Sản phẩm về "cisco"

Ảnh Tên sản phẩm Giá bán
CISCO GLC-SX-MM 1000Base SFP, LC connector SX transceiver
Hãng sản xuất: - / Loại: - /
0
990.000 ₫
12 mới từ 990.000 ₫
1 cũ từ 3.300.000 ₫
Thuộc danh mục
Phụ kiện mạng
Cisco WAP4410N
Hãng sản xuất: Cisco / Số cổng kết nối: 1 x RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 300Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n/ MAC Address Table: -/ Giao thức bảo mật: WPA, WEP, WPA2/ Giao thức Routing / Firewall: TCP/IP/ Manegement: LAN, Web - based/ Nguồn: 12V DC - 1A/ Trọng Lượng(g): 391 /
0
3.390.000 ₫
13 mới từ 3.150.000 ₫
Thuộc danh mục
Access point (Wifi)
CISCO CAB-V35FC RS-232 Cable, DCE, Female, 10 Feet
Hãng sản xuất: Cisco / Loại: Cáp nối V35 /
0
1.400.000 ₫
9 mới từ 799.000 ₫
Thuộc danh mục
Phụ kiện mạng
Cisco WS-C2960S-24TS-L
Hãng sản xuất: CISCO / Số cổng kết nối: 24 x RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps/ Chuẩn giao tiếp: -/ MAC Address Table: -/ Giao thức Routing/firewall: -/ Management: Web - based, LAN/ Nguồn: 100-240VAC/50-60Hz/ Số cổng kết nối (2): 4 x Gigabit SFP/ Trọng Lượng (g): 0 /
0
21.990.000 ₫
30 mới từ 21.900.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
Cisco WS-C3560X-24T-S
Hãng sản xuất: CISCO / Số cổng kết nối: 24 x RJ45, -, 1 x UPLINK Port, 1 Gigabit SFP/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps/ Chuẩn giao tiếp: -/ MAC Address Table: -/ Giao thức Routing/firewall: -/ Management: LAN, RMON, SNMP v3, SNMP v2, CLI/ Nguồn: -/ Số cổng kết nối (2): 24 x RJ45(Gigabit Ethernet)/ Trọng Lượng (g): 0 /
0
35.490.000 ₫
23 mới từ 35.490.000 ₫
1 cũ từ 17.600.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
Linksys Cisco SRW224G4P-K9 (SF300-24P)
Hãng sản xuất: CISCO / Số cổng kết nối: 24 x RJ45, 2 x RJ45(Gigabit Ethernet)/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps, 10/100/1000Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3af/ MAC Address Table: -/ Giao thức Routing/firewall: -/ Management: -/ Nguồn: -/ Số cổng kết nối (2): -/ Trọng Lượng (g): 0 /
0
4.620.000 ₫
26 mới từ 4.100.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
CISCO SF90D-08
Hãng sản xuất: CISCO / Số cổng kết nối: 8 x RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps/ Chuẩn giao tiếp: -/ MAC Address Table: -/ Giao thức Routing/firewall: -/ Management: LAN/ Nguồn: 100-240VAC/50-60Hz/ Số cổng kết nối (2): -/ Trọng Lượng (g): 0 /
0
499.000 ₫
32 mới từ 450.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
Cisco SRW208G-K9
Hãng sản xuất: CISCO / Số cổng kết nối: RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3ab / Management: Web - based, Web Interface/ Nguồn: 100-240VAC/50-60Hz Trọng Lượng (g): 0 /
0
3.300.000 ₫
10 mới từ 3.300.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
Cisco CISCO2811-HSEC/K9 2811 Security Bundle Router
Hãng sản xuất: Cisco / Đường truyền: 10/100 Mbps/ Cổng kết nối (Interfaces): 2 x RJ-45 ( LAN ), 2 x USB/ Chuẩn giao tiếp: -/ Bảo mật ( Security ): AES/ Management Protocol: HTTP , SNMP 3 / Tính năng: -/ Trọng lượng (kg): 6.4 /
0
37.800.000 ₫
11 mới từ 37.800.000 ₫
1 cũ từ 17.600.000 ₫
Thuộc danh mục
Router
Cisco 2851 (CISCO2851) Router
Hãng sản xuất: Cisco / Đường truyền: 10/100 Mbps/ Cổng kết nối (Interfaces): 2 x RJ-45 ( LAN ), 2 x USB/ Chuẩn giao tiếp: -/ Bảo mật ( Security ): AES/ Management Protocol: HTTP , SNMP 3 / Tính năng: -/ Trọng lượng (kg): 8.9 /
0
19.100.000 ₫
10 mới từ 19.100.000 ₫
1 cũ
Thuộc danh mục
Router
CISCO LINKSYS SRW2016-K9
Hãng sản xuất: CISCO / Số cổng kết nối: 16 x RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps/ Chuẩn giao tiếp: -/ MAC Address Table: -/ Giao thức Routing/firewall: TCP/IP/ Management: LAN/ Nguồn: -/ Số cổng kết nối (2): -/ Trọng Lượng (g): 0 /
