Bí quyết kinh doanh Online   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Gợi ý danh mục
Tất cả danh mục
Đang tải dữ liệu...
<<<123>>
Tìm kiếm rao vặt

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Media Converter Optone OPT-1100S25285.000 ₫/ 0

Đăng bởi: thietbiqquanghn     Cập nhật: 13/11/2017 - 10:37
Chuyên cung cấp cáp quang, CONVERTER, ODF,cáp điện thoại, cáp mạng, cáp camera, dây nối, dây nhảy quang, adapter, măng xông, Fast connector, Switch.. Giao hàng miễn phí khu vực Toàn Quốc....

Planet FST-80x 10/100Base-TX to 100Base-FX Smart Media Converter1.585.000 ₫/ 0

Đăng bởi: phamngocpc     Cập nhật: 08/11/2017 - 15:28
Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802 -10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter. -Với đặc điểm cắm vào là chạy và tính năng nhận nguồn thông minh, tập đoàn PLANET giới thiệu...

Phân phối bộ chuyển đổi quang điện, media converter hãng WIintop...

Đăng bởi: lappkabel38     Cập nhật: 08/11/2017 - 09:53
Phân phối bộ chuyển đổi quang điện , converter quang 10/100M, CO CQ chính hãng CÁC SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN QUANG ĐIỆN, CONVERTER QUANG WINTOP giá tốt. Converter quang 1 cổng, 2 cổng, 4...
Tìm kiếm hỏi đáp

Công suất phát htb-1100s bao nhiêu?

Đăng bởi: vucahnvn     Cập nhật: 24/03/2010 - 11:26
mình đang dung converter HTB-1100S 40KM mình muốn biết thông số kỹ thuật của nó : công suất phát ? thu công suất ? nếu laọi 20km thì thông số kỹ thuật thế nào. cách tính khoảng cách suy hao...

Hỏi cách khai báo modem quang?

Đăng bởi: tangthunhap     Cập nhật: 08/01/2011 - 09:41
fiber media converter của Gigabit

Sản phẩm converter quang nhiều người bán

 -  Xem tất cả
Bộ chuyển đổi video quang Vantech VPF-01A
Giá bán: 3.900.000₫
Hàng mới từ 3.900.000 ₫ (1 GH bán)
  • Hãng sản xuất: VANTECH
  • Xuất xứ: China
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Converter quang 3ONEDATA Single-mode 20Km
Giá bán: 390.000₫
Hàng mới từ 390.000 ₫ (15 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, / Công suất (dBm) : 18 / Trọng lượng (g) : 250 /
Mới được đánh giá
cuongnm_hlc   |   16/08/2012 - 14:33
Xem tất cả 1 đánh giá
Converter quang 3ONEDATA Single-mode 40Km
Giá bán: 480.000₫
Hàng mới từ 480.000 ₫ (9 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, / Công suất (dBm) : 25 / Trọng lượng (g) : 250 /
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Converter quang 3ONEDATA Single-mode 60Km
Giá bán: 580.000₫
Hàng mới từ 580.000 ₫ (9 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 60 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, / Công suất (dBm) : 32 / Trọng lượng (g) : 250 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang Gigabit 3ONEDATA Single-mode 80Km
Giá bán: 1.800.000₫
Hàng mới từ 1.800.000 ₫ (5 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 80 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 1000Mbps / Chuẩn giao tiếp : 1000Base-T, IEEE802.3. 1000Base-T, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 250 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang SNMP Management 3ONEDATA Single-mode 20Km
Giá bán: 1.200.000₫
Hàng mới từ 1.200.000 ₫ (5 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, 10Base-T, 1000Base-T, 100Base-T, / Công suất (dBm) : 16 / Trọng lượng (g) : 300 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang SNMP Management 3ONEDATA Single-mode 40Km
Giá bán: 1.500.000₫
Hàng mới từ 1.500.000 ₫ (5 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, 10Base-T, 1000Base-T, 100Base-T, / Công suất (dBm) : 25 / Trọng lượng (g) : 300 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang 3ONEDATA Single-fiber Single-mode 20Km
Giá bán: 390.000₫
Hàng mới từ 390.000 ₫ (5 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, 10Base-T, 100Base-T, / Công suất (dBm) : 16 / Trọng lượng (g) : 260 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang Singlemode 20Km NMC-110S-20 | NTC Networks
Giá bán: 350.000₫
Hàng mới từ 350.000 ₫ (5 GH bán)
Hãng sản xuất: - / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps / Chuẩn giao tiếp : -, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang điện DYSFO 10/100M multimode
Giá bán: 400.000₫
Hàng mới từ 400.000 ₫ (5 GH bán)
  • Type: Ethernet Media converter
  • Manufacturer: DYSFO
Chưa có đánh giá nào
Converter quang điện Singlemode, 10/100Mbps 20km
Giá bán: 380.000₫
Hàng mới từ 380.000 ₫ (6 GH bán)
  • Type: Ethernet Media converter
Chưa có đánh giá nào
Converter quang 3ONEDATA Single-mode 80Km
Giá bán: 1.800.000₫
Hàng mới từ 1.800.000 ₫ (4 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 80 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, / Công suất (dBm) : 35 / Trọng lượng (g) : 260 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang 3ONEDATA Single-mode 100Km
Giá bán: 2.100.000₫
Hàng mới từ 2.100.000 ₫ (4 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 100 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1550 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, / Công suất (dBm) : 38 / Trọng lượng (g) : 260 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang Gigabit 3ONEDATA Single-mode 40Km
Giá bán: 1.400.000₫
Hàng mới từ 1.400.000 ₫ (4 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 1000Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang 3ONEDATA Single-fiber Single-mode 40Km
Giá bán: 370.000₫
Hàng mới từ 370.000 ₫ (4 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, 10Base-T, 100Base-T, / Công suất (dBm) : 24 / Trọng lượng (g) : 260 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang Gigabit 3ONEDATA Single-mode 60Km
Giá bán: 1.200.000₫
Hàng mới từ 1.200.000 ₫ (3 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 60 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 1000Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 250 /
Chưa có đánh giá nào
Ethernet converter Quang, Gigabit, Multimode, HT-I6110GMA-05F-8
Giá bán: 700.000₫
Hàng mới từ 700.000 ₫ (3 GH bán)
Hãng sản xuất: HNT / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 1 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100/1000 Mbps / Chuẩn giao tiếp : -, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang, Ethernet, MM, 2km, HT-6110MA-2F-3S
Giá bán: 500.000₫
Hàng mới từ 500.000 ₫ (2 GH bán)
Hãng sản xuất: HNT / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 2 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps / Chuẩn giao tiếp : 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 200 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang HT-6110SA-20F-3S Singlemode 20km
Giá bán: 450.000₫
Hàng mới từ 450.000 ₫ (3 GH bán)
  • Type: Ethernet Media converter
  • Manufacturer: HNT
Chưa có đánh giá nào
Converter quang điện Single mode, Gigabit 10/100/1000Mbps 20km
Giá bán: 560.000₫
Hàng mới từ 560.000 ₫ (2 GH bán)
  • Type: Giga Media Converter
  • Manufacturer: NTC
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>