Bí quyết bán hàng Online   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Modem quang Frame E1 Singlefiber: ZEC HPOM-E1/B (Side B)

Modem quang Frame E1 Singlefiber: ZEC HPOM-E1/B (Side B)

Lịch sử giá      
  • Hãng sản xuất : ZEC
Xem thêm
Đánh giá sản phẩm: (0)      
0 / 0 phiếu      
Hãy là người đầu tiên đánh giá, chia sẻ kinh nghiệm, cảm nhận của bạn về sản phẩm: Modem quang Frame E1 Singlefiber: ZEC HPOM-E1/B (Side B)
Click vào đây để đánh giá sản phẩm
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: muadonghanoi     Cập nhật: 30/11/2017 - 11:15
Mình không sử dụng đến em Modem Router FPT nên muồn để lại cho ai cần. Hàng từ FPT Telecom, nguyên bản, chưa qua sửa chữa. Em này có thể dùng thành bộ phát...
Đăng bởi: hoangcodo     Cập nhật: 04/11/2017 - 11:31
Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD | Cập nhật 09:31 04/08/2015 Module GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module MMF/SMF 1310nm DOM Số lượng 2 Xuất xứ Chính...
LACXGLR - 22.885.000 ₫
Đăng bởi: digitechjsc     Cập nhật: 25/03/2015 - 15:06
THÔNG SỐ KỸ THUẬT : LACXGLR - 10Gbase-LR: 10 Gbps, khoảng cách 10km, Singlemode fiber, bước sóng 1310nm. Quý công ty xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để đựoc tư vấn...
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: quynhphuong0896@gmail.com     Cập nhật: 1 phút trước
“Không khí Hà Nội năm 2017 ô nhiễm gấp 5 lần mức cho phép” – thông tin này đang khiến cho sản phẩm máy lọc không khí bán chạy hơn bao giờ hết, không chỉ ở Thủ đô...
Đăng bởi: giangpt2     Cập nhật: 1 phút trước
Thời đại công nghệ hiện nay, nấu cơm không còn là một mối bận tâm của các bà nội trợ bởi đã có trợ thủ đắc lực đó là nồi cơm điện. Tuy nhiên, để nấu cơm bằng nồi cơm điện như thế...
Đăng bởi: dungtk.tmdt@gmail.com     Cập nhật: 13 phút trước
Áo dạ luôn là một trong những item không thể thiếu trong tủ đồ các nàng mỗi mùa đông giá lạnh. Bên cạnh những chiếc áo dạ một màu truyền thống, năm nay, các nàng lại “lăng...