Ứng dụng Thông báo Hỗ trợ Đăng ký Đăng nhập
Đăng tin rao vặt
MIỄN PHÍ

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang | (04) 8582 2357

Giá sản phẩm :
Thỏa thuận
  • Mã số : 2442936
  • Nơi đăng : Hà Nội
  • Hình thức : Cần bán
  • Tình trạng : Hàng mới 100%
  • Ngày đăng : 29/11/2010 - 14:56
  • Hết hạn : 19/12/2020 - 23:59
  • Lượt xem : 769

Liên hệ người đăng: namthanhcong ( 6 năm 07 tháng 10 ngày )

Chat với người đăng
Bấm để hiện số
Gửi Email
Các tin rao vặt đã đăng
Vật giá không xử lý tranh chấp các giao dịch mua bán rao vặt.
Để đảm bảo an toàn khi giao dịch, bạn nên sử dụng phương thức thanh toán tạm giữ qua Bảo Kim

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP NAM THÀNH CÔNG

http://www.namthanhcong.com/bo-chuyen-doi-quang-dien.html

 

Chuyên cung cấp các sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện các loại, dây nhảy quang, hộp phối quang ODF, măng xông quang,...

Các sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện thông dụng:

----- Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode 1 sợi quang 20Km

----- Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode 2 sợi quang 20Km

----- Bộ chuyển đổi Ethernet sang quang Multimode 2~5Km

----- Bộ chuyển đổi Video sang quang tích hợp Data + Audio + Ethernet + Telephone,...

----- Bộ chuyển đổi RS232/RS422/RS485 sang quang multimode hoặc singlemode,...

 

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:

 

Phạm Đức Nam

Mobile: 0906 016 448

Yahoo chat: nam_phd

__________________

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP NAM THÀNH CÔNG

325/105/1/3 Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà nội

Tel: (04) 8582 2357 | E-mail: sales@namthanhcong.com

Website: http://www.namthanhcong.com

 

 

Bộ chuyển đổi Ethernet sang quang 60Km, 10/100Mbps


- Bộ chuyển đổi Ethernet sang quang Singlemode, 60Km
- Là dòng sản phẩm tương thích mạng FTTx
- Dùng khi có nhu cầu truyền dữ liệu quang khoảng cách lớn
- Đầu nối: SC/PC, RJ-45
- Bước sóng quang: 1310nm
- BH: 1 đổi 1
[Product Details...]

Bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet sang quang Multimode


- Tự động nhận dạng tốc độ đường truyền (10/100/1000Mbps)
- Khoảng cách truyền lên tới 2Km trên nền cáp quang Multimode
- Thường dùng cho các ứng dụng mở rộng mạng LAN nội bộ
- Tương thích với các loại switch trên thị trường
[Product Details...]

Bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet sang quang Singlemode 20Km


- Tự động nhật tốc độ mạng (10/100/1000Mbps)
- Tốc độ truyền quang: 1000Mbps
- Khoảng cách truyền lên tới 20Km
- Tương thích mạng thuê bao quang FTTx, và các loại switch trên thị trường
[Product Details...]

 

Bộ chuyển đổi quang điện loại 1 sợi quang 20Km, 10/100Mbps


- Bộ chuyển đổi quang điện truyền và nhận dữ liệu trên 1 sợi quang
- Sử dụng 2 bước sóng 1310nm và 1550nm để truyền và nhận dữ liệu
- Khoảng cách truyền lên tới 29Km trên nền cáp quang Singlemode
- Tương thích FTTx, Các loại switch hi
[Product Details...]

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode, 10/100Mbps, 5Km


- Sử dụng cáp quang Multimode để truyền dữ liệu với khoảng cách lên tới 5Km
- Tốc độ: 10/100Mbps
- Thường dùng trong các ứng dụng mạng cáp quang nội bộ tại khác khu văn phòng, nhà máy,...
- Tương thích mạng với các loại switch hiện có
[Product Details...]

Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode 20Km, 10/100Mbps


- Là sản phẩm bán chạy nhất trên thị trường hiện nay
- Sản phẩm chuyển đổi tín hiệu Ethernet sang tín hiệu quang và ngược lại
- Tốc độ 10/100Mbps, khoảng cách truyền lên tới 20Km
- Sản phẩm tương thích mạng FTTx
[Product Details...]

 

Bộ nguồn tập trung cho Converter quang Ethernet 14 cổng


- Hỗ trợ cắm tới 14 bộ chuyển đổi quang điện
- Tích hợp 2 nguồn điện 220VAC và 48VDC
- Dễ dàng quản lý tập trung
- Kích cỡ: 2U, chuẩn tủ mạng 19 inch
[Product Details...]

