Sản phẩm về "multimode"

Ảnh Tên sản phẩm Giá bán
AMP FO Cable,Outdoor,All-Dielectric,8F,SM 1-769623-4
Hãng sản xuất: AMP / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 8 / Đường kính dây cáp: - / Khoảng cách truyền tối đa: 1 km / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp, /
0
34.800 ₫
4 mới từ 34.800 ₫
Thuộc danh mục
Cáp quang (fiber)
AMP FO Cable,Outdoor,All-Dielectric,12F,SM  1-769510-4
Hãng sản xuất: AMP / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 12 / Đường kính dây cáp: - / Khoảng cách truyền tối đa: 1 km / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp, /
0
44.800 ₫
4 mới từ 44.800 ₫
Thuộc danh mục
Cáp quang (fiber)
LS Fiber Optical Single Mode OM2, OM3 62.5/125
OM2, OM3. Hãng sản xuất: LS Cable / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 10000 / Đường kính dây cáp: 60.2/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: 1 km / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp, /
0
25.000 ₫
6 mới từ 25.000 ₫
Thuộc danh mục
Cáp quang (fiber)
Patch cord LC-LC multimode 10G OM3 duplex 2.0mm 5m
Hãng sản xuất: Kington Optic / Đầu kết nối : LC/LC / Chiều dài (m) : 5 / Đường kính sợi (mm) : 2 / Bước sóng (nm) : 50 / Bước sóng (nm) : 50 /
0
120.000 ₫
8 mới từ 120.000 ₫
Thuộc danh mục
Dây nhảy quang
Cáp quang AMP Multimode 50/125 um 8 sợi
Hãng sản xuất: AMP / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 8 / Đường kính dây cáp: 50/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Nhựa tổng hợp/
0
26.000 ₫
5 mới từ 26.000 ₫
Thuộc danh mục
Cáp quang (fiber)
ADC KRONE Q004LTSDNA050UAP OUTDOOR 10Gbit OM-3 Multimode 50/125um Non-Armored Loose Tube 4core
Hãng sản xuất: ADC KRONE / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 0 / Đường kính dây cáp: 50/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: -
0
89.000 ₫
5 mới từ 89.000 ₫
Thuộc danh mục
Cáp quang (fiber)
ADC KRONE Q0012LTSDNA050UAP OUTDOOR 10Gbit OM-3 Multimode 50/125um Non-Armored Loose Tube 12core
Hãng sản xuất: ADC KRONE / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 0 / Đường kính dây cáp: 50/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: -
0
139.800 ₫
5 mới từ 139.800 ₫
Thuộc danh mục
Cáp quang (fiber)
AMP Outdoor All-Dielectric Fiber Cables 6F, 50/125 (Y-769509-2)
Hãng sản xuất: AMP / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 6 / Đường kính dây cáp: 50/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: -/
0
51.800 ₫
5 mới từ 51.800 ₫
Thuộc danh mục
Cáp quang (fiber)
Panduit FLWNX02 2-Fiber OM3 - 50/125um Multimode
Hãng sản xuất: Panduit / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 2 / Đường kính dây cáp: 50/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: -/
0
39.800 ₫
3 mới từ 39.800 ₫
Thuộc danh mục
Cáp quang (fiber)
Panduit SC to SC multimode duplex patch cord FXD3-3M3Y
Hãng sản xuất: Panduit / Đầu kết nối : SC-SC / Chiều dài (m) : 3 / Đường kính sợi (mm) : 3 / Bước sóng (nm) : 0 / Bước sóng (nm) : 0 /
0
750.000 ₫
5 mới từ 750.000 ₫
Thuộc danh mục
Dây nhảy quang
Panduit SC to SC multimode duplex patch cord F6D3-3M3Y
Hãng sản xuất: Panduit / Đầu kết nối : SC-SC / Chiều dài (m) : 3 / Đường kính sợi (mm) : 3 / Bước sóng (nm) : 0 / Bước sóng (nm) : 0 /
0
730.000 ₫
5 mới từ 730.000 ₫
Thuộc danh mục
Dây nhảy quang
Panduit SC to LC multimode duplex patch cord FXE3-10M3Y
Hãng sản xuất: Panduit / Đầu kết nối : SC/LC / Chiều dài (m) : 3 / Đường kính sợi (mm) : 0 / Bước sóng (nm) : 0 / Bước sóng (nm) : 0 /
0
960.000 ₫
4 mới từ 960.000 ₫
Thuộc danh mục
Dây nhảy quang
SYFUJ Optical Patch cord LC/UPC-SC/UPC Multimode 3.0mm Duplex 3m (SB4-ULSM3-03DL)
Đầu kết nối : LC/UPC-SC/UPC / Chiều dài (m) : 3 / Đường kính sợi (mm) : 3 / Bước sóng (nm) : 0 / Bước sóng (nm) : 0 /
0
35.000 ₫
2 mới từ 35.000 ₫
Thuộc danh mục
Dây nhảy quang
Dây nối quang TCN chuẩn FC/PC, 1.5m, 0.9mm,Multimode
Hãng sản xuất : TCN / Chiều dài (m): 1.5 / Bước sóng (nm): 50 / Độ suy giảm tín hiệu ở đầu nối (dB): 0 /
0
15.000 ₫
2 mới từ 15.000 ₫
Thuộc danh mục
Dây hàn quang
Cáp quang luồn ống Multimode 4 sợi GYXTW-MM-4A1a
Hãng sản xuất: - / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 4 / Đường kính dây cáp: - / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Sợi thép bện chịu lực, PE/
0
8.500 ₫
4 mới từ 8.500 ₫
Thuộc danh mục
Cáp quang (fiber)
Cáp quang luồn ống Multimode 8 sợi GYXTW-MM-8A1a
Hãng sản xuất: - / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 8 / Đường kính dây cáp: - / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Sợi thép bện chịu lực, PE/
0
12.000 ₫
5 mới từ 12.000 ₫
Thuộc danh mục
Cáp quang (fiber)
Cáp quang luồn ống Multimode 12 sợi GYXTW-MM-12A1a
Hãng sản xuất: - / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 12 / Đường kính dây cáp: - / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Sợi thép bện chịu lực, PE/
0
18.000 ₫
4 mới từ 18.000 ₫
Thuộc danh mục
Cáp quang (fiber)
Cáp quang treo Multimode 4 sợi GYTC8S-MM-4A1a
Hãng sản xuất: - / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 4 / Đường kính dây cáp: - / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Sợi thép bện chịu lực, Nhựa HDPE/
0
18.000 ₫
2 mới từ 18.000 ₫
Thuộc danh mục
Cáp quang (fiber)
Cáp quang treo Multimode 48 sợi GYTC8S-MM-48A1a
Hãng sản xuất: - / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 48 / Đường kính dây cáp: - / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: Sợi thép bện chịu lực, Nhựa HDPE/
0
83.000 ₫
3 mới từ 83.000 ₫
Thuộc danh mục
Cáp quang (fiber)
AMP Outdoor All-Dielectric Fiber Cables 4F, 50/125 (Y-1427449-2)
Hãng sản xuất: AMP / Loại sợi quang: Multimode / Số sợi quang: 4 / Đường kính dây cáp: 50/125µm / Khoảng cách truyền tối đa: - / Vỏ, lớp bảo vệ: -/
0
30.000 ₫
3 mới từ 30.000 ₫
Thuộc danh mục
Cáp quang (fiber)

Sản phẩm về "multimode"