Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
HCM: 0909.929.055
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
HCM: 0909.929.055
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
HCM: 0909.929.055
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
HCM: 0909.929.055
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
HCM: 0909.929.055
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
HCM: 0909.929.055
Siêu VIP còn trống

Liên hệ Q.Cáo
HCM: 0909.929.055

Bộ chuyển đổi tín hiệu

Có tổng số 931 tin rao vặt trên toàn quốc.

Loại: Tất cả  |  Cần bán  |  Cần mua     Tình trạng: Tất cả  |  Mới  |      Sắp xếp: Mới cập nhật  |  Giá  |  Giá
  • Động cơ mô tơ servo Kollmogren-hoangthienhpat.com (4 0 )

    Động cơ mô tơ servo Kollmogren-hoangthienhpat.com Kollmorgen chuyên gia về: Mô tơ Kollmorgen, Xy lanh Kollmorgen, Bộ điều khiển Kollmorgen, động cơ Kollmorgen, mô tơ servo kollmorgen HTP Tech là...
    1.000
  • Bộ điều khiển lập trình 24 kênh PAC ICPDAS DDC-6170 (14 0 )

    Bộ điều khiển lập trình 24 kênh PAC ICPDAS DDC-6170 Hãng sản xuất: ICPDAS Bảo hành: 12 tháng Thông số kỹ thuật CPU CPU 80186, 80 MHz Memory 512 KB Flash, 512 KB...
    Thỏa thuận...
  • Module 6 đầu vào số và 6 đầu ra số kết nối USB ICPDAS USB-2060 (13 0 )

    Module 6 đầu vào số và 6 đầu ra số kết nối USB ICPDAS USB-2060 Hãng sản xuất: ICPDAS Bảo hành: 12 tháng 6-channel digital input and 6-channel relay output Dry Contact and Wet Contact...
    Thỏa thuận...
  • Module 16 đầu vào số kết nối USB ICPDAS USB-2051 (13 0 )

    Module 16 đầu vào số kết nối USB ICPDAS USB-2051 Hãng sản xuất: ICPDAS Bảo hành: 12 tháng Thông số kỹ thuật sản phẩm Digital Input Channels 16 Type Dry Contact ...
    Thỏa thuận...
  • Module vào/ra kết nối USB ICPDAS (14 0 )

    Module vào/ra kết nối USB ICPDAS Hãng sản xuất: ICPDAS Bảo hành: 12 tháng Thông số kỹ thuật sản phẩm ● USB bus powered The ICP DAS USB I/O series module can be powered by PC. Both data...
    Thỏa thuận...
  • Module 6 cổng vào Analog, 2 cổng ra Analog, 2 cổng vào số, 2 cổng ra số ICPDAS I (14 0 )

    Module 6 cổng vào Analog, 2 cổng ra Analog, 2 cổng vào số, 2 cổng ra số ICPDAS I-8026W Hãng sản xuất: ICPDAS Bảo hành: 12 tháng Thông số kỹ thuật sản phẩm LED Indicators/Display ...
    Thỏa thuận...
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp Gigabit 3Onedata IMC101GT-1GF (17 0 )

    Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp Gigabit 3Onedata IMC101GT-1GF Model: IMC101GT-1GF Hãng sản xuất: 3Onedata 1.Hỗ trợ 1 cổng 10/100/1000 Base-TX và 1 cổng quang 1000Base-FX 2.Hỗ trợ...
    Thỏa thuận...
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang + 1 Cổng Ethernet 3Onedata IMC (14 0 )

    Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang + 1 Cổng Ethernet 3Onedata IMC101B Model:IMC101B Hãng sản xuất: 3Onedata Bộ chuyển đổi quang điện Model IMC101B là thiết bị chuyển...
    Thỏa thuận...
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang SFP + 1 Cổng Giga Ethernet 3On (12 0 )

    Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang SFP + 1 Cổng Giga Ethernet 3Onedata IMC101GT Model: IMC101GT Hãng sản xuất: 3Onedata Bộ chuyển đổi quang điện IMC101GT là thiết bị chuyển...
    Thỏa thuận...
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang + 1 Cổng Ethernet 3Onedata IMC (12 0 )

    Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang + 1 Cổng Ethernet 3Onedata IMC101-F Model: IMC101-F Hãng sản xuất: 3Onedata Bộ chuyển đổi quang điện Model IMC101-1F là thiết bị chuyển...
    Thỏa thuận...
  • Module chuyển đổi RS-232 sang WiFi Hexin WF3002-L (22 0 )

    Module chuyển đổi RS-232 sang WiFi Hexin WF3002-L Mô Tả sản phẩm: cổng nối tiếp ảo WF3002 - L WIFI có thể được khởi động , chúng ta cài đặt phân phối phần mềm , và các thiết bị hoàn toàn tương...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi RS-232 sang RS-485/RS-422 Hexin HXSP-09F69 (21 0 )

