Bí quyết bán hàng Online  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay
WINTOP WT-8110SA-11-120

WINTOP WT-8110SA-11-120

Lịch sử giá      
  • Hãng sản xuất: WINTOP
  • Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 120
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Xem thêm
Gian hàng đảm bảo tích cực
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: Không có
Công Ty TNHH Công Nghệ Quang Lâm
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ Quang Lâm (quanglam)
100% đánh giá tốt (trong tổng số 4 đánh giá)
Gọi điện
Gian hàng đảm bảo
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công (mangthanhcong)
NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI Cáp Quang và Phụ Kiện...
Gọi điện
Liên hệ gian hàng
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH Kỹ Thuật Đăng Minh ( DMTech )
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Kỹ Thuật Đăng Minh ( DMTech ) (dmtech)
94,1% đánh giá tốt (trong tổng số 17 đánh giá)
Gọi điện
Liên hệ gian hàng
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: Không có
Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Tuấn Linh
Hà Nội : Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Tuấn Linh (tuanlinhnet)
Gọi điện
Hết hàng
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công ty Công nghệ và truyền thông Zlink Việt Nam
Hà Nội : Công ty Công nghệ và truyền thông Zlink Việt Nam (zlink)
Gọi điện

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Đánh giá sản phẩm
0
Sản phẩm như mô tả
(0 đánh giá)
5 sao0%
4 sao0%
3 sao0%
2 sao0%
1 sao0%
Hãy là người đầu tiên chia sẻ kinh nghiệm sử dụng thực tế của bạn để được tặng thưởng tới 10,000đ vào tài khoản Bảo Kim!
*Tiền thưởng sẽ được cộng vào tài khoản của bạn ngay sau khi được Ban Quản trị duyệt!
Rao vặt liên quan.
WINTOP WT-8110SA-11-20 - 269.000 ₫/ 0
Đăng bởi: limitelecom     Cập nhật: 27/11/2018 - 10:27
Bộ chuyển đổi quang điện Wintop WT-8110 Bộ chuyển đổi quang điện WT-8110 chuyển đổi từ tín hiệu quang (có thể từ cáp quang singlemode hoặc multimode, tùy loại cáp và nhu cầu...
WINTOP WT-8110SA-11-20 - 269.000 ₫/ 0
Đăng bởi: limitelecom     Cập nhật: 27/11/2018 - 10:27
Bộ chuyển đổi quang điện Wintop WT-8110 Bộ chuyển đổi quang điện WT-8110 chuyển đổi từ tín hiệu quang (có thể từ cáp quang singlemode hoặc multimode, tùy loại cáp và nhu cầu...
Đăng bởi: hdtelecom     Cập nhật: 26/11/2018 - 08:41
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100S20 1000M, Single Mode, 1310nm, 20km
Hỏi đáp liên quan.
Đăng bởi: dolinh460@gmail.com     Cập nhật: 11/11/2018 - 07:39
Hầu hết các doanh nghiệp luôn cần đến những website để quảng bá sản phẩm, bán hàng. Và khi ấy sẽ cần nhờ đến công ty thiết kế website và việc của bạn bây giờ là chỉ cần làm sau để...
Đăng bởi: thanhdoduc97@gmail.com     Cập nhật: 02/11/2018 - 22:00
Tại sao thế giới cần nhanh chóng chuyển sang chuẩn IPv6 từ chuẩn IPv4 quá cũ kỹ? Đó chính là việc IPv4 cung cấp số lượng địa chỉ IP quá ít, không thể đáp ứng nhu cầu sử dụng...
Đăng bởi: nguyenhang3008ptit@gmail.com     Cập nhật: 30/10/2018 - 22:11
Hiện nay bộ lưu điện UPS được sử dụng rộng rãi trong gia đình, trong các công ty vì nhiều lợi ích do nó đem lại. Tuy nhiên để sử dụng bộ lưu điện UPS sao cho đúng để đạt được hiệu...