Tụ bù đầu SAMWHA 3P 20KVAr 415V (SMS-4150200KT)
Thông tin sản phẩm:
- Mã sản phẩm: SMS-4150200KT
- Loại: Tụ bù đầu (Tụ vuông)
- Công suất Q: 20KVar
- Điện áp U: 415VAC
- Dòng điện In: 27.8A
- Điện dung C: 369.6µF