1527,6286,1577,10846,7195,1576,10847,3757,10830,10850,10851,10853,10097,10098,10854,10855,10856,10833,10099,15133,10857,7201,7202,10858,9855,10859,10861,10834,1574,10835,10838,1575,1578,7248,10839,10840,10841,4800,10842,10845,12925,12927,10829,7198,12928,10831,10832,8087,12929,12930,12931,13409,13417,13416,13415,13413,13414,13412,13410,13411,13418,12932,12934,12935,12936,12937,7273,7240,7246,7249,12907,12908,12909,12910,12911,12912,12913,12914,12915,12916,12917,12918,12920,12921,7252,7270,7197,7278,3756,1538,10015,9857,9856,4309,3753,3754,3755,10828,7186,10863,7190,7191,7192,1579,7464,10864,9858,10866,7280,7284,10867,10868,10869,10894,7465,7281,5223,8324,7286,5694,7290,7292,7294,10895,7301,7302,7304,7303,7305,7308,9859,10896,7309,10897,10898,7311,10899,1582,7433,7434,7435,1584,3758,7436,10900,10901,10902,10903,7438,7439,5690,10904,9861,10905,10906,7446,10907,7447,7448,10908,10909,7450,7451,10910,9860,7452,1583,7459,1581,7461,7463,7199,7437,7440,7441,7443,11319,7444,7445,13420
430.000 ₫
12.000.000 ₫
1.980.000 ₫
550.000 ₫
2.400.000 ₫
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
HN: 0936.449.269; HCM: 0933.837.877

Viễn thông

Có tổng số 60.883 tin rao vặt trên toàn quốc.

Loại: Tất cả  |  Bán  |  Mua     Tình trạng: Tất cả  |  Mới  |      Sắp xếp: Mới cập nhật  |  Giá  |  Giá
Trước: raovatPosition
/raovat/type.php?iCat=1527&page=7
Sau: raovatPosition
/raovat/type.php?iCat=1527&page=7
  • Dao cắt và gọt vỏ cáp đồng trục- ht-351. Hanlong-taiwan ( 8 )

    DAO CẮT VÀ GỌT VỎ CÁP ĐỒNG TRỤC RG6/RG59/RG7/RG11 4.9" (125mm) MODEL: HT-351 hãng sx: Hanlong - Taiwan Hàng nhập chính hãng, chất lượng tốt, giá mềm! SHIP TOÀN QUỐC. Hàng mới về. Vui...
    150.000
    ₫ / CÁI
  • Máy bộ đàm Kenwood TK-3407 ( 11 )

    Chi tiết sản phẩm Kenwood TK-2407 Máy bộ đàm Kenwood TK-3407 https://sites.google.com/site/maybodamkenwoodmotorola/kenwood-tk-2407 TK-2407/TK-3407 Giá bán: 4.800.000 vn đ Máy bộ đàm TK-2407/TK-3407...
    Trung An 21/07/2017 - 10:07 trong Máy bộ đàm cầm tay
    Thỏa thuận...
  • Sony Xperia Z3v nguyên zin, chống nước. ( 45 )

    Sony Xperia Z3v nguyên zin , máy 99%, máy chưa qua sửa chữa nên còn chức năng chống nước . Giá: 2.900.000 VNĐ (quốc tế) Quý khách xem hàng,mua hàng và thanh toán trực tiếp tại cửa hàng ...
    Nam Sơn 21/07/2017 - 10:01 trong Điện thoại chính hãng
    2.900.000
  • Ghi luồn cáp ngầm 10mm ( 8 )

    Ghi luồn cáp , Ghi kéo cáp Xuất xứ: China Đặc tính kỹ thuật: – Sợi dây ghi kéo cáp được chế tạo bằng chất liệu nhựa cứng, bền, nhẹ, nhẵn bóng bề mặt. – Đầu sợi có lắp bi để dễ dàng luồn...
    7.800.000
    ₫ / cái
  • Máy định vị gps Garmin Etrex 20x ( 16 )

    Máy định vị GPS Garmin Etrex 20x - Kích thướt máy : 5.4 x 10.3 x 3.3 cm - Kích thướt màn hình : 3.5 x 4.4 cm (2.2”) - Độ phân giải màn hình : 240 x 320 pixels -...
    Thỏa thuận...
  • Cáp mạng UTP FTP - phân phối cáp mạng giá sỉ ( 20 )

    Cáp mạng HF Network Cable do c ông ty TNHH TM Cẩm Phát nhập khẩu và phân phối trực tiếp . + Cáp mạng UTP5E, UTP6 + Cáp mạng chống nhiễu FTP5E, FTP6 - Mỗi dây gồm 8 sợi nhỏ chia thành 4 cặp...
    Thỏa thuận...
  • Tai Nghe Ear Phone POWERMAX Q24 ( 25 )

