Bí quyết bán hàng Online   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Modem quang V35 Singlefiber: ZEC HPOM-V35/B

Modem quang V35 Singlefiber: ZEC HPOM-V35/B

Lịch sử giá      
  • Hãng sản xuất : ZEC
Xem thêm
Đánh giá sản phẩm: (0)      
0 / 0 phiếu      
Hãy là người đầu tiên đánh giá, chia sẻ kinh nghiệm, cảm nhận của bạn về sản phẩm: Modem quang V35 Singlefiber: ZEC HPOM-V35/B
Click vào đây để đánh giá sản phẩm
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: muadonghanoi     Cập nhật: 30/11/2017 - 11:15
Mình không sử dụng đến em Modem Router FPT nên muồn để lại cho ai cần. Hàng từ FPT Telecom, nguyên bản, chưa qua sửa chữa. Em này có thể dùng thành bộ phát...
Đăng bởi: hoangcodo     Cập nhật: 04/11/2017 - 11:31
Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD | Cập nhật 09:31 04/08/2015 Module GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module MMF/SMF 1310nm DOM Số lượng 2 Xuất xứ Chính...
LACXGLR - 22.885.000 ₫
Đăng bởi: digitechjsc     Cập nhật: 25/03/2015 - 15:06
THÔNG SỐ KỸ THUẬT : LACXGLR - 10Gbase-LR: 10 Gbps, khoảng cách 10km, Singlemode fiber, bước sóng 1310nm. Quý công ty xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để đựoc tư vấn...
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: hien.by98@gmail.com     Cập nhật: 2 giờ 42 phút trước
Vào mùa đông lạnh giá thì nhu cầu sử dụng bình nóng lạnh gần như là thiết yếu. Tuy nhiên với những gia đình đông người từ 4 thành viên trở lên thì một bình nóng lạnh phù hợp không...
Đăng bởi: hien.by98@gmail.com     Cập nhật: 3 giờ 1 phút trước
Có nhiều thông tin trước đây từ các chuyên gia cũng như một vài hình ảnh rò rỉ trước đây cho thấy sản phẩm sắp tới đây của Samsung – Galaxy S9 sẽ được trang bị bộ camera kép...
Đăng bởi: hien.by98@gmail.com     Cập nhật: 3 giờ 39 phút trước
Cáp AnkerLine + chuyển USB-C sang USB A 2.0 Nếu bạn đnag sử dụng một chiếc điện thoại di động với hệ điều hành Android thì đây chính là món đồ công nghệ không thể không có....