Pos-H-El-100A-200W2 Lõi Lọc Dầu Sejin Hydraulics Vietnam

Liên hệ

872/109 Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp , Tp.hcm

POS-H-EL-100A-200W2 Lõi lọc dầu Sejin Hydraulics VietNam

GIỚI THIỆU:

POS-H-EL-100A-200W2 Lõi lọc dầu Sejin Hydraulics hiện đang được Điền Gia Hưng phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.

Model: POS-H-EL-100A-200W2
Nhà sản xuất: Sejin Hydraulics
Đại Lý phân phối: Điền Gia Hưng

POS-H-EL-100A-200W2 Lõi lọc dầu Sejin Hydraulics VietNam

MỘT SỐ MODEL KHÁC:

Model: AH1015-4SHOWA SEIKI
no:01PU180955-1 Pump
 
Temperature Probe Model: SE40575Anritsu
Xy lanh thủy lực: Model: 80/45*400 16 MPaHengli
Hydraulic Cylinders ;
Note: báo giá theo nameplate
 
Giấy in nhiệt dùng cho máy đo nhiệt độ: Model: ACAP4Anritsu
THERMO PRINTER PAPER ; MOQ = 5rolls = Set, Q’ty = Set
 
Type: 104-8011-1Sanyo Denki
D.C Tachometer generator 30V, 1000RPM
 
Thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện ápmoxa
Model: EDS-G512E-8PoE-4GSFP-T
12-port full Gigabit managed Ethernet switch, 8 10/100/1000BaseT PoE/PoE+ ports, 4 100/1000BaseSFP slots, -40 to 75°C operating temperature
Thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện ápmoxa
Model: DRP-240-48
240W/5A DIN-Rail 48 VDC power supply with universal 85 to 264 VAC input, -10~70°C operating temperature
Thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện ápmoxa
Model: SFP-1GLHLC-T
SFP module with 1 1000BaseSFP port with LC connector for 30km transmission,-40 to 85℃
Thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện ápmoxa
Model: SFP-1GTXRJ45-T
SFP module with 10/100/1000 Base-T port, RJ-45 Connector, -40~75°C Operation Temperature
Thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện ápmoxa
Model: EDR-G902-T
Industrial Gigabit Secure Router, 1WAN, Firewall/NAT, 10VPN Tunnel, -40 to 75°C operating temperature
Phí CO + Test Report bản gốcmoxa
  
  
STRUCTURED DIAPHRAGM-1 CR/PTFE N87/N815
bơm màng hoạt động bằng khí nén theo kiểu chuyển động tịnh tiến dùng để bơm hóa chất  024419/027375KNF
PUMP IP00-T 230V50/60HZ* N86KNE
Model: 627-1217-29998

Fisher Controls

Regulators ; Note: báo giá theo nameplate
PN-52-SRBitorq
Spring Return Pneumatic Actuator, 80 PSI
Code: LDU563LZ2TAKEX
Laser-Projector 200V
Code: LDS163LTAKEX
Laser-Projector
Cầu chì Model: 170M1416 Bussmann
Code: 751177Pilz
Description: PNOZ s7.2 C 24VDC 4 n/o 1 n/c expand
Code: 751107Pilz
Description: PNOZ s7 C 24VDC 4 n/o 1 n/c
Code: 773732Pilz
Description: PNOZ mc3p Profibus 2
Code: 773500Pilz
Description: PNOZ mo1p 4 so
BHS001LBALLUFF
BES 516-300-S135-S4-D Inductive Sensor
 
Thiết bị đo nhiệt độ Model: A60PF-C43REOTEMP
Heavy Duty Compost Thermometer
3″ Dial Back Connection; 60″ Stem x 5/16″ dia.
Pointed Stem; Plastic Lens; 0/100°C
Code: 1041989SICK
Description: CLV632-0120
 
 
 
 
 
Code: 2041834SICK
Description: Verbindungsleitung (Stecker-Dose)
 
 
 
 
 
 
 
 
Code: 6034414

SICK

Description: SSL-2J04-G02ME
 
 
 
 
 
Code: 1042256SICK
Description: CDB620-001
 
 
 
 
 
Code: 2042800SICK
Description: Befestigungswinkel
 
 
 
 
 
Code: 5SY6120-7SIEMENS
Miniature circuit breaker
230/400 V 6kA, 1-pole, C, 20 A,
D=70 mm
5SL6125-7SIEMENS
CIRCUIT BREAKER 230/400V
6KA, 1POLE, C, 25A
P/N: PR-DPA-200Pora Korea
EPC cotroller

Liên hệ để được tư vấn hỗ trợ Mr.Minh:

Email:  sale6@digihu.com.vn

Zalo: 0335.556.501

Vui lòng liên hệ Công Ty TNHH TM DV Điền Gia Hưng  để được hỗ trợ giá tốt nhất.

Bình luận

HẾT HẠN

0335 556 501
Mã số : 17003695
Địa điểm : Toàn quốc
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 03/03/2023
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn