Kiểm tra đơn hàng   Thông báo   Hỗ trợ   Đăng ký   Đăng nhập
Tìm trong danh mục
Đang tải dữ liệu...
Tìm kiếm rao vặt

Máy đếm tiền Jingrui XD 2012 - 4.950.000 ₫

Đăng bởi: havietprovn     Cập nhật: 05/12/2016 - 16:26

Formatter,cụm sấy hp laserjet cp5525dn - 2.500.000 ₫

Đăng bởi: lehuynhprinter@yahoo.com.vn     Cập nhật: 05/12/2016 - 14:54

Máy đếm tiền cao cấp ZY-9999S

Đăng bởi: leminhthien0882     Cập nhật: 05/12/2016 - 08:18

Mắt nước quan sát dòng chảy - 1.200.000 ₫/ Cái

Đăng bởi: thienanvietnam     Cập nhật: 02/12/2016 - 16:00

Cáp điều khiển Sangjin - Hàn Quốc 7x1

Đăng bởi: truongthanhson     Cập nhật: 16/11/2016 - 09:11
Sản phẩm quan jin nhiều người bán  -  Xem tất cả
Măng xông cáp quang Jingkon 24F0 đế sắt
Giá bán: 270.000₫
Hàng mới từ 270.000 ₫ (2 GH bán)
  • Hãng sản xuất : JINGKON
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Dây nhảy quang FC/PC-FC/PC 5m, Single Mode, Simplex, 3.0mm
Giá bán: 25.000₫
Hàng mới từ 25.000 ₫ (8 GH bán)
Hãng sản xuất: JINGKON / Đầu kết nối : FC-FC / Chiều dài (m) : 5 / Đường kính sợi (mm) : 3 / Bước sóng (nm) : 1310 / Bước sóng (nm) : 1550 /
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Dây nhảy quang SC/PC-FC/PC 5m, Single Mode, Simplex, 3.0mm
Giá bán: 85.000₫
Hàng mới từ 27.000 ₫ (7 GH bán)
Hãng sản xuất: JINGKON / Đầu kết nối : - / Chiều dài (m) : 5 / Đường kính sợi (mm) : 3 / Bước sóng (nm) : 1310 / Bước sóng (nm) : 1550 /
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Dây nhảy quang FC/PC-FC/PC 10m, Single Mode, Simplex, 3.0mm
Giá bán: 55.000₫
Hàng mới từ 50.000 ₫ (6 GH bán)
Hãng sản xuất: JINGKON / Đầu kết nối : FC-FC / Chiều dài (m) : 10 / Đường kính sợi (mm) : 3 / Bước sóng (nm) : 1310 / Bước sóng (nm) : 1550 /
Chưa có đánh giá nào
Jinli NK-2004
Giá bán: 1.200.000₫
Hàng mới từ 1.200.000 ₫ (1 GH bán)
  • Kiểu kết nối: Hồng ngoại
Chưa có đánh giá nào
Giá bán: 119.000₫
Hàng mới từ 119.000 ₫ (1 GH bán)
  • Trọng lượng (g): 0
Chưa có đánh giá nào
Quần âu - Quần kaki nam (Xưởng may JINQ)
Giá bán: 250.000₫
  • Hãng sản xuất: JINQ APPAREL
  • Chất liệu: Kaki, Thun, Vải
  • Màu sắc: Nhiều màu
  • Kích cỡ: Nhiều kích cỡ
  • Xuất xứ: Việt Nam
Hình ảnh sản phẩm:
Thiết bị định vị cho ô tô, xe máy GPS Tracker Jingmei
Giá bán: 1.350.000₫
Hàng mới từ 1.350.000 ₫ (1 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Jingmei
  • Xuất xứ: Taiwan
Chưa có đánh giá nào
Bình hoa gốm sứ Cảnh Đức cao cấp men thấu quang với họa tiết hoa văn đẹp, trang trí phòng khách  MS dflc007-3
Giá bán: 2.530.000₫
  • Hãng sản xuất: Jingdezhen
  • Chất liệu: Gốm, Sứ
  • Màu sắc: Vàng, Hoa văn
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Hình ảnh sản phẩm:
Bình hoa gốm sứ Cảnh Đức- Giang Tây, men thấu quang vàng sáng bóng họa tiết hoa mẫu đơn nở rộ MS xmg003
Giá bán: 960.000₫
  • Hãng sản xuất: Jingdezhen
  • Chất liệu: Gốm, Sứ
  • Màu sắc: Vàng
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Hình ảnh sản phẩm:
Bình hoa gốm sứ Cảnh Đức cao cấp với men thấu quang màu vàng, họa tiết chim công,  MS dflc008-4
Giá bán: 2.250.000₫
  • Hãng sản xuất: Jingdezhen
  • Chất liệu: Gốm, Sứ
  • Màu sắc: Vàng, Hoa văn
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Hình ảnh sản phẩm:
Bình hoa gốm sứ Cảnh Đức cao cấp, với màu ngọc xanh lục độc đáo, men thấu quang và hoa tiết hoa mẫu đơn cực đẹp, bình có kích thước lớn, MS 2588hv9
Giá bán: 3.199.000₫
  • Hãng sản xuất: Jingdezhen
  • Chất liệu: Gốm, Sứ
  • Màu sắc: Xanh
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Hình ảnh sản phẩm:
Jin JN-2333Y
Không có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: IR Camera
  • Độ phân giải: 680 TV lines
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2333R
Không có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: IR Camera
  • Độ phân giải: 420 TV lines
  • Xuất xứ: Đài Loan
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2333P
Không có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Bullet Camera
  • Độ phân giải: 420 TV lines
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2333N
Không có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Bullet Camera
  • Độ phân giải: 420 TV lines
  • Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2232N
Không có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Dome Camera
  • Độ phân giải: 420 TV lines
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2232Y
Không có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Dome Camera
  • Độ phân giải: 420 TV lines
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2232R
Không có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Dome Camera
  • Độ phân giải: 420 TV lines
Chưa có đánh giá nào
Jin JN-2232P
Không có GH bán...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Dome Camera
  • Độ phân giải: 420 TV lines
Chưa có đánh giá nào
<<<123...>>