Sản phẩm về "10"

ẢnhTên sản phẩmGiá bán
Bộ bàn ghế tràm phun giả cổ cột 10 và 12
Hãng sản xuất: Đang cập nhật / Kiểu: Cổ điển / Chất liệu: Gỗ/ Màu sắc: Màu cacao/
4
6.500.000 ₫
1 mới từ 6.500.000 ₫
Thuộc danh mục
Bàn ghế phòng khách
Thiết bị báo cháy tự động Chungmei CM-P1  (10 kênh)
Hãng sản xuất: CHUNGMEI / Xuất xứ: China / Cảm biến báo cháy: -, / Trọng lượng(g): 0 /
0
3.740.000 ₫
9 mới từ 3.740.000 ₫
Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 40Km SC (YT-8110GSB-11-40B-AS)
Hãng sản xuất: WINTOP / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100/1000 Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3z, 1000Base-TX, 1000Base-FX/ Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
0
1.534.000 ₫
3 mới từ 1.534.000 ₫
Chậu rửa chén Inox HomeBoss CR 10
Hãng sản xuất: HomeBoss / Chất liệu: Inox 304 / Số ngăn rửa: 1 / Xuất xứ: Việt Nam /
4
360.000 ₫
Bộ bàn ghế phòng khách gỗ xà cừ tay 10
Hãng sản xuất: Đang cập nhật / Kiểu: Sang trọng / Chất liệu: Gỗ/ Màu sắc: Màu cánh gián/ Xuất xứ: Việt Nam /
3
9.000.000 ₫
1 mới từ 9.000.000 ₫
Thuộc danh mục
Bàn ghế phòng khách
Xe nâng Pallet TAILIFT ETV 10/16TD
Hãng sản xuất: Tailift / Loại: Xe nâng Pallet / Tải trọng nâng (kg): 1000 / Chiều cao nâng max (mm): 0 / Chiều cao nâng min (mm): 0 / Chiều dài càng nâng (mm): 0 / Chiều rộng càng nâng (mm): 0 / Xuất xứ: Đài Loan /
0
55.000.000 ₫
2 mới từ 55.000.000 ₫
Thuộc danh mục
Xe nâng tay
Bộ salon tay 10 gỗ hương đào SHD10
Hãng sản xuất: Thuận Phát / Kiểu: Hiện đại / Chất liệu: Gỗ hương/ Màu sắc: Màu gỗ tự nhiên/ Xuất xứ: Việt Nam /
5
25.000.000 ₫
Thuộc danh mục
Bàn ghế phòng khách
Bộ bàn ghế gỗ sồi Nga tay 10
Hãng sản xuất: Đang cập nhật / Kiểu: Hiện đại / Chất liệu: Gỗ sồi, Gỗ đỏ, Gỗ, Gỗ tự nhiên, Thép/ Màu sắc: Nhiều màu sắc/
4,7
11.000.000 ₫
Thuộc danh mục
Bàn ghế phòng khách
Bộ bàn ghế gỗ xoan ta cột 10
Chất liệu: Gỗ tự nhiên/ Màu sắc: Màu gỗ tự nhiên, PU bóng - mờ/ Xuất xứ: Việt Nam /
4,5
7.000.000 ₫
1 mới từ 7.000.000 ₫
Thuộc danh mục
Bàn ghế phòng khách
Bàn học sinh BHS 10
Loại: Bộ bàn ghế / Chất liệu: Gỗ công nghiệp, Sắt/ Màu: Nâu/ Xuất xứ: Việt Nam / Dành cho: Học sinh, trường phổ thông /
5
1.150.000 ₫
1 mới từ 1.150.000 ₫
Thẻ nhớ Sandisk Extreme CompactFlash 32GB 120MB/s (Class 10)
Hãng sản xuất: SANDISK / Dung lượng: 32GB / Loại card: Compact Flash (CF)/ Tốc độ đọc: 120MB/s / Xuất xứ: Đang chờ cập nhật /
0
715.000 ₫
3 mới từ 715.000 ₫
Thuộc danh mục
Thẻ nhớ
Vòng tay thạch anh tím 10 ly 18 hạt
Hãng sản xuất: Đang cập nhật / Chất liệu: Thạch Anh/ Màu sắc: Tím/ Xuất xứ: Việt Nam /
0
Chưa có GH bán...
Thuộc danh mục
Lắc tay đá phong thủy
Laptop Lenovo Thinkpad X1 Carbon Gen4 (Core i5-6200U 2.6GHz, 8GB Ram, SSD 256GB, Intel HD Graphics 520, 14 inch, Win 10 )
Hãng sản xuất: Lenovo ThinkPad Series / Motherboard Chipset: Đang chờ cập nhật / Độ lớn màn hình: 14 inch / Loại ổ cứng: SSD / Độ phân giải: FHD IPS (1920 x 1080 ) / Dung lượng HDD: Đang chờ cập nhật / Số vòng quay của HDD: Đang chờ cập nhật / Loại CPU: Intel Core i5-6200U Skylake / Tốc độ máy: Đang chờ cập nhật / Video Chipset: Intel HD Graphics 520 / Graphic Memory: Đang chờ cập nhật / Memory Type: Đang chờ cập nhật / Dung lượng Memory: 8GB / LAN: Đang chờ cập nhật / Wifi: Đang chờ cập nhật / Dung lượng SSD: 256GB / Loại ổ đĩa quang: Đang chờ cập nhật / Chuột: Trackpoint/ OS: Windows 10 / Tính năng khác: Headphone, Bluetooth, Camera, VGA out, HDMI, Microphone, RJ-45/ Cổng USB: Đang chờ cập nhật / Cổng đọc Card: Đang chờ cập nhật / Battery: Đang chờ cập nhật / Trọng lượng: 1.18kg / Tính năng khác: Đang chờ cập nhật/ Tình trạng sửa chữa: Đang chờ cập nhật / Thời hạn bảo hành tại Hãng: Đang chờ cập nhật / Phụ kiện đi kèm: Đang chờ cập nhật, Sạc/
0
Liên hệ gian hàng
Thuộc danh mục
Máy tính laptop
Converter 2 cổng 3ONEDATA 1200 Ethernet 10/100M 1490nm Single-mode 40Km
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1490 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-T, 100Base-T/ Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 230 /
0
Chưa có GH bán...
Lọ hoa thủy tinh ống 10*50cm
Hãng sản xuất: Hàng nhập khẩu Màu sắc: Trong suốt/ Xuất xứ: Trung Quốc /
5
Chưa có GH bán...
Thuộc danh mục
Bình, Lọ hoa
Bộ cờ lê bánh cóc Jonnesway  72 răng 10 chiếc đầu tròng xoay 180 độ
0
Chưa có GH bán...
Thuộc danh mục
Bộ cờ lê
Chuỗi hạt đeo tay gỗ hóa thạch 10 ly 17 hạt
Chất liệu: Gỗ/ Màu sắc: Nhiều màu/ Xuất xứ: Đài loan /
0
Chưa có GH bán...
Thuộc danh mục
Lắc tay đá phong thủy
Vòng tay đá lam sa 10 ly 17 hạt kèm hộp gỗ
Hãng sản xuất: Đang cập nhật / Loại: Lắc tay / Dành cho: Nam và nữ / Chất liệu: Đá/ Xuất xứ: Đài Loan /
0
Chưa có GH bán...
Thuộc danh mục
Trang sức phong thủy
3ONEDATA 3010 Ethernet 10/100M SFP 1310nm Single-mode 20Km
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE802.1p, IEEE802.1d/ Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 230 /
0
Chưa có GH bán...
Converter 2 cổng 3ONEDATA 1200M Ethernet 10/100M 1310nm Multi-mode 5Km
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 5 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, 10Base-T, IEEE802.1q/ Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 230 /
0
Chưa có GH bán...

Sản phẩm về "10"