Bí quyết bán hàng Online   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Modem quang V.35: ZEC HPOM-V35

Modem quang V.35: ZEC HPOM-V35

Lịch sử giá      
  • Hãng sản xuất : ZEC
Xem thêm
Đánh giá sản phẩm: (0)      
0 / 0 phiếu      
Hãy là người đầu tiên đánh giá, chia sẻ kinh nghiệm, cảm nhận của bạn về sản phẩm: Modem quang V.35: ZEC HPOM-V35
Click vào đây để đánh giá sản phẩm
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: muadonghanoi     Cập nhật: 30/11/2017 - 11:15
Mình không sử dụng đến em Modem Router FPT nên muồn để lại cho ai cần. Hàng từ FPT Telecom, nguyên bản, chưa qua sửa chữa. Em này có thể dùng thành bộ phát...
Đăng bởi: hoangcodo     Cập nhật: 04/11/2017 - 11:31
Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD | Cập nhật 09:31 04/08/2015 Module GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module MMF/SMF 1310nm DOM Số lượng 2 Xuất xứ Chính...
LACXGLR - 22.885.000 ₫
Đăng bởi: digitechjsc     Cập nhật: 25/03/2015 - 15:06
THÔNG SỐ KỸ THUẬT : LACXGLR - 10Gbase-LR: 10 Gbps, khoảng cách 10km, Singlemode fiber, bước sóng 1310nm. Quý công ty xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để đựoc tư vấn...
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: maitrinhpvn@gmail.com     Cập nhật: 7 phút trước
Làn da của chúng ta vào mùa đông sẽ có hiện tượng khô hơn, bị nứt nẻ. Vì vậy bạn cần dưỡng ẩm thật kỹ trước khi ra đường. Dưới đây là top 4 kem dưỡng ẩm bạn nên dùng vào mùa đông!...
Đăng bởi: maitrinhpvn@gmail.com     Cập nhật: 43 phút trước
Một tin vui cho những ai yêu thích xe hơi là Mercedes S – Class đã chính thức được bán tại Việt Nam với giá hơn 4 tỷ đồng. Mercedes S – Class ra đời là sự kết hợp hoàn...
Đăng bởi: maitrinhpvn@gmail.com     Cập nhật: 1 giờ 1 phút trước
Trên thị trường hiện nay, có 5 dòng xe đang được người tiêu dùng bình chọn là yêu thích nhất về mẫu mã cũng như chất lượng. Cùng tham khảo top 5 mẫu xe ô tô được yêu thích nhất để...