Bí quyết bán hàng Online   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Gợi ý danh mục
Tất cả danh mục
Đang tải dữ liệu...
Tìm kiếm rao vặt

Cần cho thuê căn hộ chung cư gemek premium4.000.000 ₫

Đăng bởi: hongmo68     Cập nhật: 28/11/2017 - 14:58
cần cho thuê gấp căn hộ chung cư Gemek premium Hoài đức hà nội. thiết kế 2 ngủ, 2 WC, 1 khách, bếp và ban công. diệt tích 75m2 nhà mới bàn giao nhận nhà về ở ngay đã có nội thất cơ bản của...

Tuyển nhân viên kinh doanh bất động sản làm việc ngay tại Hà Nội3.000.000 ₫

Đăng bởi: manhfpt     Cập nhật: 28/11/2017 - 11:34
Công ty CP đầu tư kinh doanh Atlantic Việt Nam – Sàn BĐS Atlantic Việt Nam là một đơn vị chuyên đầu tư & phân phối các dự án bất động sản khu vực phía Bắc như : Dự án Sun SquarE,...

Bán căn 3 ngủ chung cư Gemek Premium 2002A nhận nhà ở ngay16.000.000 ₫/ m2

Đăng bởi: hovysandaiviet     Cập nhật: 10/11/2017 - 16:51
Bán căn 3 ngủ chung cư Gemek Premium 2002A nhận nhà ở ngay Gia đình tôi cần bán gấp căn hộ 3 ngủ chung cư Gemek Premium 2002A Diện tích: 95,8m2, diện tích sử dụng 89m2, 3 ngủ, 2 vệ...
Tìm kiếm hỏi đáp

Đánh giá tablet Gemei G2 cấu hình tốt giá 2,7 triệu?

Đăng bởi: tieubangbang     Cập nhật: 24/05/2012 - 16:17

Máy tính bảng GEMEI G2LE có nên mua ko?

Đăng bởi: quocthinhpham     Cập nhật: 25/09/2012 - 12:37

Máy tính bảng GEMEI G3 có tốt ko?

Đăng bởi: blue123456     Cập nhật: 25/09/2012 - 12:44

Sản phẩm geme nhiều người bán

 -  Xem tất cả
Tông đơ cắt tóc Gemei GM-610
Giá bán: 299.000₫
Hàng mới từ 299.000 ₫ (1 GH bán)
  • Công suất (W): 3
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Chưa có GH bán...
  • Hãng sản xuất (Manufacture): Gemei
  • Độ lớn màn hình (inch): 7 inch
  • Tốc độ (CPU Speed): 1.00Ghz
  • Dung lượng bộ nhớ (RAM): 512MB
  • Dung lượng lưu trữ : 8GB
  • GPU/VPU: Mali 400MP
  • Hệ điều hành (OS) : Android OS, v4 (Ice Cream Sandwich)
Mới được đánh giá
sài cũng tạm được màn hình nét xem phim ok, tui hơi có khuyết điểm nhưng giá thì cũng phù hợp với nó...
vo nguyen duy phuong   |   17/12/2012 - 23:37
Trần Mạnh Thường   |   01/10/2012 - 14:10
Nói chung hàng giá rẻ mà xài rất ngon !

Thich Hợp cho Sinh Viên !

