Sw3825Di-442: Module Quang Sfp Công Nghiệp 1.25G, Single-Mode, 20Km Lc

Liên hệ

Hà Đông, Hanoi, Vietnam

[​IMG]
SW3825DI-442 Module quang SFP công nghiệp 1.25G, Single-Mode, 20KM LC của hãng 3Onedata hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. SW3825DI-442 được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh,…

Tính năng của sản phẩm:

  • Support IEEE802.3ae, SFF-8431 Standard
  • Transmission rate is 1.25Gb/s
  • Hot pluggable LC duplex connector
  • Working voltage is 3.3V
  • RoHS compliant; Support DDM Function
  • Working temperature -40~85℃

Chi tiết về sản phẩm: https://bkaii.com.vn/san-pham/3onedata/sw3825di-442-module-quang-sfp-cong-nghiep-1-25g-single-mode-20km-lc
----------------------
Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
Website: bkaii.com.vn
Email: info@bkaii.com.vn

Bình luận

HẾT HẠN

0869 115 195
Mã số : 16553085
Địa điểm : Toàn quốc
Hình thức : Cần bán
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 16/04/2022
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn