Bí quyết bán hàng Online   Thông báo   Đăng ký   Đăng nhập
Mua hàng thuận tiện hơn qua APP
Tải ứng dụng ngay
MODULE QUANG Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver

MODULE QUANG Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver

Lịch sử giá      
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Kiểu máy: SFP
  • Xuất xứ: Malaysia
Xem thêm
Gian hàng đảm bảo tích cực
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH TM và DV Điện Tử Hồng Ngọc
Hà NộiHoà Bình : Công Ty TNHH TM và DV Điện Tử Hồng Ngọc (phamngocpc)
Do giá cả thị trường biến động liên tục, quý...
100% đánh giá tốt (trong tổng số 1 đánh giá)
Gọi điện
Gian hàng đảm bảo
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH Công Nghệ Quang Lâm
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Công Nghệ Quang Lâm (quanglam)
100% đánh giá tốt (trong tổng số 4 đánh giá)
Gọi điện
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
Hà Nội : Công ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương (cnttshop)
cnttchop.vn chuyên cung cấp linh phụ kiện...
94% đánh giá tốt (trong tổng số 365 đánh giá)
Gọi điện
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH DV Thương Mại Minh Phúc
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH DV Thương Mại Minh Phúc (MPCOM)
78,6% đánh giá tốt (trong tổng số 14 đánh giá)
Gọi điện
Mới - Có VAT
Chính hãng
BH: 12 tháng
Công Ty TNHH Điện Tử Tin Học Tân Duy Linh
Hồ Chí Minh : Công Ty TNHH Điện Tử Tin Học Tân Duy Linh (Tanduylinh)
Hàng chính hãng , Free ship TPHCM
100% đánh giá tốt (trong tổng số 2 đánh giá)
Gọi điện

Hỏi đáp về sản phẩm

Hỏi cộng đồng(Tối thiểu 20 kí tự)
  • Tất cả
  • Thông tin sản phẩm
  • Hỏi đáp
  • Đánh giá
Thông tin sản phẩm
Hỏi đáp
Đánh giá
Đánh giá sản phẩm
0
Sản phẩm như mô tả
(0 đánh giá)
5 sao 0%
4 sao 0%
3 sao 0%
2 sao 0%
1 sao 0%
Hãy là người đầu tiên chia sẻ kinh nghiệm sử dụng thực tế của bạn để được tặng thưởng tới 10,000đ vào tài khoản Bảo Kim!
*Tiền thưởng sẽ được cộng vào tài khoản của bạn ngay sau khi được Ban Quản trị duyệt!
Rao vặt liên quan
Đăng bởi: nhatvietjsc     Cập nhật: 22/11/2014 - 10:19
Specifications Part Number: SFP-GE-L Device Type: Cisco SFP Package: SFP Data Rate: 1.25/1.0625Gbps Wavelength: 1310nm Distance/Power Budget: 10km ...
Hỏi đáp liên quan
Đăng bởi: maiphuong109.dav@gmail.com     Cập nhật: 1 giờ 1 phút trước
Thời tiết ấm lên, việc dùng những sản phẩm kem chống nắng có khả năng hạn chế bóng nhờn là điều khiến nhiều chị em phụ nữ quan tâm. Những sản phẩm này không chỉ giúp giữ cho da ráo...
Đăng bởi: nguyenbaohoa     Cập nhật: 1 giờ 19 phút trước
Thứ 2 ngày 23 tháng 3 là em phải nộp bài rồi , xin các bạn giúp dùm với Cám ơn rất nhiều
Đăng bởi: lokafazan@4senditnow.com     Cập nhật: 1 giờ 54 phút trước
3 Số seri cuối của tờ 200k LM 14075... Là những số nào vậy mn ?