    Tai Nghe Ear Phone POWERMAX Q24 Cung Cấp khả năng loại bỏ đến 99.9% Tiếng ồn/Tiếng vọng giúp cho cuộc đàm thoại được thông suốt,trôi chảy… ngoài ra được POWERMAX Q24 vẫn được thừa hưởng tất...
    500.000
    ₫ / chiếc
  • Dây nối quang SC/UPC 0.9mm, 1.5m ( 50 )

    CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD Địa chỉ: Tầng 6 - Số 10, Phố Thiên Hiền, Đường Phạm Hùng, Nam Từ Liêm, Hà Nội Tel: (84) 0432123272 Fax: (84) 0432123273 Website:...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:13 trong Phụ kiện quang
    10.000
  • Dây nối quang SC/UPC 0.9mm, 1.5m 12 màu ( 63 )

    CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD Địa chỉ: Tầng 6 - Số 10, Phố Thiên Hiền, Đường Phạm Hùng, Nam Từ Liêm, Hà Nội Tel: (84) 0432123272 Fax: (84) 0432123273 Website:...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:13 trong Phụ kiện quang
    10.000
    ₫ / Sợi
  • Dây nối quang HDTelecom SC/UPC 0.9mm, 1.5m ( 64 )

    CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD Địa chỉ: Tầng 6 - Số 10, Phố Thiên Hiền, Đường Phạm Hùng, Nam Từ Liêm, Hà Nội Tel: (84) 0432123272 Fax: (84) 0432123273 Website:...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:12 trong Phụ kiện quang
    10.000
  • Dây nối quang HDTelecom đầu ST 0.9mm, 1.5m ( 55 )

    CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD Địa chỉ: Tầng 6 - Số 10, Phố Thiên Hiền, Đường Phạm Hùng, Nam Từ Liêm, Hà Nội Tel: (84) 0432123272 Fax: (84) 0432123273 Website:...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:12 trong Phụ kiện quang
    15.000
    ₫ / Sợi
  • Dây hdnối quang HDTelecom SC/UPC 0.9mm, 1.5m ( 34 )

    Thông tin sản phẩm Dây nối quang (dây hàn quang) tên tiếng anh : Pigtail là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC,...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:12 trong Phụ kiện quang
    10.000
  • Dây nối HDTelecom SC/UPC 0.9mm, 1.5m ( 50 )

    Thông tin sản phẩm Dây nối quang (dây hàn quang) tên tiếng anh : Pigtail là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC,...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:12 trong Phụ kiện quang
    10.000
  • Dây nối quang HDTelecom LC/UPC 0.9mm, 1.5m ( 52 )

    CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD Địa chỉ: Tầng 6 - Số 10, Phố Thiên Hiền, Đường Phạm Hùng, Nam Từ Liêm, Hà Nội Tel: (84) 0432123272 Fax: (84) 0432123273 Website:...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:12 trong Phụ kiện quang
    11.000
    ₫ / Sợi
  • Dây nối quang HDTelecom SC/UPC 0.9mm, 1.5m nhiều màu ( 46 )

    CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD Địa chỉ: Tầng 6 - Số 10, Phố Thiên Hiền, Đường Phạm Hùng, Nam Từ Liêm, Hà Nội Tel: (84) 0432123272 Fax: (84) 0432123273 Website:...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:12 trong Phụ kiện quang
    10.000
  • Adapter SC/UPC ( 106 )

    Detailed Product Description 1, Low insertion loss 2, High return loss 3, Good repeatability 4, Good changeability All SC fiber optic adapters are flange type, single mode adapters are...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:12 trong Phụ kiện quang
    2.500
  • Dây nối quang SC/UPC 0.9mm, 1.5m màu vàng ( 88 )

    Thông tin sản phẩm Dây nối quang (dây hàn quang) tên tiếng anh : Pigtail là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC,...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:12 trong Phụ kiện quang
    10.000
    ₫ / Sợi
  • Dây nối quang SC/UPC 0.9mm, 1.5m nhiều màu ( 44 )

    Thông tin sản phẩm Dây nối quang (dây hàn quang) tên tiếng anh : Pigtail là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC,...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:12 trong Phụ kiện quang
    10.000
    ₫ / Sợi
  • Dây nối quang LC/UPC 0.9mm, 1.5m ( 76 )

    Thông tin sản phẩm Dây nối quang (dây hàn quang) tên tiếng anh : Pigtail là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC,...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:11 trong Phụ kiện quang
    11.000
  • Hộp phối quang - ODF Quang ( 141 )

