Cáp Quang Multimode 2Fo Om2 Alantek

Liên hệ

Oct1-X1-Dn2 Cầu Dậu,Khu Đô Thị Bắc Linh Đàm, Đại Kim, Hoàng Mai

Alantek là thương hiệu toàn cầu về thiết bị – vật tư viễn thông như : Cáp mạng, cáp quang, cáp điều khiển…. Với chất lượng được cả thế giới đón nhận giúp cho các sản phẩm của Alantek luôn là sự lựa chọn hàng đầu. Cáp quang Multimode 2FO OM2 Alantek 306-553002 là sản phẩm mới được Alantek đưa vào thị trường Việt Nam để phục vụ cho quá trình nâng cấp hạ tầng viễn thông.

Cáp quang Multimode 2FO OM2 Alantek Indoor 306-553002

Cáp quang Multimode 2FO OM2 Alantek sử dụng 2 sợi quang chuẩn Multimode có khả năng truyền tín hiệu lên 10Gb với khoảng cách tối đa lên tới 2Km trên bước sóng 850nm.

Cáp quang Multimode OM2 Alantek 306-553002 sử dụng công nghệ ống đệm lỏng cho phép các sợi quang có thể di chuyển tự do trong 1 ống được điền đầy chất lỏng đặc biệt giúp giảm tối đa tác động cơ học trong quá trình thi công hay sử dụng. Ngoài ra; chất lỏng đặc biệt sẽ bảo vệ sợi cáp quang Multimode khỏi độ ẩm môi trường ngoài từ đó tuổi thọ cáp lên tới 20 năm.


cap-quang-multimode-2fo-om2-alantek

Cáp quang multimode 2 core Alantek có lớp vỏ màu Cam đặc trưng của cáp quang OM2 được làm từ nhựa PVC cao cấp an toàn với môi trường và người sử dụng. Chất liệu nhựa cao cấp cho phép cáp chịu được nhiệt độ cao; tránh thiệt hại lớn nếu sảy ra hỏa hoạn hay cháy nổ.


cap-quang-multimode-2fo-om2-alantek-3

Alantek Optical Fiber Indoor 2 Core được sản xuất theo công nghệ của USA cùng nhà máy sản xuất được đặt tại China. Với thiết kế kích thước  850nm laser – 50/125 µm nhỏ gọn; và được kiểm  định theo tiêu chuẩn kiểm định theo chuẩn TIA/EIA-568-B; Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640.

Cáp quang multimode Alantek 2 sợi trong nhà được sử dụng tại những tòa nhà cao cấp; các hệ thống đòi hỏi chất lượng đường truyền và độ ổn định cao tuyệt đối. Điển hình như; hệ thống sever dữ liệu tòa nhà; hệ thống truyền dữ liệu camera băng thông cao; hệ thống điều khiển máy móc nhà máy; hệ thống dữ liệu bệnh viện, trường học….

>>> Xem thêm : Cáp quang Mutlimode 4FO OM3 Commscope

So với các loại cáp quang Multi khác thì cáp quang Multimode Alantek 306-553002 có giá tương đối cao. Tuy nhiên, để đảm bảo cho cả hệ thống với những yêu cầu về kỹ thuật khó khăn nhất thì đây là sự lựa chọn khó có thể bỏ qua.

Thông số kỹ thuật của Cáp quang Multimode 2FO OM2 Alantek

Physical Properties

  • Tensile Strength, N
  • Long Term 200
  • Short Term 600
  • Crush Resistance, N/100 mm
  • Long Term 300
  • Short Term 1000
  • Bending Radius
  • Static 10 x Outer Diameter
  • Dynamic 20 x Outer Diameter
  • Operating Temperature -20 °C to +60°C
  • Storage Temperature -20 °C to +60 °C

Tiêu chuẩn:

  • EN 50173: 2002 category OM1/OM2
  • ISO/IEC 11801: category OM1/OM2, ANSI/TIA/EIA 568.2: 2002
  • ANSI/TIA/EIA 568.3: 2002, ANSI X3.166-1990
  • IEC 9314-3
  • IEC 60793-2-10
  • IEC 794
  • ITU Recommendation G652, G652A/B/C/D
  • IEC 60793-2-50 Type B1/B1.3/B4.

Viễn Thông Thành Công hiện đang là đơn vị phân phối các sản phẩm Cáp quang Multimode Alantek, ADP chính hãng với mức giá rẻ nhất tại Hà Nội. Quý khách có nhu cầu về sản phẩm Cáp quang Multimode 2FO OM2 Alantek Indoor 306-553002 vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để biết thêm thông tin về sản phẩm.

cap-quang-multimode-2fo-om2-alantek-1

Ngoài ra, Thành Công còn là đơn vị chuyên nhận thi công treo-kéo cáp quang, hàn nối cáp quang tại Hà Nội. Khách hàng có nhu cầu về thi công cáp quang tại Hà Nội hay các tỉnh lân cận có thể tham khảo một số bài viết sau:

Dịch vụ hàn nối cáp quang Hà Nội

Dịch vụ treo-kéo cáp quang

HẾT HẠN

0976 060 110
Mã số : 16514661
Địa điểm : Toàn quốc
Hình thức : Cho thuê
Tình trạng : Hàng mới
Hết hạn : 19/02/2022
Loại tin :

Thường

Để mua hàng an toàn trên Rao vặt, quý khách vui lòng không thực hiện thanh toán trước cho người đăng tin!

Gợi ý cho bạn