    Bộ chuyển đổi RS-232 sang RS-485/RS-422 Hexin HXSP-09F69 Mô tả sản phẩm: Tiêu chuẩn: EIA RS-232, RS-485, RS-422 tiêu chuẩn Kết nối: DB9 female on RS-232 side, DB9 male with 6 pin terminal block...
    Thỏa thuận...
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang + 2 Cổng Ethernet 3Onedata IMC (12 0 )

    Bộ chuyển đổi quang điện Model IMC102B là thiết bị chuyển đổi công nghiệp, cung cấp 1 cổng quang 100Base-FX và 2 cổng TP 10/100Base-TX (RJ45), dễ dàng kết nối tới máy chủ, repeater, switch, thiết bị...
    Thỏa thuận...
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp Gigabit 3Onedata IMC101GT-1GF (14 0 )

    ộ chuyển đổi quang điện Model IMC101GT-GF là thiết bị chuyển đổi công nghiệp Gigabit, cung cấp 1 cổng quang 1000Base-FX và 1 cổng 10/100/1000Base-TX, hỗ trợ chức năng LFP, chuẩn CE, FCC, dễ dàng cho...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi RS485 sang WiFi Hexin WF3006 (20 0 )

    Bộ chuyển đổi RS485 sang WiFi Hexin WF3006 Model: WF3006 Hãng sản xuất: Hexin Mô tả sản phẩm: WF3006 module is a fully independent embedded wireless LAN access devices. The module...
    Thỏa thuận...
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang + 1 Cổng Ethernet 3Onedata IMC (13 0 )

    Bộ chuyển đổi quang điện Model IMC101B là thiết bị chuyển đổi công nghiệp, cung cấp 1 cổng quang 100Base-FX và 1 cổng Ethernet 10/100Base-TX (RJ45), dễ dàng kết nối tới máy chủ, repeater, switch,...
    Thỏa thuận...
  • Switch Công Nghiệp Quản Lý 4 Cổng Ethernet + 20 Cổng Quang Single-mode + 4 Cổng (14 0 )

    Switch công nghiệp IES5028-4GS-20F(S) là thiết bị chuyển mạch công nghiệp có chức năng quản lý và chuyển mạch Ethernet dự phòng, với chi phí và hiệu suất làm việc cao. Cung cấp một số chức năng quản...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi RS232 sang WiFi Hexin WF3002 (14 0 )

    Bộ chuyển đổi RS232 sang WiFi Hexin WF3002 Model: WF3002 Hãng sản xuất: Hexin Mô tả sản phẩm: The serial device networking (TCP/IP) has become a trend of industrial on-site...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi cách ly RS-232 sang RS-485 Hexin HXSP-2108A (16 0 )

    Bộ chuyển đổi cách ly RS-232 sang RS-485 Hexin HXSP-2108A Model: HXSP-2108A Hãng sản xuất: Hexin Mô tả sản phẩm: HXSP-2108A converter is the communication converter which change RS-232...
    590.000
  • Bộ chuyển đổi 8 cổng RS-485/RS-422 sang Ethernet Hexin HXSP-1008B (14 0 )

    Bộ chuyển đổi 8 cổng RS-485/RS-422 sang Ethernet Hexin HXSP-1008B Model: HXSP-1008B Hãng sản xuất: Hexin Mô tả sản phẩm: Auto-detecting 10/100Mbps Ethernet interface RS-485/422...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang WiFi/RJ45 Hexin WF6028 (15 0 )

    Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang WiFi/RJ45 Hexin WF6028 Model: WF6028 Hãng sản xuất: Hexin Đặc điểm sản phẩm: The network can support RJ45, can also support WIFI wireless. The...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi Port-powered RS232 sang RS485 3Onedata TLC485 (12 0 )

    Bộ chuyển đổi Port-powered RS232 sang RS485 3Onedata TLC485 Model: TLC485 Hãng sản xuất: 3onedata Mô tả sản phẩm: TLC485 là thiết bị chuyển đổi tín hiệu RS232 sang tín hiệu RS485 và...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi Isolation RS232 sang RS485/422 3Onedata SW485GI (24 0 )

    Bộ chuyển đổi Isolation RS232 sang RS485/422 3Onedata SW485GI Model: SW485GI Hãng sản xuất: 3Onedata Mô tả sản phẩm: Dòng sản phẩm SW485GI được sử dụng làm bộ lặp tín hiệu RS485/422...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi RS232 sang quang 3Onedata MODEL277A (19 0 )

    Bộ chuyển đổi RS232 sang quang 3Onedata MODEL277A MODEL277A Hãng sản xuất: 3Onedata Model277/A là thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện RS-232 sang cáp quang và ngược lại, nó là lựa chọn tốt...
    Thỏa thuận...
  • Switch Công Nghiệp Quản Lý 16 Cổng Ethernet và 8 Cổng Quang Single-mode 3Onedata (10 0 )

    Switch Công Nghiệp Quản Lý 16 Cổng Ethernet và 8 Cổng Quang Single-mode 3Onedata IES5024-8F(S) Switch công nghiệp IES5024-8F(S) là thiết bị chuyển mạch công nghiệp có chức năng quản lý,...
    Thỏa thuận...
  • Khung giá 16 khe cắm Media Converter 3Onedata RACK2000B (14 0 )