    Công ty cổ phần phát triển và đầu tư công nghệ HD với chất lượng và giá cả hợp lý đáp ứng các yêu cầu của khách hàng. Ngoài ra, công ty chúng tôi còn nhận cung cấp các loại : Dây nhảy quang ,...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:11 trong Phụ kiện quang
    150.000
    ₫ / chiếc
  • Măng xông quang ( 106 )

    Công ty cổ phần phát triển và đầu tư công nghệ HD với chất lượng và giá cả hợp lý đáp ứng các yêu cầu của khách hàng. Ngoài ra, công ty chúng tôi còn nhận cung cấp các loại : Dây nhảy quang ,...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:11 trong Phụ kiện quang
    250.000
    ₫ / chiếc
  • Cáp quang chống cháy -HDTelecom ( 560 )

    Công ty cổ phần phát triển và đầu tư công nghệ HD với chất lượng và giá cả hợp lý đáp ứng các yêu cầu của khách hàng. Ngoài ra, công ty chúng tôi còn nhận cung cấp các loại : Dây nhảy quang ,...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:11 trong Phụ kiện quang
    Thỏa thuận...
  • Adapter SC/UPC-SC/UPC ( 47 )

    Detailed Product Description 1, Low insertion loss 2, High return loss 3, Good repeatability 4, Good changeability All SC fiber optic adapters are flange type, single mode adapters are...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:11 trong Phụ kiện quang
    Thỏa thuận...
  • Măng xông quang -HDTelecom ( 957 )

    Công ty cổ phần phát triển và đầu tư công nghệ HD với chất lượng và giá cả hợp lý đáp ứng các yêu cầu của khách hàng. Ngoài ra, công ty chúng tôi còn nhận cung cấp các loại : Dây nhảy quang ,...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:10 trong Phụ kiện quang
    250.000
    ₫ / Chiếc
  • ODF - Hộp phối quang ( 449 )

    Công ty cổ phần phát triển và đầu tư công nghệ HD với chất lượng và giá cả hợp lý đáp ứng các yêu cầu của khách hàng. Ngoài ra, công ty chúng tôi còn nhận cung cấp các loại : Dây nhảy quang ,...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:10 trong Phụ kiện quang
    250.000
    ₫ / chiếc
  • Modul Quang - SFP ( 268 )

    Công ty cổ phần phát triển và đầu tư công nghệ HD với chất lượng và giá cả hợp lý đáp ứng các yêu cầu của khách hàng. Ngoài ra, công ty chúng tôi còn nhận cung cấp các loại : Dây nhảy quang ,...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:10 trong Phụ kiện quang
    400.000
    ₫ / Chiếc
  • ODF Quang - Hộp phối quang ( 1.035 )

    Công ty cổ phần phát triển và đầu tư công nghệ HD với chất lượng và giá cả hợp lý đáp ứng các yêu cầu của khách hàng. Ngoài ra, công ty chúng tôi còn nhận cung cấp các loại : Dây nhảy quang ,...
    hdtelecom 21/07/2017 - 08:10 trong Phụ kiện quang
    150.000
    ₫ / Chiếc
  • Bút Cảm Ứng Wacon CTH - 670 ( 73 )

    Bút vẽ cảm ứng Wacom CTH - 670 THÔNG TIN SẢN PHẨM Medium Size , Tablet Dimensions 337 x 223 x 8.5(mm), Pen Active Area 217 x 137(mm), Touch Active Area 190 x 130 (mm), Pen Pressure Levels 1,024,...
    Quangtin 21/07/2017 - 08:04 trong Bút từ
    1.100.000
    ₫ / 0
  • Bút cảm ứng Wacom PRN A975 ( 92 )

    Bút cảm ứng phụ kiện giúp cho người sử dụng thao tác một cách chính xác hơn. Vừa qua thì Wacom , hãng nổi tiếng với các bàn vẽ cảm ứng, đã giới thiệu một chiếc bút dành riêng cho màn hình cảm ứng điện...
    Quangtin 21/07/2017 - 08:04 trong Bút từ
    705.000
    ₫ / 0
  • Smartphone đầu tiên dùng chip 4 nhân Tegra 4 trình làng ( 909 )

    Thỏa thuận...
  • Bao da ipad pro 10.5 hàng hiệu cao cấp Memumí tặng túi đựng bút ( 17 )

    Hotline : 0868550022 ĐIỂM NỔI BẬT Sản phẩm gồm 1 bao da ipad pro 2017( 10,5 inch) da thật xịn 100% hàng hiệu chính hãng từ Memumi. Ngoài ra còn được hãng tặng kèm túi da thật để đựng bút...
    son 21/07/2017 - 04:53 trong Bao da điện thoại
    1.099.000
    ₫ / chiếc
  • Ốp iphone 6,6splus, 7,7 plus hoa anh đào chính hãng ( 25 )

