Bí quyết bán hàng Online  Thông báo  Đăng ký  Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay

Danh sách nơi bán GLC-SX-MM= 1000BASE-SX SFP transceiver module for MMF, 850-nm wavelength, dual LC/PC connector cập nhật mới nhất 2019

3 nơi bán, giá từ : 1.080.000₫ - 1.100.000₫
  |   1 lượt mua thành công
Hãng sản xuất: CiscoKiểu máy: SFP
Xuất xứ: Malaysia
Xem thêm
GLC-SX-MM= 1000BASE-SX SFP transceiver module for MMF, 850-nm wavelength, dual LC/PC connector
Gian hàng đảm bảo tích cực
Mới -Có VAT
Hàng công ty
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH Công Nghệ Quang Lâm
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ Quang Lâm (quanglam)
100% đánh giá tốt (trong tổng số 4 đánh giá)
Gọi điện
SP có 1 lượt mua thành công
Mới -Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
Hà Nội : Công ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương (cnttshop)
Cam kết bán rẻ hơn hoặc bằng giá niêm yết,...
94% đánh giá tốt (trong tổng số 365 đánh giá)
Gọi điện
Gian hàng đảm bảo
Liên hệ gian hàng
Mới -Chưa VAT
Hàng công ty
BH: Không có
Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Tuấn Linh
Hà Nội : Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Tuấn Linh (tuanlinhnet)
Gọi điện

Mô tả sản phẩm: GLC-SX-MM= 1000BASE-SX SFP transceiver module for MMF, 850-nm wavelength, dual LC/PC connector

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: Sanphamcongnghiep    Cập nhật: 29/12/2018 - 11:00
Công ty Tăng Minh Phát-Đại lý Beckhoff [CHÍNH HÃNG-UY TÍN-GIÁ RẺ] tại Việt Nam. Beckhoff VietNam-Module Beckhoff Mô đun truyền thông KL1408 Beckhoff VietNam Module...
Đăng bởi: hdtelecom    Cập nhật: 26/11/2018 - 08:40
Thông số kỹ thuật: - Tốc độ truyền dữ liệu từ 3.1Gbps đến 11.3Gbps. - Hỗ trợ tháo lắp nóng thiết bị. - Tích hợp chức năng chuẩn đoán điện tử. - Hoạt động ở bước...
Đăng bởi: hdtelecom    Cập nhật: 26/11/2018 - 08:40
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100M Single Mode Single Fiber One side: Tx1550/Rx1310nm Other side: Tx1310/Rx1550nm 25km sc GM-1101-25A/GM-1101-25B
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: HITECHSVN    Cập nhật: 4 phút trước
Máy nghiền nhựa phế liệu là gì?Cách chọn mua máy băm nhựa thế nào cho hợp lý?Địa chỉ nơi bán máy nghiền nhựa uy tín, giá tốt, bảo hành chính hãng ở đâu?
Đăng bởi: phongkenvil4@gmail.com    Cập nhật: 12 phút trước
Nhờ anh e có kinh nghiệm tư vấn hộ mình về việc mua sàn gỗ cao cấp tại Đà Nẵng với
Đăng bởi: cachnhietvirgin    Cập nhật: 30 phút trước
Đúng. Vì Virgin sản xuất sản phẩm với chất lượng cao và giá thành hạ. Virgin GROUPNhà máy: Trảng Bom. Đồng Nai. Việt Nam Xem chi tiết sản phẩm tại website: www.cachnhiet.us ...