0
6.100.000 ₫
8 mới từ 6.100.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
Cisco CISCO2911-HSEC+/K9
Hãng sản xuất: Cisco / Đường truyền: -/ Cổng kết nối (Interfaces): 3 x RJ-45 ( LAN ), 1 x Management - Console, 1 x Network - Auxiliary, 2 x USB/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3af, IEEE 802.1q/ Bảo mật ( Security ): AES, DES/ Management Protocol: RMON/ Tính năng: -/ Trọng lượng (kg): 8.19 /
0
62.800.000 ₫
14 mới từ 62.800.000 ₫
Thuộc danh mục
Router
Cisco SFP GLC-LH-SMD
Hãng sản xuất : Cisco / Trọng lượng (g): 0 /
0
980.000 ₫
15 mới từ 980.000 ₫
1 cũ từ 2.750.000 ₫
Thuộc danh mục
Modem quang
Cisco SF500-24-K9-G5
Hãng sản xuất: CISCO / Số cổng kết nối: 24 x RJ45, 2 x RJ45(Gigabit Ethernet)/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps, 10/100/1000Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.1d, IEEE 802.1p, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.1q, IEEE 802.1w, IEEE 802.3ad, IEEE 802.1x/ MAC Address Table: 8K/ Giao thức Routing/firewall: TFTP, HTTP/ Management: Web - based, RMON/ Nguồn: 100-240VAC/50-60Hz/ Số cổng kết nối (2): -/ Trọng Lượng (g): 3100 /
0
7.450.000 ₫
16 mới từ 7.400.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
Cisco SLM2016T (SG200-18)
Hãng sản xuất: CISCO / Số cổng kết nối: 16 x RJ45, 2 x RJ45(Gigabit Ethernet)/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps, 10/100/1000Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.1d, IEEE 802.1p, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.1q, IEEE 802.1w, IEEE 802.3ad, IEEE 802.1x/ MAC Address Table: 8K/ Giao thức Routing/firewall: TFTP, HTTP/ Management: Web - based/ Nguồn: 100-240VAC/50-60Hz/ Số cổng kết nối (2): -/ Trọng Lượng (g): 2010 /
0
4.950.000 ₫
22 mới từ 4.850.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
GLC-SX-MM= 1000BASE-SX SFP transceiver module for MMF, 850-nm wavelength, dual LC/PC connector
Hãng sản xuất: Cisco / Kiểu máy: SFP / Cổng quang: LC Duplex / Sợi quang: Mutil mode / Xuất xứ: Malaysia /
0
1.080.000 ₫
5 mới từ 1.080.000 ₫
Thuộc danh mục
Module quang
Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module for MMF, 850-nm wavelength, extended operating temperature range and DOM support, dual LC/PC connector
Hãng sản xuất: Cisco / Kiểu máy: SFP / Cổng quang: LC Duplex / Sợi quang: Mutil mode / Xuất xứ: Malaysia /
0
1.080.000 ₫
13 mới từ 990.000 ₫
Thuộc danh mục
Module quang
CISCO SG95-16-AS 16 ports
Hãng sản xuất: CISCO / Số cổng kết nối: 16 x RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.1q/ MAC Address Table: 64K Management: LAN, IEEE 802.1p QoS/ Nguồn: 12V-1.5A/ Số cổng kết nối (2): 16 x RJ45(Gigabit Ethernet)/ Trọng Lượng (g): 0 /
0
2.700.000 ₫
23 mới từ 2.700.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
Cisco SG95D-08-AS 8 port
Hãng sản xuất: CISCO / Số cổng kết nối: 8 x RJ45/ Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps/ Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3, IEEE 802.3ab, IEEE 802.11b/ MAC Address Table: Đang chờ cập nhật/ Giao thức Routing/firewall: Đang chờ cập nhật/ Management: Đang chờ cập nhật/ Nguồn: Đang chờ cập nhật Trọng Lượng (g): 0 /
0
1.000.000 ₫
25 mới từ 939.000 ₫
Thuộc danh mục
Hub - Switch
MODULE QUANG Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX 1310-nm, extended temperature, DOM, 40 KM
Hãng sản xuất: Cisco / Kiểu máy: SFP / Cổng quang: LC Duplex / Sợi quang: Single-mode / Xuất xứ: Malaysia /
0
2.300.000 ₫
4 mới từ 2.300.000 ₫
Thuộc danh mục
Module quang

Sản phẩm về "cisco"