Bí quyết kinh doanh Online   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập

FH-Net Unmanaged Industrial Ethernet Switch (TMFHC-2006E)

FH-Net Unmanaged Industrial Ethernet Switch (TMFHC-2006E)

Lịch sử giá      
Hãng sản xuất : FH-Net / Trọng lượng (g): 0 /
Xem thêm
Hiện tại chưa có gian hàng nào bán sản phẩm FH-Net Unmanaged Industrial Ethernet Switch (TMFHC-2006E) trên Vatgia.com
Click vào đây để bán sản phẩm

Mô tả sản phẩm: FH-Net Unmanaged Industrial Ethernet Switch (TMFHC-2006E)

Description:

v    FHC rail switch FHC2006M-2SM/2MM provides 2 uplink redundant 100Mbit/s optic ports. The uplink redundant fiber optic interface can be used to build a self-healing fiber optic ring network. When the system fails, the time of redundancy reversal is less than 300ms and the reliability of the system is thus improved. It also provides two power ports 100 Mbit/s to build a self-healing power port. When the system re-configures, the time of redundancy reversal is less than 300ms. Due to its self adaptability, each of the four 10/100Base-T twisted-pair ports can automatically set up to 10BASE-TX state or 100BASE-TX state as well as full or half duplex operation mode. The starting time for this function can be reduced by connecting the equipment through the plug and play mode. 24V power supply redundancy is provided to improve the reliability of the network and the system.

v   FHC2006M-2SM/2MM has a WEB-based on network management system. These functions facilitate the simple and easy establishment and installation of FHC2006M-2SM/2MM.

v     A +24V power supply is used for powering the system and the redundancy mode can also be set up.

Đánh giá sản phẩm: (0)      
0 / 0 phiếu      
Hãy là người đầu tiên đánh giá, chia sẻ kinh nghiệm, cảm nhận của bạn về sản phẩm: FH-Net Unmanaged Industrial Ethernet Switch (TMFHC-2006E)
Click vào đây để đánh giá sản phẩm
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: muadonghanoi     Cập nhật: 07/11/2017 - 22:20
Mình không sử dụng đến em Modem Router FPT nên muồn để lại cho ai cần. Hàng từ FPT Telecom, nguyên bản, chưa qua sửa chữa. Em này có thể dùng thành bộ phát...
Đăng bởi: hoangcodo     Cập nhật: 04/11/2017 - 11:31
Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD | Cập nhật 09:31 04/08/2015 Module GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module MMF/SMF 1310nm DOM Số lượng 2 Xuất xứ Chính...
LACXGLR - 22.885.000 ₫
Đăng bởi: digitechjsc     Cập nhật: 25/03/2015 - 15:06
THÔNG SỐ KỸ THUẬT : LACXGLR - 10Gbase-LR: 10 Gbps, khoảng cách 10km, Singlemode fiber, bước sóng 1310nm. Quý công ty xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để đựoc tư vấn...
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: danganhs311@gmail.com     Cập nhật: 7 phút trước
Laptop hiện nay là vật dụng không thể thiếu đối với học sinh, sinh viên và những người đi làm cần dùng máy tính. Nếu bạn đang băn khoăn không biết nên mua máy tính nào, vatgia.com...
Đăng bởi: linhnn_vatgia     Cập nhật: 17 phút trước
Trong mỗi gia đình chúng ta thường hay chú trọng sắm sửa các đồ dùng gia dụng, nhưng các thiết bị dụng cụ y tế cũng là những thiết bị mà mỗi gia đình cũng cần phải có. Đặc biệt là...
Đăng bởi: bichthuy81998@gmail.com     Cập nhật: 21 phút trước
Nhiều người có đam mê nướng bánh hay nấu những món Tây phức tạp như sườn nướng, bò nướng... nhưng lại gặp khó khăn về tài chính để mua những chiếc lò đắt tiền. Nếu bạn đang rơi vào...