• Hỗ trợ
  • Tuyển dụng
  • Nạp tiền
  • Đăng ký
  • Đăng nhập

quan jin

1.204 sản phẩm cho từ khóa “quan jin”   |   Rao vặt (30)   |   Hỏi đáp (5)

Sắp xếp: Tên  |  Tên  |  Giá  |  Giá
Máy quang phổ Jinghua UV-VIS 752
Giá bán: 24.000.000 VNĐ
Hàng mới từ 24.000.000 VNĐ (4 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Jinghua
  • Xuất xứ: China
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Máy so màu Jinghua UV-VIS 754
Giá bán: 38.500.000 VNĐ
Hàng mới từ 38.500.000 VNĐ (4 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Jinghua
  • Xuất xứ: China
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Máy quang phổ so màu Jinghua 722
Giá bán: 10.000.000 VNĐ
Hàng mới từ 10.000.000 VNĐ (4 GH bán)
  • Hãng sản xuất: Jinghua
  • Xuất xứ: China
Mới được đánh giá
Chưa có đánh giá nào
Jingbawang ZX7-200
Giá bán: 2.900.000 VNĐ
Hàng mới từ 2.900.000 VNĐ (8 GH bán)
Hãng sản xuất: JINGBAWANG / Nguồn điện: 220V / Chức năng: Hàn hồ quang, / Dòng điện tiêu thụ (A): 0 / Điện áp tiêu thụ (V): 28 / Công xuất tiêu thụ (W): 0 / Cầu chì (A): 0 / Hệ số cos: 0 / Điện áp không tải (V): 54 / Trọng lượng (g): 8000 / Xuất xứ: China /
Chưa có đánh giá nào
Jingbawang TIG-215
Giá bán: 4.520.000 VNĐ
Hàng mới từ 4.520.000 VNĐ (3 GH bán)
Hãng sản xuất: JINGBAWANG / Nguồn điện: 220V / Chức năng: Hàn hồ quang, Hàn TIG, / Dòng điện tiêu thụ (A): 0 / Điện áp tiêu thụ (V): 54 / Công xuất tiêu thụ (W): 0 / Cầu chì (A): 0 / Hệ số cos: 0.93 / Điện áp không tải (V): 0 / Trọng lượng (g): 9000 / Xuất xứ: China /
Chưa có đánh giá nào
Dây nhảy quang FC/PC-FC/PC 5m, Single Mode, Simplex, 3.0mm
Giá bán: 110.000 VNĐ
Hàng mới từ 110.000 VNĐ (10 GH bán)
Hãng sản xuất: JINGKON / Đầu kết nối : FC-FC / Chiều dài (m) : 5 / Đường kính sợi (mm) : 3 / Bước sóng (nm) : 1310 / Bước sóng (nm) : 1550 /
Chưa có đánh giá nào
Dây nhảy quang SC/PC-FC/PC 5m, Single Mode, Simplex, 3.0mm
Giá bán: 121.000 VNĐ
Hàng mới từ 110.000 VNĐ (8 GH bán)
Hãng sản xuất: JINGKON / Đầu kết nối : - / Chiều dài (m) : 5 / Đường kính sợi (mm) : 3 / Bước sóng (nm) : 1310 / Bước sóng (nm) : 1550 /
Chưa có đánh giá nào
Dây nhảy quang FC/PC-FC/PC 10m, Single Mode, Simplex, 3.0mm
Giá bán: 110.000 VNĐ
Hàng mới từ 110.000 VNĐ (7 GH bán)
Hãng sản xuất: JINGKON / Đầu kết nối : FC-FC / Chiều dài (m) : 10 / Đường kính sợi (mm) : 3 / Bước sóng (nm) : 1310 / Bước sóng (nm) : 1550 /
Chưa có đánh giá nào
Jinli NK-2004
Giá bán: 1.200.000 VNĐ
Hàng mới từ 1.200.000 VNĐ (3 GH bán)
  • Kiểu kết nối: Hồng ngoại
Chưa có đánh giá nào
Tủ trang trí Jin WanHao 888#-4
Giá bán: 1.890.000 VNĐ
  • Công dụng: Đựng quần áo
  • Chất liệu: Nhựa
  • Xuất xứ: Đài Loan
Tủ trang trí Jin WanHao 888#-5
Giá bán: 2.190.000 VNĐ
  • Công dụng: Đựng quần áo
  • Chất liệu: Nhựa
  • Xuất xứ: Đài Loan
Vé máy bay China Airlines Hà Nội Jinan 1 chiều, quá cảnh Quảng Châu
Giá bán: 4.904.000 VNĐ
Hãng hàng không: Vietnam Airlines / Điểm xuất phát: Hà Nội / Điểm đến: Jinan / Loại máy bay: Boeing /
Măng xông quang 08FO
Giá bán: Liên hệ gian hàng...
Hãng sản xuất : JINGKON / Trọng lượng (g) : 2600 /
Chưa có đánh giá nào
Giá bán: Liên hệ gian hàng...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Dome Camera
  • Độ phân giải: 650 TV lines
Chưa có đánh giá nào
Giá bán: Liên hệ gian hàng...
  • Hãng sản xuất: JIN
  • Loại: Dome Camera
  • Độ phân giải: 650 TV lines
Chưa có đánh giá nào
Trang:  1  2  3  4  ..