Bí quyết bán hàng Online   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Modem quang Frame E1 Singlefiber: ZEC HPOM-E1/A (Side A)

Modem quang Frame E1 Singlefiber: ZEC HPOM-E1/A (Side A)

Lịch sử giá      
  • Hãng sản xuất : ZEC
Xem thêm
Đánh giá sản phẩm: (0)      
0 / 0 phiếu      
Hãy là người đầu tiên đánh giá, chia sẻ kinh nghiệm, cảm nhận của bạn về sản phẩm: Modem quang Frame E1 Singlefiber: ZEC HPOM-E1/A (Side A)
Click vào đây để đánh giá sản phẩm
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: muadonghanoi     Cập nhật: 30/11/2017 - 11:15
Mình không sử dụng đến em Modem Router FPT nên muồn để lại cho ai cần. Hàng từ FPT Telecom, nguyên bản, chưa qua sửa chữa. Em này có thể dùng thành bộ phát...
Đăng bởi: hoangcodo     Cập nhật: 04/11/2017 - 11:31
Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD | Cập nhật 09:31 04/08/2015 Module GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module MMF/SMF 1310nm DOM Số lượng 2 Xuất xứ Chính...
LACXGLR - 22.885.000 ₫
Đăng bởi: digitechjsc     Cập nhật: 25/03/2015 - 15:06
THÔNG SỐ KỸ THUẬT : LACXGLR - 10Gbase-LR: 10 Gbps, khoảng cách 10km, Singlemode fiber, bước sóng 1310nm. Quý công ty xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để đựoc tư vấn...
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: hien.by98@gmail.com     Cập nhật: 5 phút trước
Trong thế kỉ công nghệ phát triển nhanh chóng và mạnh mẽ như hiện nay, những thiết bị công nghệ trợ giúp cho công việc cũng như cuộc sống đã trở thành những điều không thể thiếu....
Đăng bởi: maitrinhpvn@gmail.com     Cập nhật: 9 phút trước
Mới đây nhất, Vespa tung ra thiết kế đặc biệt khiến người tiêu dùng mê mẩn, đấy chính là Vespa GTS Super 300 ABS Sport Edition 2017. Với thiết kế mới này, chắc rằng, Vespa sẽ là...
Đăng bởi: hien.by98@gmail.com     Cập nhật: 25 phút trước
Không chỉ tạo nên không gian hiện đại mà bếp gas âm kính Apex APB8801 còn là một đồ dùng gia dụng mang lại sự tiện nghi tối đa cho gian bếp nhà bạn đấy. Ngoài những tính năng...