    Hotline : 0868550022 ( zalo ) ĐIỂM NỔI BẬT Sản phẩm gồm 1 ốp lưng iphone 7Plus trong suốt hoa anh đào + hộp chính hãng của nhà sản xuất nổi tiếng Kingxbar. Ốp làm bằng chất liệu nhựa...
    son 21/07/2017 - 02:05 trong Bao da điện thoại
    269.000
    ₫ / chiếc
  • Pin Vega Sky Chính Hãng Mới 100%. Đủ Dòng A860, A870, A890, A910, A920. Pin HTC 620 ( 73 )

    - Pin sky chính hãng Vega Sky. Made in Korea. xuất xứ rõ ràng, siêu trâu bảo hành 1 tháng, dán tem bảo hành đầy đủ. - BH trường hợp phù pin do cắm sạc chơi game hay sạc xã không đúng cách đều được đổi...
    Korea Mobile 21/07/2017 - 00:49 trong Pin điện thoại
    100
  • Sạc Zin Sky, Sac Vega Sky Chính Hãng. 2 Cổng 2A. Sạc Được 2 Máy. ( 50 )

    - Cốc sạc Zin Sky Chính hãng Vega Sky là loại 2A, Cam kết chính hãng 100% không zin đền 1tỷ lần giá trị sạc. có 2 cổng USB, (cả 2 cổng đều 2A) sạc cùng lúc được 2 máy. sạc cực nhanh ổn định. không...
    Korea Mobile 21/07/2017 - 00:49 trong Sạc điện thoại
    100
  • Pin HTC 620 Chính Hãng Mới 100% . Zin Có Bảo Hành ( 71 )

    -Pin điên Thoại Htc 620 Chính Hảng Mới 100% Giá 150k. Số Lượng Alo -Địa Chỉ 207 A Huỳnh Thị Hai. Phường tân Chánh Hiệp Q12 -có giao hàng tận nơi TPHCM và ship cod đi tỉnh. nhận hàng trả tiền cho bưu...
    Korea Mobile 21/07/2017 - 00:49 trong Pin điện thoại
    100
  • Sky A820, A840, A850, A860, A870, A900 Đổ sĩ Cho Cửa Hàng. Có Bán Lẻ ( 40 )

    - giá từng loại máy mới củ, giao hàng tận nơi xem bên dưới. - Sách tay về 50c. Sky A870 từ Hàn Quốc. Hãng Pantech Máy đẹp ,Bao Main zin, Máy zin Nguyên bản. chưa sửa chữa. số imei trong máy báo là zin...
    Korea Mobile 21/07/2017 - 00:48 trong ĐT Trung Quốc
    590.000
  • Xưởng chuyên nhận may bao da điện thoại da bò uy tín tại HCM ( 27 )

    Nhu cầu sử dụng bao da điện thoại hiện nay rất cần thiết, bao da điện thoại không những bảo vệ máy tránh trầy xước mà còn là một phụ kiện thời trang cho người sử dụng Để tạo ra những chiếc ba o da...
    Tuyet Gipsy 20/07/2017 - 22:36 trong Bao da điện thoại
    350.000
    ₫ / cái
  • Pin sạc dự phòng HP Power Pack mới tinh 100% ( 331 )

    Mình cần bán pin sạc dự phòng HP power pack 2600 mAh. Hàng mới tinh 100%, nguyên hộp, chưa sử dụng, có thể sạc được cho điện thoại, smartphone. Đầu vào: 5V-1A Đầu ra: 5V-1A AI cần thì liên hệ mình...
    180.000
  • Mic kiêm loa Bluetooth mới nguyên ( 139 )

    Mình cần bán loa Bluetooth kiêm mic mới 100%, nguyên hộp. - Công suất: 3W x 2 loa - Dải tần: 100Hz- 10KHz - Cường độ âm tối đa : 115db - Trọng lượng: 400gr - Dung lượng pin: 2600mAh - Kích thước:...
    Do Tuan 20/07/2017 - 22:00 trong Thiết bị âm thanh bluetooth
    350.000
  • Củ sạc điện thoại Pisen 1 A new 100% ( 123 )

    Sạc điện thoại thương hiệu Pisen,Sản phẩm chính hãng từ Pisen Adapter chargrer dùng sạc cho tất cả các dòng máy iPhone, Smartphone có điện áp 5V - 1A. Jack kết nối:USB Nguồn vào:100V - 240V, 0.15A...
    Do Tuan 20/07/2017 - 21:57 trong Sạc điện thoại
    90.000
    ₫ / chiếc
Có tổng số 60.883 tin rao vặt về Viễn thông.
     ..  2  3  4  5  6  [7]  8  9  10  11  12  ..