Converter quang Ethernet 20Km, 10/100Mbps


- Tốc độ: 10/100Mbps
- Khoảng cách truyền: 20Km
- Loại cáp sử dụng: Singlemode 9/125µm
- Đầu nối: SC/PC, RJ-45
- Bước sóng quang: 1310nm
- Tương thích mạng FTTx
[Product Details...]

Converter quang Multimode / Singlemode 155Mbps, 20Km

 

- Tốc độ: 155Mbps
- Khoảng cách truyền: 20Km
- Loại cáp sử dụng: Singlemode, Multimode
- Đầu nối: 2 x SC/PC
- Bước sóng quang: 1310nm
- Dùng để chuyển tín hiệu Multimode sang Singlemode và ngược lại

[Product Details...]

Thông tin chung
Hãng sản xuấtNTC
Khoảng cách truyền cáp quang (km) 20
Đầu nối điện RJ45
Đầu nối quang SC
Loại cáp Singlemode hoặc multimode
Bước sóng quang (nm) 1310
Tốc độ truyền dữ liệu 10/100 Mbps
Đèn LED 6 Đèn chỉ thị
Chế độ làm việc Song công , bán song công
Kiểu kênh truyền Điểm tới điểm
Điện áp 5VDC
Kích thước (mm) 94x70
Bạn phải Đăng nhập trước khi gửi bình luận. Trong trường hợp bạn quên mật khẩu, hãy Click vào đây.
Tin rao vặt mới nhất Xem thêm
Tin tức mới nhất Xem thêm
  • Intel ngừng sản xuất chip di động, Surface Phone chết từ trong trứng nước?

    Những người đang trông chờ chiếc điện thoại Surface Phone của Microsoft có thể sẽ cảm thấy hụt hẫng trước thông tin Intel ngừng phát hành chip Atom cho điện thoại thông minh và máy tính bảng. Cụ thể, Intel vừa chính thức thông báo hủy kế hoạch phát triển 2 con chip SoFIA và Broxton. Đồng nghĩa với việc Intel chỉ sản xuất con chip duy nhất thuộc dòng Atom trong thời gian tới là Apollo Lake. Đây là con chip được thiết kế dành riêng cho dòng máy ...
  • Facebook bỗng dưng lại muốn thành bạn tri kỷ của Microsoft, tại sao vậy?

    Vì sao Facebook lẩn tránh Windows Store? Như vậy là sau… 4 năm trì hoãn và rất nhiều lần hứa hẹn, cuối cùng Facebook đã đưa 3 ứng dụng Facebook, Messenger và Instagram "chính chủ" lên Windows Store. Tại sao Facebook lại lựa chọn thời điểm này? Câu trả lời nằm ở một câu hỏi khác:có mặt trên càng nhiều nền tảng càng tốt, nhưng vì sao Facebook không đưa app của mình lên Windows Store trong suốt 4 năm vừa qua? Lý do rất đơn ...
  • Honda “khoác áo mới” cho Air Blade và LEAD, giá tại các đại lý sẽ ra sao?

    BizLIVE - Mới đây, Honda đã bổ sung màu mới cho dòng xe Air Blade và LEAD với giá đề xuất không đổi so với các phiên bản cũ. Tuy nhiên, tại các đại lý HEAD, giá của 2 dòng xe này đang có sự chênh lệch so với giá bán đề xuất từ 2-4 triệu đồng. ...
  • Mở hộp tai nghe giá 25 triệu tại Việt Nam

    Astell&Kern Rosie gây ấn tượng mạnh trong giới âm thanh vì thiết kế đẳng cấp cùng những công nghệ xử lý âm thanh hiện đại. Model này vừa về Việt Nam với giá 24,6 triệu đồng. Rosie là mẫu tai nghe mới nhất từ Astell&Kern. Model này là thành quả hợp tác của hãng với J erry Harvey Audio – nhà sản xuất tai nghe custom hàng đầu thế giới. Astell&Kern Rosie được đặt theo tên bài hát huyền thoại của AC/DC – Whole Lotta Rosie. Rosie vẫn được đóng hộp ...

Tin siêu vip

Đăng tin siêu vip
Soạn VIP S2442936 gửi 8710 (15.000VNĐ/ 1 tin) để đăng
Siêu Vip (trên cùng) trong 20h
Soạn VIP 2442936 gửi 8710 (15.000VNĐ/ 1 tin) để đăng
Vip trong 60h
Một rao vặt có thể đăng được SIÊU VIP Và VIP cùng 1 lúc. Khi nhắn nhiều tin, mỗi tin cần cách nhau 3 phút, 1 số điện thoại chỉ được nhắn tối đa 10 tin/ngày. Chưa chấp nhận tin nhắn từ Beeline
  • Hot nhất
  • Giảm giá
  • Mới nhất