Rất đáng mua
!
Nguyễn Văn Mạnh   |   27/09/2012 - 22:03
Xem tất cả 3 đánh giá
UPS Network Management Card 2 (AP9630)
Giá bán: 6.400.000₫
Hàng mới từ 5.800.000 ₫ (8 GH bán)
Hãng sản xuất: APC / Loại: Interface Card /
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Hình ảnh sản phẩm:
UPS Network Management Card 2 with Environmental Monitoring AP9631
Giá bán: 8.800.000₫
Hàng mới từ 8.800.000 ₫ (7 GH bán)
  • Hãng sản xuất: APC
  • Loại: Interface Card
Chưa có đánh giá nào
Converter quang SNMP Management 3ONEDATA Single-mode 20Km
Giá bán: 1.200.000₫
Hàng mới từ 1.200.000 ₫ (6 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 20 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, 10Base-T, 1000Base-T, 100Base-T, / Công suất (dBm) : 16 / Trọng lượng (g) : 300 /
Chưa có đánh giá nào
Converter quang SNMP Management 3ONEDATA Single-mode 80Km
Giá bán: 1.800.000₫
Hàng mới từ 1.800.000 ₫ (6 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 80 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1550 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, 10Base-T, 100Base-T, / Công suất (dBm) : 32 / Trọng lượng (g) : 300 /
Chưa có đánh giá nào
Vietrack Vertical Cable Management 42U Single Side VRVM42-1
Giá bán: 1.600.000₫
Hàng mới từ 1.600.000 ₫ (4 GH bán)
  • Hãng sản xuất: VIETRACK
Chưa có đánh giá nào
Hình ảnh sản phẩm:
UPS Network Power Management CyberPower RMCARD303
Giá bán: 2.999.000₫
Hàng mới từ 2.999.000 ₫ (3 GH bán)
  • Hãng sản xuất: CyberPower
  • Loại: Interface Card
Chưa có đánh giá nào
Converter quang SNMP Management 3ONEDATA Single-mode 40Km
Giá bán: 1.500.000₫
Hàng mới từ 1.500.000 ₫ (6 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 40 / Đầu nối điện : RJ45 / Bước sóng quang (nm) : 1310 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, 10Base-T, 1000Base-T, 100Base-T, / Công suất (dBm) : 25 / Trọng lượng (g) : 300 /
Chưa có đánh giá nào
Thanh quản lý cáp Cable Management 19
Giá bán: 250.000₫
Hàng mới từ 250.000 ₫ (5 GH bán)
Hãng sản xuất: - / Loại: - /
Chưa có đánh giá nào
3ONEDATA Management 16 slots CMC-16M-2
Giá bán: 3.000.000₫
Hàng mới từ 3.000.000 ₫ (5 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 120 / Đầu nối điện : - / Bước sóng quang (nm) : 1550 / Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100/1000 Mbps / Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 0 /
Chưa có đánh giá nào
Vietrack Vertical Cable Management 42U Double Side VRVM42-2
Giá bán: 3.050.000₫
Hàng mới từ 3.050.000 ₫ (4 GH bán)
  • Hãng sản xuất: VIETRACK
Chưa có đánh giá nào
Hình ảnh sản phẩm:
Vietrack Vertical Cable Management 36U Double Side VRVM36-2
Giá bán: 2.400.000₫
Hàng mới từ 2.400.000 ₫ (4 GH bán)
  • Hãng sản xuất: VIETRACK
Chưa có đánh giá nào
Hình ảnh sản phẩm:
Vietrack Vertical Cable Management 36U Single Side VRVM36-1
Giá bán: 1.400.000₫
Hàng mới từ 1.400.000 ₫ (4 GH bán)
  • Hãng sản xuất: VIETRACK
Chưa có đánh giá nào
Hình ảnh sản phẩm:
3ONEDATA Management 14 slots 1100
Giá bán: 3.000.000₫
Hàng mới từ 3.000.000 ₫ (4 GH bán)
Hãng sản xuất: 3ONEDATA / Khoảng cách truyền cáp quang (km) : 0 / Đầu nối điện : - / Bước sóng quang (nm) : 0 / Tốc độ truyền dữ liệu : - / Chuẩn giao tiếp : -, / Công suất (dBm) : 0 / Trọng lượng (g) : 3 /
Chưa có đánh giá nào
Vietrack Vertical Cable Management 27U Double Side VRVM27-2
Giá bán: 2.100.000₫
Hàng mới từ 2.100.000 ₫ (4 GH bán)
  • Hãng sản xuất: VIETRACK
Chưa có đánh giá nào
Hình ảnh sản phẩm:
Vietrack Vertical Cable Management 27U Single Side VRVM27-1
Giá bán: 1.200.000₫
Hàng mới từ 1.200.000 ₫ (4 GH bán)
  • Hãng sản xuất: VIETRACK
Chưa có đánh giá nào
Vietrack Horizontal Cable Management 1U Finger Duct VRHM-1F
Giá bán: 320.000₫
Hàng mới từ 310.000 ₫ (4 GH bán)
  • Hãng sản xuất: VIETRACK
Chưa có đánh giá nào
Hình ảnh sản phẩm:
UPS Network Power Management CyberPower RMCARD203
Giá bán: 2.990.000₫
Hàng mới từ 2.990.000 ₫ (3 GH bán)
  • Hãng sản xuất: CyberPower
  • Loại: Interface Card
Chưa có đánh giá nào
UPS Network Management Card 2 with Environmental Monitoring AP9619
Giá bán: 7.200.000₫
Hàng mới từ 7.200.000 ₫ (3 GH bán)
  • Hãng sản xuất: APC
  • Loại: Interface Card
Chưa có đánh giá nào
<<<12>>