Bí quyết bán hàng Online   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Gợi ý danh mục
Tất cả danh mục
Đang tải dữ liệu...
Tìm kiếm rao vặt

Máy đếm tiền OUDIS & JINGRUI123 ₫

Đăng bởi: thietbinganhangsaigon     Cập nhật: 21/11/2017 - 17:22
OUDIS VIETNAM CO.,LTD TRỤ SỞ : 75 Hàm tứ Quan - Q,Hai Bà Trưng - TPHà Nội VĂN PHÒNG BÁN HÀNG TP. HÀ NỘI Địa chỉ : 5A Ngõ1333 Đường Giải Phóng, Quận Hoàng Mai - TPHà Nội Tel: (04)...

Máy so màu jinghua uv-vis 75436.000.000 ₫/ 0

Đăng bởi: tienminhvn     Cập nhật: 31/10/2017 - 15:32
Thông số chính: - Tự động chọn bước sóng - Dải bước sóng: 190 – 1.000nm - Độ chính xác bước sóng: ±2nm - Độ lặp lại bước sóng: 1nm - Băng thông phổ: 4nm - Độ chính xác truyền...

Máy quang phổ jinghua uv-vis 75218.000.000 ₫/ 0

Đăng bởi: tienminhvn     Cập nhật: 31/10/2017 - 15:32
Thông số chính: - Dải bước sóng: 200 – 1.000nm - Độ chính xác bước sóng: ±2nm - Độ lặp lại bước sóng: 1nm - Băng thông phổ: 4nm - Độ chính xác truyền qua T: ±0.5%T - Độ...
Tìm kiếm hỏi đáp

Xin các bạn bổ xung thêm đơn thuốc Bào Chế sẵn thường thấy và công...

Đăng bởi: thanhgay     Cập nhật: 17/11/2010 - 15:57
Tôi thấy những đơn thuốc này thường bán ở các tiệm: 1-Liu Wei Di Huang Wan 2-Ming Mu Di Huang Wan 3-Qi Ju Di Huang Wan 4-Bu Zhong Yi Qi Wan 5-Jin Kui Shen Qi Wan 6-Shi Quan Da Bu...

Đã có thông tin rò rỉ về Nokia 8 chưa?

Đăng bởi: lotusulis199x@gmail.com     Cập nhật: 01/06/2017 - 11:19
Jingdong (JD.com) từng là trang thương mại điện tử mở bán Nokia 6 và theo quan sát có thể sẽ tiếp tục phân phối Nokia 8, bởi vì thông tin về giá bán cũng như hình ảnh sản phẩm này đã bất ngờ...

Smartphone có thể gấp lại đến từ hãng nào?

Đăng bởi: quachhieu252@gmail.com     Cập nhật: 26/09/2017 - 14:26
Cách đây khoảng nửa tháng, ông Koh Dong Jin, Giám đốc điều hành mảng di động của ông trùm công nghệ Samsung Hàn Quốc, đã đưa ra thông tin rằng chiếc smartphone có thể gập lại của hãng này sẽ...

Sản phẩm quan jin nhiều người bán

 -  Xem tất cả
Măng xông cáp quang Jingkon 24F0 đế sắt
Giá bán: 639.000₫
Hàng mới từ 639.000 ₫ (4 GH bán)
  • Hãng sản xuất : JINGKON
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Dây nhảy quang FC/PC-FC/PC 5m, Single Mode, Simplex, 3.0mm
Giá bán: 24.000₫
Hàng mới từ 24.000 ₫ (11 GH bán)
Hãng sản xuất: JINGKON / Đầu kết nối : FC-FC / Chiều dài (m) : 5 / Đường kính sợi (mm) : 3 / Bước sóng (nm) : 1310 / Bước sóng (nm) : 1550 /
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Dây nhảy quang SC/PC-FC/PC 5m, Single Mode, Simplex, 3.0mm
Giá bán: 26.000₫
Hàng mới từ 26.000 ₫ (9 GH bán)
Hãng sản xuất: JINGKON / Đầu kết nối : - / Chiều dài (m) : 5 / Đường kính sợi (mm) : 3 / Bước sóng (nm) : 1310 / Bước sóng (nm) : 1550 /
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Dây nhảy quang FC/PC-FC/PC 10m, Single Mode, Simplex, 3.0mm
Giá bán: 32.000₫
Hàng mới từ 32.000 ₫ (10 GH bán)
Hãng sản xuất: JINGKON / Đầu kết nối : FC-FC / Chiều dài (m) : 10 / Đường kính sợi (mm) : 3 / Bước sóng (nm) : 1310 / Bước sóng (nm) : 1550 /
Chưa có đánh giá nào
Jinli NK-2004
Giá bán: 1.200.000₫
Hàng mới từ 1.200.000 ₫ (1 GH bán)
  • Kiểu kết nối: Hồng ngoại
Chưa có đánh giá nào
Giá bán: 119.000₫
Hàng mới từ 119.000 ₫ (1 GH bán)
  • Trọng lượng (g): 0
Chưa có đánh giá nào
Bình hoa gốm sứ Cảnh Đức cao cấp men thấu quang với họa tiết hoa văn đẹp, trang trí phòng khách  MS dflc007-3
Giá bán: 2.530.000₫
  • Hãng sản xuất: Jingdezhen
  • Chất liệu: Gốm, Sứ
  • Màu sắc: Vàng, Hoa văn
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Hình ảnh sản phẩm:
Bình hoa gốm sứ Cảnh Đức cao cấp với men thấu quang màu vàng, họa tiết chim công,  MS dflc008-4
Giá bán: 2.418.900₫
  • Hãng sản xuất: Jingdezhen
  • Chất liệu: Gốm, Sứ
  • Màu sắc: Vàng, Hoa văn
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Hình ảnh sản phẩm:
Bình hoa gốm sứ Cảnh Đức cao cấp, với màu ngọc xanh lục độc đáo, men thấu quang và hoa tiết hoa mẫu đơn cực đẹp, bình có kích thước lớn, MS 2588hv9
Giá bán: 3.199.000₫
  • Hãng sản xuất: Jingdezhen
  • Chất liệu: Gốm, Sứ
  • Màu sắc: Xanh
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Hình ảnh sản phẩm:
Nước hoa JING CHEN phật Quan Âm nghìn tay
Giá bán: 230.000₫
Hàng mới từ 230.000 ₫ (1 GH bán)
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào
Tượng Phật Quan Âm trang trí trên xe ô tô JINCHEN
Giá bán: 230.000₫
Hàng mới từ 230.000 ₫ (1 GH bán)
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2333Y
Chưa có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: IR Camera
  • Độ phân giải: 680 TV lines
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2333R
Chưa có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: IR Camera
  • Độ phân giải: 420 TV lines
  • Xuất xứ: Đài Loan
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2333P
Chưa có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Bullet Camera
  • Độ phân giải: 420 TV lines
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2333N
Chưa có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Bullet Camera
  • Độ phân giải: 420 TV lines
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2232N
Chưa có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Dome Camera
  • Độ phân giải: 420 TV lines
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2232Y
Chưa có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Dome Camera
  • Độ phân giải: 420 TV lines
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2232R
Chưa có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Dome Camera
  • Độ phân giải: 420 TV lines
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2232P
Chưa có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Dome Camera
  • Độ phân giải: 420 TV lines
Chưa có đánh giá nào
Chưa có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Dome Camera
  • Độ phân giải: 700 TV lines
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>