphone Android hoàn toàn mới

    Nổi tiếng như là ông trùm sản xuất smartphone, Samsung được cho sẽ sớm ra mắt thêm hai mẫu smartphone Android hoàn toàn mới có tên Galaxy Grand One và Galaxy Mega On.
  • 10 chiếc điện thoại kinh điển của mọi thời đại

    - Danh sách 10 điện thoại dưới đây là sự chắt lọc và tổng hợp các tính năng nổi bật, góp phần định hướng và tạo nên những trào lưu mới cho các nhà sản xuất điện thoại thông minh.
  • Sony gây quỹ để phát triển đồng hồ thông minh cao cấp

    BizLIVE - Sản phẩm mới nhất của hãng công nghệ này đang được gây quỹ cộng đồng tại Nhật Bản là một chiếc đồng hồ có tên “Wena Wrist”. Tweet
  • Công nghệ mực in của HP

    Mỗi hộp mực in phun nhỏ gọn của HP đều là sản phẩm công nghệ cao, có thể tạo ra gần 73 triệu màu khác nhau với chất lượng bản in có thể lưu giữ qua nhiều thế hệ. 
  • Tròn 20 năm LG gia nhập thị trường Việt Nam

    Được thành lập tại Hàn Quốc vào năm 1958, LG có mặt trên 119 quốc gia với hơn 86.000 nhân viên. LG Electronics chính thức có mặt tại Việt Nam vào năm 1995 với trụ sở chính đặt tại Hà Nội. Sau 20 năm hoạt động và phát triển, thương hiệu này đã trở nên quen thuộc với người tiêu dùng Việt Nam với các sản phẩm điện tử dân dụng, thiết bị gia dụng luôn nằm trong top đầu thị phần. Từ một công ty chuyên kinh doanh các sản phẩm điện tử ...
  • Xiaomi đang phát triển smartphone màn hình cong 2 cạnh

    Mi Edge có thể là smartphone màn hình cong tràn sát hai mép được Xiaomi tung ra nhằm cạnh tranh với bộ đôi S6 edge của Samsung
  • Những khó khăn chờ đợi iPhone 6s và 6s Plus

    Ngày 9/9, Apple sẽ tổ chức một sự kiện lớn, nơi gần như chắc chắn iPhone thế hệ mới sẽ trình làng. Tuy nhiên, lần này, sẽ có những bóng tối che phủ tương lai của iPhone. iPhone được coi là "con gà đẻ trứng vàng" của Apple bắt đầu từ quý I năm tài khóa 2010. Khi đó, iPhone đóng góp 35,6% trong doanh thu 15,68 tỷ USD (lợi nhuận 3,38 tỷ USD). Đến quý I/2015, con số này tăng lên đến mức khó tin: iPhone chiếm 68,6% trong số 74,6 tỷ USD doanh thu và 18 tỷ USD lợi nhuận. Dù ...
  • Samsung công bố smartwatch mặt tròn Gear S2, pin 2-3 ngày

    Trước thềm IFA 2015, Samsung đã chính thức công bố mẫu smartwatch Gear S2 với đầy đủ thông số mà người dùng mong đợi. Sản phẩm hứa hẹn sẽ có thời lượng pin kéo dài 2-3 ngày.
  • Chất liệu kim loại lên ngôi trong thiết kế smartphone

    Thay vì dùng vỏ nhựa, nhựa giả da như trước đây, các dòng smartphone cao cấp Apple, Sony, Oppo, Samsung đã thay bằng chất liệu kim loại nhôm nguyên khối tôn vẻ sang trọng, đẳng cấp cho sản phẩm.
  • Samsung Gear S2 chính thức: mặt tròn, viền xoay, có bản 3G độc lập, pin 2-3 ngày

    Có 3 phiên bản Gear S được tung ra: Gear S2 Classic với lớp hoàn thiện màu đen kèm dây da, Gear S2 Classic 3G với khả năng gọi điện, nhắn tin, kết nối mạng di động mà không cần điện thoại, còn Gear S2 thường thì sử dụng vỏ màu xám với dây xám hoặc vỏ bạc với dây trắng. Kích thước của bản Bluetooth là 42.3 x 49.8 x 11.4 mm, bản 3G là 43.9 x 55.2 x 13.7 mm, Samsung Galaxy Gear S2 Classic là 39.9 x 43.6 x 11.4 mm. Tất cả các ...
  • Huawei hé lộ về một thiết bị chạm “siêu nhạy” tại sự kiện IFA 2015

    – Một bức ảnh quảng cáo với nội dung “Nhạy hơn bao giờ hết” khiến người dùng tò mò về sản phẩm mới sẽ được Huawei đem đến sự kiện IFA năm nay.
  • Đồng hồ thông minh giá rẻ từ Trung Quốc chiếm thị trường Việt

    Với giá từ vài trăm nghìn đồng, smartwatch và smartband nhãn hiệu Trung Quốc có nhiều mẫu mã lựa chọn với tính năng phong phú. Cùng với sự bùng nổ của thị trường smartphone, các nhà sản xuất đã tung ra nhiều mẫu đồng hồ thông minh, đóng vai trò phụ kiện để mở rộng tính năng cho điện thoại, giúp người dùng theo dõi sức khỏe. Ngoài các sản phẩm tên tuổi đến từ Samsung, Sony, LG, Pebble hay Motorola… giá tầm 4 triệu đồng, hay tạo được tiếng vang nhất là Apple Watch giá từ 8 triệu, ...

Sản phẩm liên quan

Converter quang 3ONEDATA Single-mode 100Km
Liên hệ gian hàng...
5 gian hàng bán
Converter quang Gigabit 3ONEDATA Multi-mode
Liên hệ gian hàng...
5 gian hàng bán
Converter quang 3ONEDATA Single-mode 80Km
Liên hệ gian hàng...
5 gian hàng bán
Converter quang 3ONEDATA Single-mode 120Km
Liên hệ gian hàng...
6 gian hàng bán

Tin siêu vip

Đăng tin siêu vip
Soạn VIP S2442936 gửi 8710 (15.000VNĐ/ 1 tin) để đăng
Siêu Vip (trên cùng) trong 20h
Soạn VIP 2442936 gửi 8710 (15.000VNĐ/ 1 tin) để đăng
Vip trong 60h
Một rao vặt có thể đăng được SIÊU VIP Và VIP cùng 1 lúc. Khi nhắn nhiều tin, mỗi tin cần cách nhau 3 phút, 1 số điện thoại chỉ được nhắn tối đa 10 tin/ngày. Chưa chấp nhận tin nhắn từ Beeline

Tin Vip

Đăng tin vip Xem thêm
  • Mới nhất
  • Hot nhất
  • Giảm giá

      Tưng bừng mua sắm