    Khung giá 16 khe cắm Media Converter 3Onedata RACK2000B Model: RACK2000B Hãng sản xuất: 3Onedata Bảo hành: 12 tháng RACK2000B là Rack dùng cho hệ thống quản lý tập trung Media...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi từ USB sang RS485/422 3onedata USB485 (16 0 )

    Bộ chuyển đổi từ USB sang RS485/422 3onedata USB485 Model: USB485 Hãng sản xuất: 3Onedata USB485 là một loại của bộ chuyển đổi công nghiệp thông minh từ USB sang RS-485/422. Đây là giải...
    Thỏa thuận...
  • Switch Công Nghiệp 3 Cổng Ethernet và 2 Cổng Quang Single-mode 3Onedata IES205-2 (12 0 )

    Switch Công Nghiệp 3 Cổng Ethernet và 2 Cổng Quang Single-mode 3Onedata IES205-2F Switch công nghiệp IES205-2F(S) là thiết bị chuyển mạch công nghiệp với 3 cổng 10/100BaseT(X) và 2 cổng quang...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang 3Onedata MODEL277 (17 0 )

    Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang 3Onedata MODEL277 MODEL277 Hãng sản xuất: 3onedata Bảo hành: 12 tháng Mô tả sản phẩm: ODEL277 là thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện nối tiếp...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi quang Ethernet 10/100M 3Onedata MODEL1100 (8 0 )

    Bộ chuyển đổi quang Ethernet 10/100M 3Onedata MODEL1100 MODEL1100 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M 3Onedata MODEL3010 (7 0 )

    Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M 3Onedata MODEL3010 MODEL3010 là bộ chuyển đổi Fast Ethernet (10/100M) sang quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là...
    Thỏa thuận...
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang và 2 Cổng Ethernet 3Onedata IM (11 0 )

    Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang và 2 Cổng Ethernet 3Onedata IMC102-F Bộ chuyển đổi quang điện Model IMC102-F là thiết bị chuyển đổi công nghiệp với 1 cổng quang 10/100Base-FX và 2...
    Thỏa thuận...
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang và 2 Cổng Ethernet 3Onedata IM (12 0 )

    Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang và 2 Cổng Ethernet 3Onedata IMC102B Bộ chuyển đổi quang điện Model IMC102B là thiết bị chuyển đổi công nghiệp, cung cấp 1 cổng quang 100Base-FX và...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi quang – Ethernet 10/100/1000M 3Onedata MODEL3012 (6 0 )

    Bộ chuyển đổi quang – Ethernet 10/100/1000M 3Onedata MODEL3012 MODEL3012 là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100M 3Onedata MODEL1200 (8 0 )

    Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100M 3Onedata MODEL1200 MODEL1200 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi 1 cổng RS232-485-422 sang Ethernet 3Onedata NP301 (8 0 )

    Bộ chuyển đổi 1 cổng RS232-485-422 sang Ethernet 3Onedata NP301 Thiết bị NP301 1-port RS232/485/422 to Ethernet Converter Trang thiết bị hiện tại và phần mềm cũ thiếu kết nối Ethernet hay TCP/IP...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi Isolation RS232 sang RS485/422 3Onedata SW485GI (11 0 )

    Bộ chuyển đổi Isolation RS232 sang RS485/422 3Onedata SW485GI Dòng sản phẩm SW485GI được sử dụng làm bộ lặp tín hiệu RS485/422 hoặc bộ chuyển đổi tín hiệu RS232 sang RS485/422, có thể sử dụng một...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi USB sang 4 cổng RS232 3Onedata USB4232 (10 0 )

    Bộ chuyển đổi USB sang 4 cổng RS232 3Onedata USB4232 Một cách nhanh chóng và dễ dàng mở rộng cổng truy cập máy PC của bạn và điều chỉnh các thiết bị nối tiếp vào cổng USB máy PC. Cạnh cổng các bộ...
    Thỏa thuận...
  • Bộ chuyển đổi USB sang RS232/485/422 isolation 3onedata USB485I (11 0 )

    Bộ chuyển đổi USB sang RS232/485/422 isolation 3onedata USB485I USB232/485/422 là thiết bị công nghiệp chuyển đổi từ USB sang RS232/485/422, không cần cài đặt, cung cấp nguồn ngoài 9-48V DC, hoặc...
    Thỏa thuận...
  • HUB chuyển đổi RS232/485 sang 4 cổng RS485 3onedata SW4485 (12 0 )

    HUB chuyển đổi RS232/485 sang 4 cổng RS485 3onedata SW4485 SW4485 is a RS-485 bus segmentation HUB, được thiết kế đặc biệt nhằm đáp ứng các yêu cầu hệ thống RS-485 lớn, môi trường điện từ phức tạp....
    Thỏa thuận...
Có tổng số 931 tin rao vặt về Bộ chuyển đổi tín hiệu.
 [1]  2  3  4  5  6  ..